มีนาคม 29, 2024, 06:35:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับ มีวิธีซอยให้หลั่งช้าไหม?  (อ่าน 6195 ครั้ง)
Aze
AVLOVER
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 06:10:56 PM »

ผมซอยช้าๆยังหลั่งเร็วเลย 1-2นาที พอเห็นคนอื่น หรือในAV เขาซอยแรงมาก แถมนานๆเรื่อยๆด้วย มีวิธีหรือเทคนิคอะไรหรือเปล่าครับ
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 07:57:52 PM »

ชักด้วยมือให้แตกก่อนสัก 1 น้ำ ถ้ายังเร็วอีกก็ 2 น้ำ 3 น้ำ
tommo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 11:15:11 PM »

ชักด้วยมือให้แตกก่อนสัก 1 น้ำ ถ้ายังเร็วอีกก็ 2 น้ำ 3 น้ำ
ถ้าเอาออกซะขนาดนั้นก็ไม่แข็งพอดี 555  บางทีที่เสร็จเร็วอาจจะเป็นเพราะว่าตื่นเต้นหรือว่าเกร็งเกินไป
หรือปล่าว ทำตัวสบายๆถ้าซอยแล้วเสียวมากก็หยุดครับ แล้วค่อยเริ่มใหม่ต้องบอกสาวเค้าด้วยนะเด๊วเค้าจะด่าเอา
ของอย่างนี้มันต้องลองฝึกดูครับ เพราะความอึดแต่ละคนไม่เท่ากันนะ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 11:35:28 PM »

มันอยู่ที่ตัวคุณมากกว่าอ่ะครับ ถ้าใจไม่อยากเสร็จซอยเร็วมันก็ไม่เสร็จครับ  ลงขมิบตูดบ่อยๆดูครับอาจช่วยได้
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 11:42:47 PM »

อย่าไปกังวลเรื่องจะซอยแรงๆเลยครับ ผมก็แตกเร็วเหมือนกันตอนเด็กๆ ผมแทงหัวเข้าไปไม่ลึกมากไม่มิด ตัวไม่ต้องลงน้ำหนักทับลงไป เหมือนแทงเล่นเข้าๆออกๆให้หัวมันชินก่อน ระหว่างนั้นก็ดูดปาก ดูดนมไปด้วย หายตื่นเต้นตั้งหลักได้แล้วค่อยขยับเสียบให้ลึกขึ้น ขยับเปลี่ยนท่าบ้าง แต่ถ้าเสียวแล้วหยุดก่อนนะ ถ้าเสียวมากอย่าเพิ่งขยับตัวหรือถอนออกมาทันทีนะ ผมเคยเวลาขยับเปลี่ยน น้ำแตกตอนถอนแหละ อยู่นิ่งๆแป๊บหนึ่งระหว่างนั้นก็เบนความสนใจของสมองเราไปที่ส่วนอื่นไซร้ไปเรื่อย ใส่ถุงยางที่รัดๆหน่อยก็ช่วยได้นะ หรือไม่ก็ตัวช่วยครับยาพลังแรดหรือสตัด ใช้ไม่ต้องมากนะอึดเป็นชั่วโมงเลยคราวนี้
valkiry
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 10:55:44 AM »

ต้องฝึกตามสูตร 10 / 24

คือ หลั่งน้ำอสุจิ 10 ครั้ง ในช่วงเวลา 24 ชั่วโมง 

super
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 08:18:07 PM »

ทำใจดีๆครับไม่ต้องรีบบอกตัวเองว่าอยู่ตรงหน้าแล้วค่อยๆกินครับ ส่วนใหญ่ที่ไวเพราะตื่นเต้นนะผมว่า
basbs
กรรมมาธิการเอวี

อย่าใช้ชีวิตอยู่บนเส้นด้าย ชีวิตมีค่าเสมอ

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 02:24:36 PM »

+ผมจะบอกเทคนิคดีๆให้ งับ ผมก้อเปน เสจเร็วอะ
ง่ายเลยคับ  เอาประจำ เอาทุกวันยิ่งดี  แล้วมันจะเริ่มเสจนานเองคับ เรียกได้ว่า เอาจนไม่อยากจะเสจ เลย
Oteotto
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 02:43:53 PM »

ต้องปรับจังหวะครับ จะเล่นโหมบุกให้หมดแม๊กทีเดียว ไม่นานก็ไป ต้องสลับช้าเร็วมั่งครับ เรื่องเสร็จช้านี้ว่าเป็นบุญก็เป็นบุญ ว่าเป็นกรรมก็เป็นกรรมนะครับ ผมเองเคยเป็นคนที่เสร็จยากมาก อยู่ช่วงหนึ่ง ล่อกันเป็น ชม.ไม่เสร็จ สุดท้ายเหี่ยว ช่วงนั้นกล้ำกลืนฝืนทนมาก คงเข้าใจนะครับ เงี่ยนๆแต่น้ำไม่ออก ปวดไข่สัสๆเลยครับ เย็ดแล้วหลั่งจงสบายใจเถอะครับ อย่างน้อยเราก็เสร็จ แต่ถ้าอยากให้คู่เสร็จด้วย ก็ลองบิ้วจนเธอไปก่อนแล้วสักดอก หรือใกล้เสร็จค่อยซอยก็สมใจทั่้งสองฝ่าย แต่ผมว่าปรับจังหวะช้าเร็วนี่ช่วยได้เยอะ  ลองดูครับ ซอยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พอรู้สึกว่าเริ่มมะแระ ให้ผ่อนถ้าผ่อนยังไม่ไหวก็หยุด ดูดนม ดูดปากไรก็ว่าไปอีก รอจนดีขึ้นค่อยต่อ เชื่อครับช่วยได้
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 02:58:03 PM »

หนังavเขาใช้ยา ทำให้หลั่งน้ำช้าหรือป่าวครับ เห็นเพื่อนผมมันเคยบอก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2013, 03:00:18 PM โดย liverpool77 » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์