เมษายน 20, 2024, 01:13:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็กส์ที่น่าตื่นเต้นในชีวิตจริงของคุณ มีบ้างไหม??  (อ่าน 7408 ครั้ง)
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 05:47:34 AM »

น้องไม่พูดอะไร ผมเลยถือวิสาสะ จูบเลียน้องทั้งตัว ผมขอดูดนมเค้า ตัวน้องดิ้นใหญ่ นมน้องไม่ใหญ่มากครับ เท่าผลส้มได้ แต่หัวชมพู ขาว ผมดูดจ้วบๆ น้องดิ้นส่าย ไปมา ผมฉกลิ้นไล่ลงมาที่หน้าท้อง  ตอนนี้ น้องหายใจถี่มาก และตัวอ่อนยวบ บรบแขนผมแน่น และร้องครางเบาๆ ตอนนี้ อีกมืิอนึงผมเริ่มสาวว่าว นอกกางเกงนะครับยังไม่ถอด แล้วผมก็ดึงกระโปรงน้องลง น้องอายนิดๆ ผมบอก น่านะ แล้วก็ฝังจมูกลงไปที่โคก จากนั้นก็ลงลิ้นและไช ละเลงลิ้นทั้งวน ทั้งฉก ผมถลกกางเกงในลงมา แทบคลั่ง หอยมีขนอุย กลีบเนียนปิดสนิท หม้อยังใหม่มาก ใสจริงๆ ตรงติ่งขึ้นเป็นไตแดงปั้ด ผมเอานิ้วกลางไปเขี่ย น้องส่ายและหน้าเหยเก ผมอดไม่ได้ ก้มลงไปดูดติ่งและขบ จนน้องขย้ำหัวผมจนเจ็บเลยครับ แต่ผมก็ทน ผมลงลิ้นทั่วทั้งหม้อเลย ทั้งตรงแคม ตรงติ่ง จนผมว่าวเสร็จ น้ำแตกในกางเกงเลย และน้องก็ร้องลั่น แถมน้ำเยิ้ม แฉะมาก สรุป วันั้นเราเสร็จกันทั้งคู่ แต่ภายนอก ผมไม่กล้าทำอะไรเค้ามากไปกว่านี่ แค่นี่ก็มากสำหรับผมแล้ว ผมขอโทษน้องเค้า เค้าก็ไม่พูด ผมกอดเค้าะบอกพี่จะไม่ทำอย่างนี้อีก ขอโทษจริงๆ น้องยัังไม่เสียอะไร ที่พี่ทำไปแค่ภายนอก ผมไปส่งเค้าขึ้นแท้กซี่ โดยผมนั่งตามไปด้วย เค้าเงียบตลอดทาง แต่ไม่ได้ทำหน้าโกรธนะ จนถึงหอเค้า ผมเลยขอกุญแจมอไซค์ จะขับไปส่งให้วันรุ่งขึ้น น้องก็ให้กุญแจมา แล้วเดินขึ้นหอไป ผมรู้สึกผิด และงง ไม่รู้ว่าน้องรู้สึกยังไงแน่ เดี๋ยวมาต่อครับ ง่วงแล้ว ขอนอนก่อนน
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 10:31:08 AM »

เรื่องตื่นเต้นก็ตอนไปเอากับแฟนเพื่อนนี้แหละ
Charisma
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 01:57:17 PM »

รออ่านตอนต่อของท่าน seehee  Grin
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 12, 2013, 03:35:48 AM »

เรื่องอย่างนี้มีจริงด้วย ? 
หน้า: 1 [2] พิมพ์