เมษายน 19, 2024, 10:40:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 22 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมรู้ว่าคุณมี .. เรื่อง นักศึกษาหวานซ่อนเปรี้ยว (เรื่องเล่า เรื่องเสียว)  (อ่าน 298109 ครั้ง)
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 02:24:50 PM »

เท่าที่หาได้ล่าสุด คือ แอน แต่งงานกับต้น
เจอทั้งพ่อผัว ยังไม่ถึงใจ แล้วไปซั่มกะคนขับรถ

รู้สึกว่าชีวิตพลิกผัน ไปเป็นแม่เล้วด้วยมั้ง

พอดีไม่ได้เซฟไว้ จะไปหาอีกทีก็ไม่มีละ เหลือไม่กี่ตอน นับถือคนแต่งจริง ๆ
แต่งซะแบบว่าได้อยู่ในเหตุการณ์

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 02:47:05 PM »

เท่าที่หาได้ล่าสุด คือ แอน แต่งงานกับต้น
เจอทั้งพ่อผัว ยังไม่ถึงใจ แล้วไปซั่มกะคนขับรถ

รู้สึกว่าชีวิตพลิกผัน ไปเป็นแม่เล้วด้วยมั้ง

พอดีไม่ได้เซฟไว้ จะไปหาอีกทีก็ไม่มีละ เหลือไม่กี่ตอน นับถือคนแต่งจริง ๆ
แต่งซะแบบว่าได้อยู่ในเหตุการณ์

นั่นสิ แต่ผมว่าต้องมีคนเก็บไว้หมดนะ ที่นี่ต้องมีบ้างละ เซียนตัวจริงเนี่ย..

jakkajee
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 02:48:04 PM »

เคยอ่านไปถึงนางเอกไปโมกให้พ่อเอกในโรงเเรมล่ะ 

มีเก็บอยู่ในเครื่องหรือเปล่าครับ?

ผมรู้คุณก็ดู ~
วุฒิสมาชิกเอวี
**

people=shit

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 05:31:30 PM »

นั่นสิ แต่ผมว่าต้องมีคนเก็บไว้หมดนะ ที่นี่ต้องมีบ้างละ เซียนตัวจริงเนี่ย..

ผมมี ๆ ผมเป็นพวกชอบอ่าน โดยเฉพาะเรื่องนี้ ได้จากผมไปหลายน้ำแล้ว

เดี๋ยวดึก ๆ PM ตอนหลัง ๆ ไปให้ครับ

แต่ผมไม่ได้มีตรงที่เป็นแม่นะ ช่วงจบที่ผมมีก็ตรงทีึ่ แอนโดนผู้บริหารประธานบริษัทเล่น แรก ๆ ก็ขัดขืน แต่เมื่อมีครั้งที่ 1 ก็ต้องมีตาม ๆ มา
ต้น สามีก็เมื่อได้รู้ ก็โมโห เลยไปลงที่ลูกสาวประธานบริษัท ข่มขืนก่อน 1 ที แล้วก็ตามมาแบบสมยอมอีก 1 ที
ถัดจากนี้ไป ก็เหมือนจบแล้วนะ ไม่มีช่วงร่วมรักกันอีกแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 05:34:15 PM โดย ผมรู้คุณก็ดู ~ » บันทึกการเข้า

jakkajee
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 05:51:10 PM »

ผมมี ๆ ผมเป็นพวกชอบอ่าน โดยเฉพาะเรื่องนี้ ได้จากผมไปหลายน้ำแล้ว

เดี๋ยวดึก ๆ PM ตอนหลัง ๆ ไปให้ครับ

แต่ผมไม่ได้มีตรงที่เป็นแม่นะ ช่วงจบที่ผมมีก็ตรงทีึ่ แอนโดนผู้บริหารประธานบริษัทเล่น แรก ๆ ก็ขัดขืน แต่เมื่อมีครั้งที่ 1 ก็ต้องมีตาม ๆ มา
ต้น สามีก็เมื่อได้รู้ ก็โมโห เลยไปลงที่ลูกสาวประธานบริษัท ข่มขืนก่อน 1 ที แล้วก็ตามมาแบบสมยอมอีก 1 ที
ถัดจากนี้ไป ก็เหมือนจบแล้วนะ ไม่มีช่วงร่วมรักกันอีกแล้ว

ขอบคุณครับ ช่วย IM ส่งให้ผมด้วยครับ Smiley

heen
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 06:40:58 PM »

ผมจำได้ว่า แอน ตกต่ำจนต้องชีวิตพลิกผัน จับพลัดจับพลูไปเป็นแม่เล้าด้วยอ่ะ

งั้นใครมีลองเอามาลงก็ได้ครับ ช่วยกันเรียบเรียงใหม่ อ่านช่วงนั้นสนุกมาก
jakkajee
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 09:44:03 PM »

ขอบคุณครับ ได้รับ IM แล้วนะครับ จบตรงที่ว่านี่พอดี ใครมีต่อช่วยสงเคราะห์ต่อด้วยครับ

คุณ"ผมก็รู้ว่าคุณดู" เดี๋ยวผมมีของสมนาคุณให้ครับ ขอเวลาจัดทำก่อน

JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 02:32:37 AM »

ตกลงว่าท่าน jakkajee ได้รับเพิ่มเติมล่าสุดถึงตอนไหนแล้วครับ

ผมลองไปค้นในกรุของตัวเองดู
มีถึงตอนที่ 11

บรรทัดสุดท้ายของตอนที่ 11 เป็นแบบนี้ครับ

"ประสานหันหลังกลับ ขณะที่การ์ดลากตัวต้น และพาตัวแอนกับแพรไปขึ้นรถ แล้วทั้งหมดก็ขับออกไป ....จุดหมายปลายทางเป็นที่ใด ไม่มีใครรู้ได้!..."

ไม่แน่ใจว่ามีตอนต่อจากนี้หรือเปล่า รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะครับ

-----------------------------------------------------------
jakkajee
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 10:09:39 AM »

ตกลงว่าท่าน jakkajee ได้รับเพิ่มเติมล่าสุดถึงตอนไหนแล้วครับ

ผมลองไปค้นในกรุของตัวเองดู
มีถึงตอนที่ 11

บรรทัดสุดท้ายของตอนที่ 11 เป็นแบบนี้ครับ

"ประสานหันหลังกลับ ขณะที่การ์ดลากตัวต้น และพาตัวแอนกับแพรไปขึ้นรถ แล้วทั้งหมดก็ขับออกไป ....จุดหมายปลายทางเป็นที่ใด ไม่มีใครรู้ได้!..."

ไม่แน่ใจว่ามีตอนต่อจากนี้หรือเปล่า รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะครับ

นั่นละครับ จบตอนเดียวกันเลย ใครมีต่อกรุณาผมกับคุณ JulianL ด้วยครับ

kram
AV Donator (VIP)

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 11:03:47 AM »

ต้นรู้สึกร้อนรนสุดชีวิต ตอนแรกเขาคิดจะแจ้งความ หลังจากแอน ภรรยาของเขาหายตัวไป 2 คืนติดต่อกัน แต่แล้วเมื่อเช้านี้เอง เพื่อนนักธุรกิจของเขาก็มาบอกว่า เมื่อวานเห็นแอนอยู่ในบ้านของท่านประสาน โดยที่เพื่อนของเขาคิดว่า คงจะเยี่ยมเยียนกันเป็นปกติ แต่แปลกใจที่ไม่เห็นต้นมาด้วย

ตอนนี้ อารมณ์ของต้นเดือดเป็นไฟ สติของเขาขาดหลุดลอยไปเสียแล้ว ต้นเปิดเก๊ะในห้องนอน เขาหยิบปืนพกแล้วเสียบเข้าที่เอว ดวงตาแดงก่ำราวกับเพลิงแห่งความแค้นกำลังเผาผลาญอยู่ภายใน

ของผมจบแค่ตอนประสานได้กับแอนแค่นั้นเองอ่า เพื่อนที่มีไกลว่านี้ช่วยอัพให้หน่อยสิคับ  Embarrassed

nonoura non
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 22 พิมพ์