เมษายน 29, 2024, 09:55:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Asuka Shiratori นางเอกAVสาวมัธยม ขาว น่ารัก ^^  (อ่าน 14671 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 05:49:11 PM »

Asuka Shiratori
สาวคนนี้เปิดตัว Debut กับค่าย Moodyz
โดยเล่นประเภท Gati เป็นเรื่องแรก ซึ่งเป็นแนว bukkake, gokkun และ anal sex

เธอมักจะแสดงในชุดเด็กมัธยมครับ(ในเว็บบอกว่าอายุ 22 ปี) หน้าตาน่ารักเป็นเอกลักษณ์ หน้าอกหน้าใจไซด์โต
เธอขาวใช้ได้เลยครับ และที่สำคัญมีจุดเด่นคือ Shaved Pussy จิ๊มิ๊ของเธอโกนเรียบ หรือไม่มีขนหว่า(แต่แปลว่าโกนนะ)
เห็นในเว็บเค้าเอา Shaved Pussy เนี่ยเป็นจุดขาย  Grin
ไปดูประวัติและผลงานของเธอกันเลยครับ  Cool

วันเดือนปีเกิด   ยังไม่เปิดเผย
สถานที่เกิด      ยังไม่เปิดเผย
กรุ๊ปเลือด        AB
ส่วนสูง           156cm
สัดส่วน          B88 (E) -W60-H90
งานอดิเรก       ยังไม่บอก  Tongue

ผลงานจนถึงปัจจุบัน

1. MIGD-458 : Debut Thank You For Your Patience! That Non-Nude Idol With a Shaved Pussy Has Finally Entered the World of AV วางจำหน่าย 1/7/2012

2. VGD-109 : Shy With a Shaved Pussy and In the Mood to Fuck วางจำหน่าย 25/8/2012
    อันนี้เธอไปเล่นให้กับ ค่าย HMJM

3. EKDV-272 : Instant Love 42 เล่นให้กับ e kiss วางจำหน่าย 27/10/2012

รู้สึกน้องเค้าไปหลายค่ายเลยนะครับยังไงใครชอบก็ติดตามเธอได้ครับผม  Grin

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 07:22:54 PM »

4. HAVD-843 :イケナイとは思いながらも抑えきれない肉欲を満たしてしまう義父とパイパン娘
(แปลประมาณว่าลูกสาวกับพ่อ เป็นแนว Incest สินะ  Cheesy)
เรื่องนี้เพิ่งออกมาครับ วางจำหน่าย 8/11/2012

ตามโหลดได้ครับ อันนี้ ลิ้งบิท => http://javjunkies.com/main/?s=HAVD843

น้องเค้าไปหลายค่าย เล่นหลายแนว หลายคาแรคเตอร์ดีครับ ยังไงก็ฝากคนนี้ไว้ในอ้อมใจของทุกคนด้วยนะครับ อิอิ  Grin
ใครดูแล้วเป็นไงบ้างเอ่ย ส่วนคนที่ยังไม่ได้ดู ถ้าชอบก็จัดเลยครับตามลิ้งค์  Wink
หน้า: [1] พิมพ์