เมษายน 25, 2024, 04:45:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีนางฟ้า Camfrog คนไหนที่ท่านคิดว่าเป็นนางฟ้าในตำนานบ้างครับ  (อ่าน 51936 ครั้ง)
cheongdamdong7
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 04:06:29 PM »

ส่วนตัวผมเล่นมา 6-7ปี นางฟ้าในตำนานที่จำได้ก็น้องออย Oily น้องโยโกะ Yoko น้องฝนEiva_da และก็น้องแอนนี่ i____princess ท่านมีไอดีไหนที่คิดว่าเป็นตำนานสำหรับท่านกันบ้างครับ
Lunlamer
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 04:22:13 PM »

สำหรับผม ผมชอบ Suuri ครับ น่ารักดี

kram
AV Donator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 05:54:49 PM »

น่าจะมีรูปให้ดูบ้างนะคับ ผมไม่เคยเล่นเลยยย  Cry

nonoura non
Lunlamer
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 08:41:17 PM »

ถ้าอยากเห็นรูปน้อง Suuri จริงๆก็ไปหาใน google ดูได้ครับ รับรองว่าเจอแน่นอนครับเพราะน้องเขาดังมากๆ

JudasPriest01
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 09:34:56 PM »

ผมชอบ CsG_PoY อะ เดี๋ยวนี้ใช้ชื่อ R2H มั้งครับ เหมือนจะไม่ค่อยได้เล่นละ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 10:25:45 PM »

ผมก็ลืมนางฟ้าที่ทุกท่านว่ามาเลย น้อง Suuri นี่ตำนานของจริง เดี๋ยวนี้เลิกไปแล้ว แต่น้องปอยยังเล่นอยู่ แต่ไม่ค่อยโชว์แล้ว ส่วนตัวผมคิดว่านางฟ้ากบพักหลังๆแจ่มสู้เมื่อก่อนไม่ค่อยได้ แถมบางห้องยังเก็บเงินค่าโชว์นางฟ้าอีก ^^
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 10:57:01 PM »

หมวย  CusSaNoVy     สมชื่อเลยคนนี้ ขาว สวย หมวย เอ็กซ์    ถ้าเล่นมาสักห้าปีหน้าจะรู้จักกัน ดังมาก

น้ำฝน ____NAMFON    R6   iNAMFON  คนเดียวกันมีหลายไอดี  คำเดียวเลย สวยมาก  แต่ชอบไปเล่นห้องฝรั่ง อเมริกา ยุโรป เพราะเล่นห้องไทยแล้วโดยแคป

น้ำหวาน  Suuri   คนนี้หน้าจะรู้จักกันเปงอย่างดี google ก็เจอ

ที่กล่าวมาทั้งสาม เลิกเล่นกันหมดแล้ว 

จิงๆยังมีอีกหลายคน แต่สำหรับคำว่า ตำนาน ผมว่า สามคนนี้สุดๆแล้ว

เด้วนี้มีหน้าใหม่ๆ มาเยอะ แต่อย่างที่ทราบๆกันเด้วนี้ของฟรีแทบไม่มีแล้ว

จะมีฟรีๆ ดูแต่ละทีเจอแต่  ช้าง ฮิปโป แมมมอท   อันนี้ผมไม่ได้พูดเองน่ะ ดีเจหลายๆห้องพูดให้ฟัง  สรุปคือ ตอนนี้จะดูสวยๆฟรีหายากมาก ไม่เหมือนสมัยก่อน

เอ้อ ลืมถาม นางฟ้าที่ว่านี่แค่ 18+ ไทยโชว์เซ็กซี่  หรือโซนนอกจัดเต็ม  แต่สามคนที่ผมว่ามาจัดเต็มหมดเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2012, 03:30:54 AM โดย >> CrUsADeR << » บันทึกการเข้า

JudasPriest01
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 01:07:12 AM »

จะมีฟรีๆ ดูแต่ละทีเจอแต่  ช้าง ฮิปโป แมมมอท   อันนี้ผมไม่ได้พูดเองน่ะ ดีเจหลายๆห้องพูดให้ฟัง  สรุปคือ ตอนนี้จะดูสวยๆฟรีหายากมาก ไม่เหมือนสมัยก่อน

555555555 อันนี้ใช่เลย 

คนนี้ก็น่ารักนะครับ ชื่อเบลมั้ง ที่ใช้ยูเซอร์ ___Sebastian___ กับ iii_Summer_iii อะไรนี่ล่ะมั้ง
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 10:59:09 AM »

"จะมีฟรีๆ ดูแต่ละทีเจอแต่  ช้าง ฮิปโป แมมมอท" ผมชอบท่อนนี้มากครับ 5555555  น้องน้ำฝนยังเล่นอยู่นะครับ แต่มาไอดีใหม่ผมเพิ่งเจอเมื่อวันก่อนชื่อไอดี F_O_N ส่วนน้องหมวย นี่น่ารักจัดเต็มจริงครับ น้องเบล ___Sebastian___ก็น่ารักครับโซน 18 ไทย ขาวๆอวบ เสียดายอยากเห็นจัดเต็มกว่านี้ อิอิ  นางฟ้าโซนไทยในตำนานที่ผมจำได้และชอบที่สุด ก็น้องแป้ง 4OQC หรือ Giv3nchy , GANCOR3คนนี้เลย เดี๋ยวนี้เลิกเล่นไปแล้ว ผมสั้น นมใหญ่โตมโหราฬมากครับกับเด็กแค่ 18-19 555555555 กับอีกคนก็น้องนิว IiIiIiI_CH3rI2Y_SuNDaY_IiIiIiI คนนี้หุ่นดีมากกกกกกกกกกก ^^
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 02:51:54 PM »

"จะมีฟรีๆ ดูแต่ละทีเจอแต่  ช้าง ฮิปโป แมมมอท" ผมชอบท่อนนี้มากครับ 5555555  น้องน้ำฝนยังเล่นอยู่นะครับ แต่มาไอดีใหม่ผมเพิ่งเจอเมื่อวันก่อนชื่อไอดี F_O_N ส่วนน้องหมวย นี่น่ารักจัดเต็มจริงครับ น้องเบล ___Sebastian___ก็น่ารักครับโซน 18 ไทย ขาวๆอวบ เสียดายอยากเห็นจัดเต็มกว่านี้ อิอิ  นางฟ้าโซนไทยในตำนานที่ผมจำได้และชอบที่สุด ก็น้องแป้ง 4OQC หรือ Giv3nchy , GANCOR3คนนี้เลย เดี๋ยวนี้เลิกเล่นไปแล้ว ผมสั้น นมใหญ่โตมโหราฬมากครับกับเด็กแค่ 18-19 555555555 กับอีกคนก็น้องนิว IiIiIiI_CH3rI2Y_SuNDaY_IiIiIiI คนนี้หุ่นดีมากกกกกกกกกกก ^^

กรี๊ดดดด น้ำฝนยังเล่นอยู่จิงดิท่าน ต้องไปตามโล ซะแล้วไม่เหงมาปีสองปีแล้ว  ขอบคุณที่ชี้เป้าคับ Grin

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์