เมษายน 20, 2024, 06:38:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Akiho Yoshizawa  (อ่าน 21408 ครั้ง)
Celeb[G]AV
Keep Crave Lust
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 10:27:11 PM »

วันเกิด: 03/03/84
ส่วนสูง: 161 ซม.
เต้านม: 86cm คัพ E
รอบเอว: 58cm
สะโพก: 86cm

เกี่ยวกับ : Akiho Yoshizawa

มี 3 เหตุผล ที่ ทำไม  Akiho Yoshizawa เป็น 1 ใน ดารา av คนโปรด ที่เรายังเก็บไว้ นั่นคือ น่ารัก น่ารัก แล้วก็ น่ารัก นั่นเอง
ก้นกลมๆ เด้งๆ ของเธอ ที่แสนจะเป็นเอกลักษณ์ และดวงตาที่แลดูใสซื่อ สามารถควบคุมเราได้ให้ตกอยู่ใน ความหลงใหลของเธอ ผิวพรรณที่ดูขาวใส ธรรมชาติ สมบูรณ์แบบในเกือบทุกๆเรื่อง
และผมก็คิดว่า เราก็โดนเหมือนกัน ฮ่าๆ  เธอไม่เคยทำให้เราผิดหวังในหนังที่เธอแสดง  เธอเป็นมืออาชีพแห่งการเย้ายวนและดึงดูดทางเพศ เธอเป็นนักแสดงที่หลายคนชืนชอบร่างกายที่โค้งเว้าดู เซ็กซี่ เรียกได้ว่าเธอเป็นเทพทิดาแห่ง AV เลยก็ว่าได้ ในบรรดาผู้หญิงทั้งหมด Akiho คือผู้หญิงที่นับว่า น่ารักและสวยมากทีเดียว รวมถึงหุ่นที่มีรูปร่าง โค้ง หุ่นเพรียว แมตช์ เข้าด้วยกัน อย่างดี ทุกๆครั้งเรา ดูหนังของเธอ 

เราแทบจะถูกดูดเข้าไป ด้วยสายตาที่ใสซื่อ และ ผสมผสานภายใต้ เสน่ห์อันเย้ายวนไปในตัว Akiho  เรื่มเข้า วงการด้วยการถ่ายภาพเป็นนางแบบ(โป๊)  แต่เธอรู้สึกว่า สิ่งนั้น ยังไม่พอสำหรับเธอ ดังนั้นจึงไม่ต้องสงสัยเลยว่าทำไมเธอถึงเข้ามาในโลกของ AV มันเป็นเวลาไม่นานนักหลังจากที่เธอได้รับบทแสดง พาทไทม์ ดราม่า แต่ พอเธอได้เข้าสู่วงการ AV นั่นคือ สิ่งที่ทุกคนรวมถึงแฟนๆของเธอต้องการอยากจะเห็นมากที่สุด  นอกจากนั้นเธอยังได้รับรางวัลนักแสดงหญิงยอดเยี่ยมในปี 2006 AV Grand Prix ในโตเกียว, ญี่ปุ่น

ความคิดเห็นส่วนตัว : เป็นดารา AV เป็นคนหนึ่งที่ผมต้องบอกว่า ชอบมากๆครับ (ชอบอีกเหละ) ฮ่าๆ มันเป็นเรื่องธรรมดาครับ เพราะหน้าตาของเธอ น่ารักมากกกกกกกกกกกก จริงๆ สวยด้วย แถมหุ่นก็ยังดีมากๆอีกต่างหากครับ พอผมได้ดูหนังของเธอแค่ เรื่องเดียวครับ แค่เรื่องเดียว เท่านั้น ผมก็หลงเลยทันทีทันใด จริงๆแล้วรูปของเธอมีเยอะมากครับ เพราะก่อนเข้าวงการเธอเป็นนางแบบมาก่อน จนหาภาพสวยๆมาลงแทบไม่ไหวมันเยอะจริงๆ เลยเอามาลงแค่นิดเดียวครับ ขี้เกียจหา (ประเด่น) ฮ่าๆ ยังไงก็ฝากติดตามเธอคนนี้ด้วยนะครับ  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 10:34:46 PM โดย Celeb[G]AV » บันทึกการเข้า

apower
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 11:40:18 PM »

คนที่ผมก็ชอบเหมือนกันครับ
Celeb[G]AV
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 02:25:16 AM »

คนที่ผมก็ชอบเหมือนกันครับ

แนวเดียวกันเลยครับ อย่างนี้

azura2013
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 10:20:31 AM »

เธอเล่นเเบบ Uncen เรื่องไหนบ้างมั้ยครับ
Celeb[G]AV
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 10:53:33 PM »

เธอเล่นเเบบ Uncen เรื่องไหนบ้างมั้ยครับ

รู้สึกว่าจะยังไม่มีเลยนะครับ ถ้ามีผมจะมาชี้แจงแน่นอน Cheesy

youdontknowaboutme
AKIHO is mine
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2018, 04:35:17 PM »

ที่ 1 ในดวงใจเลยครับคนนี้ 

iceman
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2018, 04:45:52 PM »

คนนี้ใช่เลย สวย สวย สวย แน่นอน
หน้า: [1] พิมพ์