เมษายน 26, 2024, 06:44:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็กส์ที่น่าตื่นเต้นในชีวิตจริงของคุณ มีบ้างไหม??  (อ่าน 7420 ครั้ง)
bestman112
..เจอเธอทีไร อสุจิฉันพรั่งพรู..
หื่นมีศิลปะ
*

..พ่อมหาจำเริญ..

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 04:35:05 PM »

หลายคนก็คงวาดฝันว่าถ้าทำได้แบบหนัง เอวีที่ญี่ปุ่น ก็ดีสิ!! เดินผ่านกันที่ถนนแล้วชวนกันไปอึ๊บ โอ้บระเจ้า ดิอิมพอสซิเบิ้ลเป็นไปไม่ได้ในชีวิตจริง หรือจริงก็แทบมหาโชคแบบโออิชิรวยซ้ำรวยซ้อน บ้างก็อยากล่อรุ่มแบบในรถไฟฟ้ากันบ้าง หรือแบบแอบๆซอกตึก ร้านค้า ร้านมินิมาร์ท กลางถนน บนต้นไม้ ดาดฟ้าคอนโด ส่งพิซซ่าเคาะห้อง เป็นไปรษณีย์ผู้โชคดี และอีกหลายซีนมากมายก่ายกอง กลางกองถ่ายที่จะสรรหามานำเหนอกัน ก็ว่ากันไป

เอาเป็นว่าลดๆลงมาเอาที่พอจะทำกันได้จริง ในสไตล์ชีวิตจริงกันดีกว่า ใครหลายคนล่อกันในรถ ในที่ทำงาน นอกสถานที่ นี่สิพอจะเรื่องที่ไม่ยากซักเท่าไหร่ว่ามะ เป็นชู้ เป็นกิ๊กเมียชาวบ้าน ผัวชาวบ้าน เล่นกับลูกน้องสาวที่ทำงาน เล่นกับลูกศิษย์ บางท่านก็เป็นศิษย์ที่ล้างครู ล้างไม่พอถูสบู่ให้อีก ฟันสาวในผับในเธคสาวเปลี่ยวอันนี้ก็คงเจอบ่อยๆ เอาเพื่อนตัวเองนี่ก็ประจำ ในเน็ทที่เห็นบ่อยก็เห็นโชว์ออนไลน์กัน แคมฟร๊อกแคมเฟ๊ะ เข้าสมาคมสวิงกัน เอออันนี้น่าจะสนุกแฮะ รุมกันมันส์ดี

ส่วนตัวผมนี่ชอบแบบสาวออฟฟิทครับแต่ก็ไม่เคยพานพบเจอประสบการณ์ดีๆแบบนั้นเลย เจอแต่กิ๊กที่โชคชะตาส่งมาให้ แต่มันก็ไม่เหมือนในหนังหรอกครับ เพราะรู้จักตั้งแต่สมัยแชทเอ็มที่ฮิตๆกัน เจอตัวจริงแล้วไม่สวยเลย หุ่นก็ไม่ดี แต่ในความโชคร้าย ก็เจอข้อดีอยู่อย่าง คือรูที่ฟิตและใหม่สด ใช้นิ้วเล่นของเธอแล้ว น้ำพวยพุ่งแบบหนังเอวี เออก็ยังพอปลอบใจตัวเอง คับมากฟิตมากแน่นมากก็ไม่ค่อยไหวครับ ก็ไม่ถึงขั้นเก่งลีลาดีแบบพระเอกเอวี แต่น้องเค้าก็พอติดใจจนเป็นกิ๊กกันจนถึงทุกวันนี้ ด้วยความที่อยู่ห่างคนละจังหวัด คนละภาค ก็นานๆถึงได้ลิ้มลองกัน รู้จักเธอตั้งแต่เรียนปี3เป็นนิสิต คุยกันจนไว้ใจกันและกัน เป็นที่ปรึกษาและค่อยๆสอนทุกอย่างรวมไปถึงเรื่องเซ็กส์ และเมื่อได้รู้จักเธออย่างจริงจังก็รู้ว่าเธอค่อนข้างจะมีความต้องการที่มากอยู่ซักนิดและปลดปล่อยอย่างเกินร้อย แต่ไม่ได้หมายความว่า เธอง่ายนะครับ แต่หมายถึงประมาณว่าในขณะที่ร่วมรักกันกับคนที่เธอคบอยู่..

ช่วงแรกๆก็ใช้วิธีเซ็กส์โฟนกัน เธอมีอารมณ์ก็จะเอ่ยปากบอกขอเล่นทันทีเพื่อปลดปล่อย บางครั้งก็หาอะไรมาสอดใส่แตงกวา ขวดโรออน ตามประสาเท่าที่พอจะตื่นเต้นแก้ขัดกันได้ ที่สำคัญเธอมักจะเป็นคนที่เล่าทุกเรื่องให้ผมฟัง ซึ่งอันนี้แหล่ะที่ทำให้ผมตื่นเต้นในอารมณ์ บางวันเรียนๆอยู่ก็บอกว่าคิดถึงเราแล้วมีอารมณ์ น้ำแฉะกกน.ก็เล่าให้ฟังหมด ขึ้นรถลงเรือไปเรียนอยู่บ้าน เธอคุยโทรศัพท์กับผมตลอด ช่วงนั้นยอมรับว่าเป็นแบบติดสมอทอล์คไว้ที่หูตลอด วันปกติที่เรานั่งทำงานแล้วเธอไม่มีเรียน เธอก็มักเล่นเสียวครวญครางเสียงครางเต็มหูฟัง จนอันไม่มีสมาธิทำงานว่างั้นเลยครับ แล้วยุให้เราไปช่วยตัวเองพร้อมกับเธอ (คือถ้าเราไม่ทำไปพร้อมกับเธอ เธอจะไม่เสร็จบรรลุจุดสุดยอด) ทำเอาบางครั้งต้องเข้าห้องน้ำ หรือยอมออกออฟฟิทช้าที่สุดพอไม่มีใครแล้วค่อยบรรเลงกับเธอ เวลาไปไหนมาไหน อยู่ในรถ อยู่ในที่เปลี่ยวๆ ในห้องเก็บของออฟฟิท เธอยุให้ผมทำหมด เธอบอกชอบที่มันตื่นเต้นแบบนี้..

เธอทำได้หมดและกล้าที่จะลองกับผมครับ ชอบเอาสดๆ ถ้าใส่ถุงนี่เธอไม่นอนกับผมเลย(เลยต้องใช้ยาคุมฉุกเฉิน) ชอบให้แตกใน เธอเสร็จกับผมประจำครับน้ำแตกออกมาขณะซอยๆอยู่(อันนี้แหล่ะมั้งที่ทำให้เธอติดเรา) โม๊กสดๆแล้วกินน้ำผมเลยนี่ผมยอมเลยเสียวมากไม่ไหว และทางก้นเธอก็ยอมให้ผมลิ้มลองได้อีก เวลาเธอขึ้นทีนี่เร่าร้อนมากๆ ไม่น่าเชื่อว่าเราสอนเธอจนกล้าและเก่งได้ขนาดนี้ (อันนี้ขอยืนยันครับว่าผมคบเธอมานานและเธอก็ไม่เคยผ่านใครแต่เป็นเร็วมากเรื่องลีลา) และก็ดูเธอกล้าทำได้หมดเวลามีอารมณ์กับผม บางครั้งผมก็เคยถามตอนนอนเล่นกันว่าถ้าโดนรุมแบบในหนังเธอไหวเปล่า เธอก็พยักหน้าว่าไหวแหล่ะ ดูสิครับได้ใจมาก บางทีก็ถามว่าอยากโดนดุ้นใหญ่ๆยาวแบบฝรั่งบ้างไหม เธอก็พยักหน้าว่าก็น่าลองอยู่ ทุกอย่างได้ใจผมมากอารมณ์มันพุ่งปรี๊ดพึลึก เมื่อนึกถึงภาพเวลาเธอเล่นชู้กับชายอื่น (มันทำให้เรารู้ตัวเราเองว่า ความรู้สึกที่เรามีอยู่ ว่านี่มันไม่ใช่ความรัก มันเป็นความมัวเมาของเราเอง มันเป็นแค่การเสพเซ็กส์ตามประสาผู้ชายแทบร้อยทั้งร้อย ..แต่ตัวเธอนั้นรักผมมาก ซึ่งผู้หญิงทุกคนบนโลกใบนี้เค้าคิดต่างจากผู้ชาย จะมีก็น้อยมากๆที่ง่ายและชอบเสพเซ็กส์..) ..(ไว้มาเล่าต่อครับ ในส่วนของตรงนี้ รอติดตามครับ..)

พักหลังมานี้ก็พยายามหยุดทุกสิ่งทุกอย่างเพื่อให้ทุกอย่างมันเป็นไปตามทางที่ควรจะเป็น เราอายุมากขึ้น มีภาระมีครอบครัว ความคึกคะนอง ความซ่า มันลดลง นึกถึงบาปบุญ นึกถึงแต่อนาคต และต้องการให้มันจบด้วยดี และเผื่อให้ทุกอย่างเป็นแค่ประสบการณ์ครั้งหนึ่งที่ผ่านเข้ามาในชีวิต ดีไม่ดี เราก็ไม่ต้องไปตัดสินมัน หรือเพื่อให้มันบั่นทอนความตั้งใจดีๆ ที่จะใช้ชีวิตต่อไปในอนาคต

ยังไงแล้ว สำหรับผู้ที่ชอบเซ็กส์ที่น่าตื่นตาตื่นใจ ชอบแอบ ชอบเสี่ยง เล่นของสูงต่างๆนาๆ ก็ขอให้แยกแยะให้ออก และควบคุมภาวะอารมณ์ตนเอง เข้าใจตนเองและมีสติ  ไอ้ที่เห็นโดนจับวิตถาร เกิดคดีก็เพราะขาดซึ่งสติต่างๆนา บ้างติดโรคร้ายซ้ำเติมชีวิตอันมีค่าเข้าไปอีก เกิดปัญหาในชีวิต ผิดศีลธรรมจรรยาต่างๆ พวกนี้ต้องคำนึงด้วยนะครับ และที่นี่ประเทศไทย เมืองพุทธ ผิด-ชั่ว-ดี อยู่ที่ตัวเราเองทำมันเอง

ดังนั้นทำอะไรที่อยากทำ ขอให้ไม่เดือดร้อนใครๆและตัวคุณเอง และถ้าจะทำก็ต้องเซฟ คิดเป็นขั้นเป็นตอน วางแผนรัดกุมให้ดี อย่าได้แต่บอกว่าอารมณ์พาไป เพราะอารมณ์มันก็ไม่สามารถพาเรากลับ ย้อนเวลาและสิ่งต่างๆกลับคืนมาได้!!

จากประสบการณ์ตรง : bestman112
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 05:14:33 PM โดย bestman112 » บันทึกการเข้า

..คุยกันแบบเปิดอก มีไรบอกกันตรงๆ..
BL@CK
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 06:50:35 PM »

โอ้ กระทู้แอบมีสาระด้วย

แถมแง่คิดอีก เจ๋งครับ

ใครมีก็แชร์ครับผม
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:46:46 PM »

เคยมีนะครับ
ชีวิตในครอบครัว ไม่มีความสุข  หันเหไปมีกิ๊กที่ดีนอกบ้าน

มีครอบครัวนึง  สามีเค้างานมั่นคง    เมียเป้นเเม่บ้าน อยู่กับบ้านเล่นการพนันเป็นอาจิณ  เมียสวยน่ารัก 

............  เล่าเเค่นี้   มีมากมาย  ไม่อย่าเล่า

สรุปว่า  กิ๊กนอกบ้านดีกว่าภรรยาที่จดทะเบียน  เเต่ไม่มีลูกด้วยกัน

เเม้สามีเค้าจะมายืมหนังเอวีผมเสมอ  สามีเค้ารู้จักผมดี

เเกเคยเอาภรรยาไป อิ๊บ  ที่  โรงเเรมม่านรูด  บรรยากาศที่ดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:51:08 PM โดย euro2016 » บันทึกการเข้า
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 12:54:14 AM »

ผมขอยืนยันอีกคนเลยครับ ว่าผู้หญิงแบบที่ท่าน จขกท. เล่ามามีอยู่จริงแน่นอน

แฟนผมก็เป็นคนคล้ายๆแบบนี้เลยเหมือนกัน ^^

-----------------------------------------------------------
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 07:56:00 AM »

สมัยนี้มันมีเเต่ผู้หญิงล่าผู้ชายเป็นส่วนมาก มั่วกันไปหมด สวิ้งกิ้งเป็นเรื่องพิ้นๆ  รู้จักกันสามสี่ชัว่โมงก็หาห้องได้เเล้ว ไม่มีความติ่นเต้น เเต่ลุ้นเอดส์ดี  Tongue Tongue

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
sompoat
AV Professor

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 04:25:55 AM »

เคยไปเป็นชายเดี๋ยวให้เพื่อนร่วมงานชาวสิงคโปร์
เมียมัน X โคตรๆ วันนั้นไปปาร์ตี้ เมียมันมาสีเราใหญ่เลย
เราก็ไม่ค่อยกล้า จนมันชวนไปกินเหล้าที่คอนโดมัน

เป็นครั้งแรกที่มีอะไรแบบเปิดเผยขนาดนั้น
มันเอากันต่อหน้าเลย เสร็จแล้ว เมียมันถึงมาจัดการเรา

โอวมายก็อด.... หลังจากนั้นก็มีอีกหลายไฟท์ จนมันย้ายกลับสิงคโปร์
ชีวิตเซ็กส์แม่มเสรีจริงๆ

สมัยวัยรุ่นก็เคยนะ แต่ไม่โจ่งแจ้งขนาดนี้
เคยเล่นผีผ้าห้มกับแฟน ตอนเพื่อนสาวแฟนอยู่ในห้องด้วย....แค่นั้น

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 12:26:43 PM »

ผมว่าประสบการณ์เซ็กแบบตื่นเต้นนี่มีกันเยอะ ในบอร์ดนี้ ผมกล้าท้าพนันว่าอาจจะแทบทุกคนด้วยซ้ำ (ที่หน้าตาดีๆ หรือลีลาดีๆนะ) ของผมนี่แทบจะทุกอย่างแล้ว ยกเว้นสวิงอย่างเดียวซึ่งผมไม่ชอบ

จะเอาแบบไหนละ? เอาแบบเจ้าของกระทู้แบบคบผู้หญิงแล้วสอนจนเธอเปลี่ยนไปเป็นคนละคน จากเรียบร้อยเป็นร่านร้อนเหรอ ผมเคยมีแฟนอยู่คนเป็นถึงผู้บริหารบริษัทมีชื่อ (เพราะจบสูง) ตอนเจอกันเป็นคนขี้อาย แต่ตอนเลิกกันนี่ เธอทำเป็นทุกอย่าง เคยโดนผมล้วงน้ำแตกในรถไฟฟ้า เคยไปดูหนังกับผมในห้างใหญ่โดยไม่ใส่ยกทรง ไม่ใส่กางเกงใน แถมใส่กระโปรงและเสื้อที่ผ้าไม่หนามาก เห็นรูปทรงนมชัดเจน ตอนอยู่ในโรงจับตรงนั้นนี่่ น้ำแฉะไปหมดโดยยังไม่ได้ทำอะไรเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2013, 12:33:05 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

kumpai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 11:03:25 PM »

....

....

มาส่งเรื่องกันดีกว่า ผมชอบอ่าน เรื่องแบบนี้มาก แต่ไม่ค่อยได้ทำเลย
หวาดเสียวที่สุดคือ ไปหาแฟนที่บ้านเอาของไปให้  รออย่หน้าบ้านแฟน พอแฟนออกมาคุยกันได้แป๊ปนึง ผมล้วงออกมา
แล้วให้แฟน ใช้ปากให้เลย จากสถานการตื่นเต้นสุดๆ มืดด้วย แต่ไฟในบ้านแฟนยังสว่างๆ
ผมขยับตัวแบบไม่ให้ปากแฟนหลุดไป หลบกำแพง แล้ว ก็ให้แฟนบรรเลง พอจะแตกก็จับแฟนเงยหน้าขึ้น แล้ว ชักแตกใส่หน้าเลย
เป็นอะไรที่สุดยอดที่สุดแล้ว คิดถึงแฟนมาก แล้วก็ อยากมากด้วย ใส่ได้ทำไปแล้ว แต่สถานการไม่อำนวยขนาดนั้น
พอแตกใส่หน้าแฟนเสร็จ เอาชายเสื้อผมนี่แหละเช้ดๆ แล้วก้ เอาผ้ามาเช้ดน้ำตาให้แฟนเนื่องจากผมทำแรงไปนิดนึง 55 น้ำตาซึเลย
แฟนก็พูดว่ารักนะ ก็เลยทำให้ ผมเลยกอดกันแน่นๆ หนึ่งที แล้วก้ไปหยิบของในรถให้ กลับบ้านผมโทรหาแฟน เซกโฟนไป 2 รอบ แล้วก็ นักมาเจอกันรุ่งขึ้น ที่หอแฟน จัดไปให้สาสมใจเลยทีเดียว อยากบอกว่า ี่ทำไปมันเเสี่ยงมากครับ มาคิดทีหลังว่าไม่ควรทำเลย พ่อแม่แฟนออกมาเห็นนี่ มันจะเกิดเรื่องอะไรขึ้นบ้าง ไม่ใช่แค่เราที่เดือดร้อน แต่ก็นะ ถ้าไม่เสี่ยงมันก้ไม่ตื่นเต้นซิ ตอนนี้เลยคิดหาทางจะทำอะไรแบบนั้นอยู่ แต่ปิดเทอมอ่ะ แฟนกลับบ้าน เศร้าเลย
Lick
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 04:49:13 AM »

มีหลายเรื่องครับ แต่ที่เกิดล่าสุด กับแฟนของเด็กในสโมสร ที่มาขออยู่ด้วย ผมอยู่คอนโด มีสองห้องครับ เด็กที่มาอยู่ด้วยเรียน ม5 ครับ ด้วยความที่มันหน้าตาดี ขั้นหล่อเลยแหละ สาวมันเลยน่ารัก มันเคยพามาเล่นห้อง และน้องเค้ามาเฝ้ามันที่สระ น่ารักโครตๆครับ ตัวเล็กๆ ขาวๆหน้าหมวยๆ ขาสวยครับเพราะน้องเค้าชอบใส่ขาสั้นมา ครี้งนึง มันเคยพาน้องเค้ามาที่ห้องมัน ผมเข้ามาตอนค่ำ ผมนึกในใจ ไอ้เหี้ยปาล์ม มึงต้องเอาน้องเค้ามาเยแน่เลย ผมถามมันหลังจากนั้น มันบอกไม่ใช่ มันพามาเล่นเฉยๆ มากสุด แค่กอด กับหอมแก้ม ผม_ม่ค่อยเชื่อมันหรอก แต่ก็สั่งสอนมันไปว่าน้องยังเด็กนั่นนี่ แล้ววันที่ผมเจิเรื่องตื่นเต้นก็มาถึง เดือนก่อนไอ้ปาล์ม มันไปค่าย รด ซัก ทุ่มกว่าได้ ผมนอนเล่นอยู่ที่โซฟา นั่งดูคลิปโป๊ที่เพิ่งโหลดมาแหละ ใส่แค่ผ้าขนหนูตัวเดียว เพิ่งอาบน้ำเสร็จ หลัง_ปปั่นจักรยานเล่นมา มีเสียงออดดัง ผมวิ่งไปดูเสียอารมณ์หน่อย เพราะกำลังน้ำเยิ้มได้ที่ และหนังกำลังมัน ผู้ชายกำลังแหกหม้อละเลงลิ้นอยู่ แม่งฉกเก่งโครต ผมได้เทคนิกดีๆ จากหนัง x ไอ้ยุ่นนี่แหละครับ ผมวิ่งไปดู เห็นว่าเป็นน้องเค้า แทบหด อายมาก เลยตะโกนไปว่ารอเดี๋ยว ผมต้องเข้าไปรื้อเสื้อผ้าเก่า ในตะกร้าเดิมมาใส่ มันรีบจัด ทั้งอายกับสิ่งที่เราทำอยู่ เดี๋ยวต่อครับ...
Lick
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 05:23:03 AM »

ผมไปเปิดประตูให้น้องเค้า น้องเค้าบอกจะมาเอาใบงาน ที่ลืมไว้กับไอ้ปาล์ม ผมเลยให้น้องเข้าไปเอา ผมอยากจะยื้อน้องเค้าไว้ให้ได้คุยกัน สาบานว่าตอนนั้นๆม่คิดอะไรจริงๆ คิดแค่อยากอยู่ใกล้ และคุยกัน ผมชวนน้องไปกินข้าวแถวๆ คอนโด มันมีร้านนึงอร่อยอยู่ บรรยากาศก็ดี น้องเค้ายอมไป เพราะเจอผมบ่อยแล้ว แถมผมยังชอบแซวนันนี่กับน้องเค้า เค้าเลยเดินลงไปกินเป็นเพื่อนผม กินไม่ทันเสร็จดี ฝนตกครับพี่น้อง ผมบอกน้องเดี๋ยวก็หยุด มันตกหนักขนาดนี้ ถึงว่ามันร้อนจัดวันนั้น กินเสร็จฝนยังไม่หยุด ผมชวนน้องไปอยู่ห้องผมก่อน ทีแรกน้องไม่ไป คงกลัว เพราะท่าทีผมก็กะลิ่มกะเลี่ยน้องอยู่ แต่ฝนมันไม่หยุดไง น้องมามอไซค์ จะกลับได้ไง ผมว่าอีกชั่วโมงไม่หยุด จะพานั่งแท็กซี่ไปส่ง น้องเลยยอม ขึ้นห้องไป ผมก็ให้น้องเล่นไอแพดผม แล้วผมก็ขอตัวไปอาบน้ำ ตอนนี้แหละที่ผมเริ่มคิดไม่ซื่อ ผมเริ่มมีอารมณ์กับน้องเค้า เพราะเหตุที่อยู่กันลำพัง เชื่อแน่ว่า ผู้ชายทุกคนต้องเป็นถ้าเราได้อยู่กับคนที่ชอบ ผมแข็งตั้งแต่นั่งกินข้าวกับเค้า ได้สบตา ได้แซวหมาหยอกไก่ และตอนวิ่งขึ้นคอนโดที่เราวิ่งใกล้กัน และตอนขึ้นลิฟท์มา ผมแกล้งยืนเบียดน้อง เค้าก็ไม่สังเกตุมั้ง ผมเลยกลัวใจตัวเอง เลยชักว่าวไปหนึ่งรอบ น้ำเยอะสัดๆ เพราะแข็งมาเป็นชั่วโมง ผมแต่งตัวออกมา เห็นน้องเค้าเล่นอยู่ ก็เลยเข้าไปแกล้งปิดตา เค้าเล่นเกมอยู่ครับ น้องเอามือมาจับมือผมออก แต่มือและหน้าน้องนิ่มมาก และผมยืนข้างหลังน้อง น้องต่อว่าผมที่ทำเค้าตาย ผมตีมึนจับมือเค้าอยู่ และเอาหน้ามาชิดผมเค้า ผมบอกก็เล่นใหม่ดิ น้องบอก พี่ก็ปล่อยมือหนู่ก่อนสิ ผมแกล้งว่า ไม่ เค้าสะบัด ผมเลยได้ทีกอดเค้า แล้วบอก กอดหน่อย น้องบอก ไม่ได้ ตอนนั้น ผมทำอะไรไม่ถูกแล้ว ล้มตัวลงทับน้อง และหอมจูบซอกคอ และแก้ม ตอนนั้น หำผมแข็งมาก และมันไปโดนต้นขาน้อง น้องดิ้น ผมกอดแน่นไม่ปล่อย ผมว่า กอดเฉยๆ ไม่เป็นไรหรอก น้องตวัดมือขึ้นมา ไปโดนของแข็งใน กางเกงบาสผม หน้าน้องแดงเลย และผมแกล้งร้องเจ็บ ถามว่าตีจู๋พี่ทำไม น้องหน้าแดงไม่พูด ผมได้ใจเอามือน้องไปจับจู๋ แล้วแกล้งบอกว่า โอ๋หน่อย น้องเจ็บ ตอนนี้แหละ น้องหน้าแดง ตัวอ่อนยวบ เพราะได้จับของผมเต็มๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์