เมษายน 19, 2024, 08:58:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับ มีวิธีซอยให้หลั่งช้าไหม?  (อ่าน 6260 ครั้ง)
Habital
หื่นมีศิลปะ
*

"แชมป์ว่าวก็เศร้าเป็น" (ยืมเขามา)

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 02:05:51 AM »

มาเรียนรู้เทคนิคครับ แฮะๆ
แต่ผมว่าว่าวกับของจริงมันก็ต่างกันนะ
ถึงแม้ว่าเราจะควบคุมจังหวะมือได้ แต่พอลงสนามมันตอดรัดกว่ามากครับ
จึงเสร็จได้ง่ายกว่า (ความเห็นส่วนตัว)
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 03:30:29 PM »

ซอยให้หลั่งช้าผมไม่มีเทคนิคแฮะ

รู้แต่ว่ารีดไปน้ำนึงก่อนจะบรรเลงมันก็จะอยู่ทนขึ้น
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 04:17:51 PM »

ก็ถ้าเริ่มรู้ตัวว่าไม่ไหวก็เอาออกมาก่อนครับ แล้วมาดูดนม หรือใช้ลิ้นกะข้างล่าง เพื่อให้เราพักก่อน อีกซักพักค่อยใส่ใหม่ แบบนี้จะนานขึ้นอีกโขครับ แต่นานมากไปก็ไม่ดี บางที่หญิงเสร็จแล้วเสร็จอีก เราไม่เสร็จซักที บางคนเค้าก็หมดอารมณ์นะ
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 09:09:59 PM »

ผมก็ไม่รู้เทคนิคเหมือนกันในการทำให้ช้า แต่ผมรู้ว่า อยากให้หลั่งช้า ต้องพักกระดอก่อนเวลาเอา อย่างเช่นเรารู้สึกว่ามันจะแตก ก็ควรจะหยุดก่อน

เหมือนหนังโป๊ฝรั่ง เขาจะมีการพักกระดอ แล้วค่อยมาเอาใหม่ มันก็เลยได้นาน ถ้าสังเกตุดูหนังโป๊ ฝรั่ง เวลามีอาไรกัน เราจะรู้สึกเหมือนเขาตัดภาพ แล้วเปลี่ยนท่า จิงๆแล้วช่วงที่เขาตัด เขามีการพักกระดอ เพื่อให้แตกช้า

อันนี้เพื่อนผมเขาเล่าให้ฟัง
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 10:54:08 PM »

+ผมจะบอกเทคนิคดีๆให้ งับ ผมก้อเปน เสจเร็วอะ
ง่ายเลยคับ  เอาประจำ เอาทุกวันยิ่งดี  แล้วมันจะเริ่มเสจนานเองคับ เรียกได้ว่า เอาจนไม่อยากจะเสจ เลย

จิงเอาคนเดิมบ่อยๆ มันกะจังหวะได้เอง

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 11:50:44 PM »

ใส่ถุงดิอยู่ได้เป็นชั่วโมง

หน้า: 1 [2] พิมพ์