เมษายน 24, 2024, 10:41:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีนางฟ้า Camfrog คนไหนที่ท่านคิดว่าเป็นนางฟ้าในตำนานบ้างครับ  (อ่าน 51927 ครั้ง)
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 09:29:25 PM »

ช่วงนี้เซงมากๆ  โปรโค้ด  ที่ซื้อมาด้วยน้ำพักน้ำแรง โดนไอ้พวกเหลือบไร เศษสวะในโลกออนไลน์แฮกเอาไป

พอรู้ตัวก็สู้กันอยู่นานเป็นเดือน สุดท้ายโค้ดแตกไปเรียบร้อย เสียดายมากๆ เพราะ มันคือโค้ตตลอดชีพใช้มาตั้งสี่ปีไม่เคยมีปัญหา

ยิ่งคิดยิ่งเคือง

ต้องไปหาซื้อใหม่อีก  Undecided

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 12:49:08 PM »

To... ท่านจั๊กจี๊ พิมในกูเกิ้ลว่า 8QQ Camfrog ในกูเกิ้ลเจอเลยครับเป็นบิท

ขอบคุณครับ เจอแล้วครับ  Grin

cheongdamdong7
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 01:14:28 PM »

ฝากบอกเพื่อนๆทุกท่านที่มีโค้ดครับ ถ้าไม่จำเป็นต้องซ่อนตัวอย่าซ่อนครับ เปิดพีไว้ดีที่สุด มันมีโปรแกรมแฮคที่สามารถเแฮคโค้ดเราได้โดยง่ายมากเดี๋ยวนี้ รุ่นพี่ผมก็โดนไป ส่วนโค้ดตลอดชีพเห็นมีคนบอกว่าแคมฟรอกมันจะบังคับให้ใช้โค้ดเดี่ยว ทำให้โค้ดคู่แตก ผมก็เป็นครับ ช่วงนี้กบเอ๋อมากคิดแต่จะเอาเงินคนเล่นอย่างเดียว แทนที่จะปรับปรุงระบบ เซิฟเว่อร์ให้มันดีๆ บางทีออนๆอยู่ก็หมุนซะงั้น ไหนจะเจอไอ้พวกเวรที่ชอบมาไล่ยิงห้องตอนนางฟ้ากำลังโชว์ จะมาได้เลิกเล่นเพราะแบบนี้แหละผมว่า ^^
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2012, 01:51:10 PM »

Benjy_alway

คนนี้ก็เด็ดครับ เคยส่องนานละ แล้วมาเจอล่าสุด 3-4 เดือนที่ผ่านมามั้ง ไม่ค่อยโชว์อะไรเท่าไหร่ เหมือนแต่ก่อน
หรือผมพลาดช่วงไรไปแหะ = =
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2012, 02:18:04 PM »

Benjy_alway

คนนี้ก็เด็ดครับ เคยส่องนานละ แล้วมาเจอล่าสุด 3-4 เดือนที่ผ่านมามั้ง ไม่ค่อยโชว์อะไรเท่าไหร่ เหมือนแต่ก่อน
หรือผมพลาดช่วงไรไปแหะ = =

หลังๆไม่ค่อยโชว์ละครับ สมัยผมยังเป็นทีมงานอยู่ห้องนึง เธอมาเล่นห้องที่ผมเป็นอยู่ประจำเลยครับ โชว์ท่อนบน เห็นสาหร่ายนิดๆ Smiley
neverien
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 11:16:58 PM »

pink_x_za มีใครเคยดูไหมครับ ^^
nut001
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 10:37:45 PM »

รบกวนอีกทีครับ ใครมี ดีเจโดนัท เลส กับแฟนบ้างครับ อยากได้มากๆครับ  Grin
oslamdunko
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 01:21:14 AM »

มี DJDONUT VIP แหกไหมครับ อยากได้
Berserker
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 03:12:48 AM »

รบกวนอีกทีครับ ใครมี ดีเจโดนัท เลส กับแฟนบ้างครับ อยากได้มากๆครับ  Grin

ตามเว็บบิทเห็นปล่อยอยู่ครับ ถือว่าระดับ Rare item เลย

nut001
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 04:50:47 PM »

ลบหมดแล้วครับ จนปัญญาครับ มีแบ่งปันบ้างป่าวครับ หุหุ Grin
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์