เมษายน 25, 2024, 02:22:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามคำเรียกร้อง แปลสัมภาษณ์ของ Risa Tachibana  (อ่าน 50577 ครั้ง)
scozember
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:02:12 PM »

พอดีโหลดเสร็จแล้วได้นอนดูกับแฟนครับ

แฟนผม อ่าน พูด ฟัง เขียน ญี่ปุ่นได้แบบชิวๆ (คุณเธอไปอยู่ญี่ปุ่นมา 10 กว่าปี)

เริ่มเลยนะ บอกก่อนครับว่าจำมาคร่าวๆ อาจจะเรียง timeline ผิดบ้างครับ แต่ก็คิดว่าคงรู้เรื่องกันนะ

เริ่มมาก็เป็นตอนนั่งคุยนิ่งๆนี่แหละ ผู้กำกับ (ต่อไปจะใช้ตัวย่อว่า ผกก) ถามว่ารู้สึกยังไงบ้าง
เธอก็บอกว่า อาย รู้สึกแปลกๆอะไรแบบนี้ครับ ผกก ก็บอกให้มองกล้องหน่อยประมาณนั้น

ต่อมาก็ถามว่าทำไมอยากเล่น AV
เธอตอบว่า มีแฟนมาคนเดียว (หรือมีมาน้อยก็ไม่แน่ใจ ผมจำไม่ได้) ไม่ค่อยได้มีอะไรกัน
มีก็ไม่เคยเสร็จเลย ไม่ค่อยเสียว อยากรู้ว่าความเสียว ความสุขของ sex เป็นยังไง

จากนั้นก็ให้เธอถอดเสื้อผ้า แล้วก็ถามว่าเป็นไงบ้าง
เธอก็บอกว่าเขินมาก อายมาก รู้สึกแปลกๆ

ต่อมาก็ให้ลองจับdickปลอม แล้วถามว่าเป็นยังไง
เธอบอกว่าไม่ค่อยได้จับตรงๆนานๆสักเท่าไหร่ พูดเยอะครับ แต่ผมสรุปได้ว่า ไม่ค่อยได้จับนี่แหละ

ต่อมานักแสดงชายก็มาให้ลองจับ ชักว่าว ดูดครับ ระหว่างนั้นก็สอนไปเรื่อย

มีตอนนึงที่ผมชอบมากเลยคือ ผกก สั่งให้เธอพูดคำว่า " ครวย " ในภาษาญี่ปุ่นตรงๆ 3 ครั้ง รู้สึกจะพูดว่า " ชิน ชิน "
แล้วถามว่าใช้คำนี้เรียกตรงๆหรือเปล่า เธอบอกว่าเปล่า ไม่เคยพูดเลย

ต่อมาเป็นฉากเอากันกับพี่โนบิตะ ก็พูดคุยไปเรื่องครับ ชอบยังไงเสียวตรงไหน
พอเสร็จแล้ว ผกก ก็ถามว่าเป็นไงบ้าง
เธอบอกว่ารู้สึกแปลกๆ แต่เสียวแบบไม่น่าเชื่อ เสร็จด้วย ทั้งที่มีไรกับแฟนก็ไม่เสร็จและไม่เสียวเท่านี้เลย

ต่อมาพี่บึ่กล่ำถือของเล่นมา แล้วถามว่าเคยใช้หรือไม่
แน่นอนเธอตอบว่าไม่เคย จากนั้นพี่ล่ำก็ไซร้คอ จูบจับไปเรื่อย แล้วก็ให้เธอคอยบอกว่าเสียวตรงไหนยังไงบ้าง
แล้วก็ใช้ของเล่นครับ เธอก็เสร็จไป

ทั้งหมดก็ประมาณนี้ครับ แฟนผมบอกว่า ไม่รู้ว่าเธออินโนเซ้นต์แบบคุณหนูจริงหรือเปล่า แต่ตีบทแตกกระจายยิ่งกว่าดาราไทยอีก

^__^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 12:22:41 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
scozember
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:04:09 PM »

ปล. ตรง dick นี่ผมพิมพ์คำว่า ครวย ตรงๆไปครับ เลยโดนระบบกรองคำของเว็บเปลี่ยน
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:18:17 PM »

ขอบคุณครับที่แปลให้อ่าน ผมก็ภาษาญี่ปุ่นระดับ 1.5 กะลังพัฒนาเรื่อยๆ เพื่อดู AV โดยเฉพาะ อิอิ

ผมว่าเธออินโนเซ้นท์จริงๆนะครับ ผมชอบตอนเธอตื่นเต้นครับ หายใจแรงมากๆ เสียงเธอใช้ได้เลยนะครับ

สมแล้วที่เคยเป็นนักร้อง  Grin Grin Grin
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:23:02 PM »

โอ๊ววว กระทู้สร้างสรรค์อีกแล้ว ให้แฟนพี่ดูด้วยบ่อยๆ นะครับ แล้วพี่ช่วยมาแปลเรื่องอื่นๆด้วย

พวกผมจะได้มีความรู้ภาษาญี่ปุ่นบ้าง  อิอิ

ปล. พี่ดูจบแล้วก็นอนใช่มั๊ยคับ (หมายถึงนอนหลับ ทะลึ่งแซวนิดๆ นะครับ  Grin )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:26:52 PM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

scozember
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:53:35 PM »

โอ๊ววว กระทู้สร้างสรรค์อีกแล้ว ให้แฟนพี่ดูด้วยบ่อยๆ นะครับ แล้วพี่ช่วยมาแปลเรื่องอื่นๆด้วย

พวกผมจะได้มีความรู้ภาษาญี่ปุ่นบ้าง  อิอิ

ปล. พี่ดูจบแล้วก็นอนใช่มั๊ยคับ (หมายถึงนอนหลับ ทะลึ่งแซวนิดๆ นะครับ  Grin )

ดูด้วยกันบ่อยครับ อิอิ

แต่ปกติจะดูพวกรหัส RBD เพราะมันเป็นเนื้อเรื่อง แฟนผมชอบมากกว่า

บทสนทนาใน AV นี่จริงจังไม่ใช่เล่นๆนะครับจะบอกให้
DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 11:08:21 PM »

ผมก็ดูกับแฟนบ้างเป็นบางครั้งครับ เป็นการสร้างความสัมพันธ์ที่ดี อิอิ

แล้วก็ได้ความรู้ด้วย เช่น เธอจะบอกว่าทำแบบนี้เจ็บไม่เสียว ผู้หญิงก็แกล้งว่าเสียวบ้างดีบ้าง

ผมก็ถามเธอว่าโดนนิ้วกระทุ้งทำไมเยี่ยวเล็ด

เธอบอกว่า ผู้หญิงเวลาเสียวเหมือนปวดฉี่ ถ้าไม่ฉี่มาก่อนก็เล็ดได้

เป็นความรู้ชิมิ  Grin

heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 11:33:38 PM »

มองอีกมุมก็น่าเห็นใจนะ คงไม่มีใครอยากมาเล่นหนังโป๊หรอกเอาจริง ๆ
แต่ด้วยค่าครองชีพ และการแข่งขันที่สูงมากในญี่ปุ่น คงไม่มีทางเลือกจริง ๆ

ถึงจะอยู่ในกลุ่ม akb แต่ก็ยังเป็นในระดับฝึกหัด ยังไม่ได้ถูกดันเป็นศิลปินเต็มตัว

ลองสังเกตกลุ่มที่ได้ขึ้นมา หน้าตาไม่ใช่แนวนี้เท่าไรนะ

แต่แอบเห็น ขาวโบ๊ะขนาดนี้ แต่ ดูตรงนั้นมันคล้ำมาก

ใครบอกว่าไม่เกี่ยวว่าผ่านมาเยอะ ผมว่าเกี่ยวนะ

แต่ไม่ใช่ประเด็น

BlackForest
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 12:06:39 AM »

ขอบคุณครับที่แปลมาให้อ่านกัน ผมว่าเท่าที่ดูเธอก็ค่อนข้างไม่เป็นจริงๆ และขี้อายมาก ตอนพระเอกกระทุ้งพยายามให้พุ่งออกมาทำเท่าไรก็ไม่ค่อยจะออกเหมือนเธอฝืนไว้ เสียงร้องเธอก็ไม่กล้าปล่อยออกมาเต็มเสียง ผิวพรรณและหุ่นเธอดูดีมากๆ แต่หน้าอกเธอก้ำกึ่งของจริงของปลอม ใครดูออกช่วยบอกทีว่าโมมารึเปล่า
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 03:30:23 AM »

อ้าว  แบบนี้  นักร้องคนนั้น ก็ "ครวย" ครวย(ชิน)ณวุฒิ น่ะสิครับ ไปญี่ปุ่นทีโดนล้อตาย

A PinK
Giroro
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 03:42:23 AM »

ขอบคุณสำหรับคำแปลนะครับ

ก็อย่างที่คุณ heen บอกหละครับ เป็นแค่เด็กฝึกหัด ถ้าไม่แน่จริง

ก็ไม่สามารถขึ้นไปเป็นตัวหลักของ AKB ได้ ออกมาเล่น เอวี ยังได้ตังมากกว่าเป็นเด็กฝึกอีกหละครับ

เพราะว่าตัวหลักๆ จะถูกติดต่อไปถ่ายโฆษณา ออกอีเวท์งานต่างๆ ได้เงินมากกว่าอีก
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์