เมษายน 26, 2024, 09:01:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 205 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้เส้นใหญ่ ราดหน้า  (อ่าน 1100281 ครั้ง)
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 01:04:09 PM »

จัดไปกับ ค่าย URABUKKAKE แนว UNCEN BUKKAKE  ที่ติดหนึ่ง 1 ใน 10 ของเว็บโป้แนว BUKKAKE ที่ดีที่สุดครับ เอามาจาก VIP ที่ผมเสียตัง เอามาแจกให้ดูกันฟรีๆครับ

อยู่ใน section ของ VIP ใช่มั้ยครับ ทำลิ้งก์ลงไว้ให้หน่อยได้มั้ยครับ น่าสนใจมาก

ใช่ครับผม ภาพที่เอามาอยู่ในส่วนของ VIP ที่ผมสมัครเองครับ ท่าน jakkejee จะให้ผมทำลิงห์แบบไหนครับ

wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 01:15:00 PM »

เมื่อก่อนจำได้ว่าจะมี series semen idol
ตอนนั้นชอบมากเลยที่มี yaya kouzuki มาเล่นกะอีกสองคน (ไม่รู้ชื่อ) โดนซอยด้วย โดนราดด้วย หลังจากนั้นมาผมก็ชอบแนวนี้ตลอด
โดยเฉพาะที่เวลาโดนนักแสดงชายซอยอยู่ แล้วเป็นผู้ชมทางบ้านมาราดแบบ fan thanksgiving bukkake ที่สำคัญน้องนางเอกต้องอ้าปากรับและเลียทำความสะอาดให้ด้วย ส่วนจะกลืนไม่กลืนก็ไม่เป็นปัญหา แต่ชอบแบบคายๆออกมามากกว่า
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 01:31:10 PM »

เรื่องนี้ทำเอาผมและคนที่เป็น คอราดหน้า ช๊อค!!  เมื่อ กัปตันซึบาสะ ดารา AV ระดับนางฟ้าประจำค่าย Ideapocket ยอมมาเล่นซี่รี่ย์ ขอบคุณแฟนๆ
โดยให้ แฟนๆของเธอเกือบ 30 คน เท่าที่ผมนับดูคร่าวๆ  มาราดน้ำบนหน้าเธอ จนชุ่มฉ่ำ เรื่องนี้ เอาผมไปหลายน้ำแล้วดูกี่ทีก็ไม่เบื่อสะใจจริงๆครับ แนะนำดูให้แบบ HD จะเห็นความข้นของน้ำบนหน้าเธอได้อย่างชัดเจนครับ Grin Grin

IPTD-679 Tsubasa Amami – Fan Thanksgiving Bukkake

อำลาแฟนๆที่มาช่วยมาร์คหน้าให้เธอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2013, 04:25:59 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
daniz24
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 01:40:41 PM »

โห เอาซะเยิ้ม เล่นซะไม่อยากกินราดหน้าเลย  Grin
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 02:41:25 PM »

จัดไปกับ ค่าย URABUKKAKE แนว UNCEN BUKKAKE  ที่ติดหนึ่ง 1 ใน 10 ของเว็บโป้แนว BUKKAKE ที่ดีที่สุดครับ เอามาจาก VIP ที่ผมเสียตัง เอามาแจกให้ดูกันฟรีๆครับ

อยู่ใน section ของ VIP ใช่มั้ยครับ ทำลิ้งก์ลงไว้ให้หน่อยได้มั้ยครับ น่าสนใจมาก

ใช่ครับผม ภาพที่เอามาอยู่ในส่วนของ VIP ที่ผมสมัครเองครับ ท่าน jakkejee จะให้ผมทำลิงห์แบบไหนครับ

ขอลิ้งก์ไปที่กระทู้หน่อยได้มั้ยครับ?

jakkajee
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 02:42:23 PM »

งดงามมากครับ คุณ Kbloom7

jakkajee
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 02:44:32 PM »

เมื่อก่อนจำได้ว่าจะมี series semen idol
ตอนนั้นชอบมากเลยที่มี yaya kouzuki มาเล่นกะอีกสองคน (ไม่รู้ชื่อ) โดนซอยด้วย โดนราดด้วย หลังจากนั้นมาผมก็ชอบแนวนี้ตลอด
โดยเฉพาะที่เวลาโดนนักแสดงชายซอยอยู่ แล้วเป็นผู้ชมทางบ้านมาราดแบบ fan thanksgiving bukkake ที่สำคัญน้องนางเอกต้องอ้าปากรับและเลียทำความสะอาดให้ด้วย ส่วนจะกลืนไม่กลืนก็ไม่เป็นปัญหา แต่ชอบแบบคายๆออกมามากกว่า

ผมชอบหนังของ  Hana นะ ตลกดี คือฉากแรกนี่มันพยายามหลอกน้องเธอ แบบมีคนมาเอาอยู่คนเดียว แล้วก็แกล้งทำเป็นน้ำจะแตก ชักออกมาจะมาราดหน้าแต่ไม่ได้ราด ปล่อยให้อีกคนโผล่มาจากหลังเก้าอี้มาราดใส่แทน แล้วมันก็ลงไปเอาต่อ ทำทีว่าออกแล้วยังแข็งอยู่ขอต่อ แล้วก็แกล้งจะราดอีกแต่ก็ปล่อยให้อีกคนที่มาจากไหนไม่รู้ราดใส่แทนอีก ทำเป็นเหมือนหลอกน้องเค้าว่าเอาอยู่คนเดียวที่แท้มันรุมราดเธอเป็นสิบ ฮา..

ตลกดี

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 03:36:37 PM »

ขอลิ้งก์ไปที่กระทู้หน่อยได้มั้ยครับ?

ต้องขออภัยท่าน jakkajee ด้วยครับ คือผมไม่คิดว่าท่านหมายถึง VIP ในเว็บนี้ครับ คือ VIP ที่ผมหมายถึงคือ ที่ผมสมัครจากเว็บหลักคือ urabukkake.com อ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 03:38:12 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 04:29:17 PM »

จริงๆพวหนังที่ฮาๆผมก็ไม่รู้ว่าเตี๊ยมกันไว้ก่อนหรือเปล่า แบบเอาคนที่รู้จักมาแอบไว้ แล้วก็พาออกมา surprise ให้กระทุ้งสาวๆแบบนี้ แต่ยังไงมันก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

มีอีกเรื่องที่เป็น fan thanks ราดหน้าเหมือนกัน จำไม่ได้ละว่านางเอกของเราชื่ออะไร ตอนโดนๆอยู่มีการปิดตาไว้ ทางทีมงานก็สลับให้อีกคนมา เหมือนจะรู้จักกัน กว่าจะะลุยกันต่อเล่นเอานางเอกเขินไปซักพักเหมือนกัน
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 05:20:08 PM »

จริงๆพวหนังที่ฮาๆผมก็ไม่รู้ว่าเตี๊ยมกันไว้ก่อนหรือเปล่า แบบเอาคนที่รู้จักมาแอบไว้ แล้วก็พาออกมา surprise ให้กระทุ้งสาวๆแบบนี้ แต่ยังไงมันก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

มีอีกเรื่องที่เป็น fan thanks ราดหน้าเหมือนกัน จำไม่ได้ละว่านางเอกของเราชื่ออะไร ตอนโดนๆอยู่มีการปิดตาไว้ ทางทีมงานก็สลับให้อีกคนมา เหมือนจะรู้จักกัน กว่าจะะลุยกันต่อเล่นเอานางเอกเขินไปซักพักเหมือนกัน

คุ้นๆนะครับพอจำคร่าวๆได้มัย้ครับว่าของค่ายไหน
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 205 พิมพ์