มีนาคม 29, 2024, 09:21:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมตอนนี้ โหลดบิท ไม่ค่อยขึ้นเลย ส่วนมากจากเวป akiba และ ของในเวปเรา  (อ่าน 3250 ครั้ง)
sayakahamakuchi
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 10:56:07 PM »

รบกวนผู็รู้ด้วยครับ
Lunlamer
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 11:15:21 PM »

มีหลายประเด็นครับ

1.มีคน seed รึเปล่าครับ

2.ไฟล์เพิ่งมาใหม่รึเปล่าครับ

3.ความเร็วเน็ตเราเท่าไหร่ครับ

ถ้าโหลด akiba ผมก็เจอประจำครับ ไอ้กรณีที่ 2 เนี่ย

ถ้าอยากโหลดเร็วๆก็ต้องรอซัก 1-2 วันล่ะครับแล้วค่อยไปโหลด (ขนาดผมใช้โคโลยังนานเลยครับ)

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 12:21:16 AM »

แบบบิทต้องรออย่างเดียวครับ บางไฟล์ 3-4 วัน ถึงจะโหลดขึ้นครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 10:57:01 AM »

มันไม่ง่ายสักอย่างครับ บางเรื่องไม่มีให้โหลดด้วยซ้ำ โหลดช้ามันพื้นๆครับ โหลดไปเถอะ จะรีบไปไหน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Nishizawa00
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 11:18:32 AM »

2 กรณี

- ไม่มีคน Seed
-จับ Seed ไม่ค่อยได้

รอเอาครับอย่าใจร้อน โหลดเว็ปนอกใจร้อนไม่ได้

*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 09:38:05 PM »

ขอบพระคุณทุกท่านที่ช่วยตอบ ครับ

คือที่ถามก็เพราะว่า มีไฟล์รอโหลดอยู่ประมาณ9ไฟล์ มีทั้งจาก akiba avcollector javjunkies

แต่ไม่ขึ้นเลยสักไฟล์ ผมก็เลยสงสัยว่า ช่วงนี้ server เขาเสียเหรอ เลยอยากถามเพื่อนๆ ว่าเป็นกันบ้างไหม

เพราะปกติโหลด เร็วแรง เกือบทุกไฟล์ อ่อ แล้ว ไฟล์ทุกอันก็น่าจะเก่าพอสมควรครับ

ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาอ่านและตอบ มากนะครับ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 10:45:06 PM »

เขาให้รอ  เพื่อ สะสมยอดคนปล่อยให้มารวมตัวกระจุกกันเยอะๆครับ
แล้วเขาถึงปล่อยไฟล์จนสุด 100%  เพราะไม่เช่นนั้น  ไฟล์มาใหม่
มาปุ๊บ โหลดเสดปั๊บภายใน2-3ชม. ก็ชิ่งทันที ไม่ช่วยปล่อยต่อ
ไฟล์ใหม่ๆมาอยู่ได้อาทิตย์เดียวก็คงตายครับ ผมว่าเป็นนโยบายให้คนช่วยกันปล่อยเยอะๆก่อนอย่าพึ่งไปไหน
มันเลยเหมือนว่าโหลดซักพักขึ้นๆ แล้วก็ช้า แล้วก็ชะลอ แล้วก็หยุด
สำหรับไฟล์ใหม่ๆนะ

A PinK
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 02:15:20 PM »

อ่อ ขอบคุณมากสำหรับความรู้ครับ

daniz24
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 11:17:44 AM »

ใจเย็นๆครับ  Grin
หน้า: [1] พิมพ์