เมษายน 27, 2024, 01:00:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยคิดไหมครับว่าเด็กผู้ชายควรดูหนังโป๊เรื่องแรกตอนอายุกี่ปี และชักว่าวครั้งแรกอายุกี่ปี ถึงจะดีที่สุ  (อ่าน 4730 ครั้ง)
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 01:03:57 PM »

เคยคิดไหมครับว่าเด็กผู้ชายควรดูหนังโป๊เรื่องแรกตอนอายุกี่ปี และชักว่าวครั้งแรกอายุกี่ปี ถึงจะดีที่สุด

ผมคิดว่าน่าจะสัก 12  13 ก็น่าจะให้ดูหนังโป๊ได้แล้วเพราะช่วงนั้นเป็นช่วงกำลังเปลี่ยนแปลงกำลังเงี่ยน ถึงเวลาปลดปล่อย

แต่จริงๆสมัยป1 ป2 เห็นรูปนักแบบใส่บิกีนี้ก็แข็งแล้ว
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 01:18:58 PM »

ถ้าเอาให้ดี 18 ก่อนดีกว่า เดี๋ยวจะใจแตกวันๆชักเว่าเปิดดูเว็บโป้ทั้งวันทั้งคืนไม่ยอมไปเรียนหนังสือ  Smiley
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 02:20:37 PM »

สมัยผม ดูการ์ตูนโป็ ชักว่าวประมาณม3 ม4 ไม่ได้อะไรมาก  มันเครียดเรื่องสอบเข้ามหาวิทยาลัยมากกว่า หน้าผู้หญิงในห้องบางคน ผมจำไม่ได้เลย เริ่มเห็นผู้หญิงจริงๆ ช่วงเรียนมหาวิทยาลัย ตอนนั้นก็เเทบไม่เคยดูหนังโป็เลย ฟังเเต่เพลง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 04:59:13 PM »

ผม ป5 ป6 ก็ชักเป็นแล้ว 13-14 ก็มีเมียแล้ว แต่ก็ไม่แนะนำให้ทำตาม

ถามว่าควรตอนกี่ปี คงตอบว่าตามวัยครับ ร่างกายเจริญเติมที่พร้อมจะชักเมื่อไรก็ชักมันห้ามไม่ได้หรอกครับ

เพื่อนผมบางคน ม4ม5 ก็ชักเป็นก็มี ขนเพิ่งขึ้นก็มีพวกนี้จะหื่นช้ากว่าคนอื่น พออะไรๆมันครบก็หื่นปกติ 555+

หื่นยังไงต้องพกถุง ทำให้เป็นนะครับ จะได้ไม่ท้อง ตัวผมเองก็ไม่เคยทำผู้หญิงท้องครับ ถึงจะเปิดซิงเร็วก็เถอะ แต่ตอนนั้นหลอนชิบหายกลัวมากๆ ท้องมาละจบเห่ 555+ Grin Grin Grin Grin

euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 08:50:46 PM »

ม. 1  ก็สามารถชักธง  โบก  สบัด เเล้ว
sompoat
AV Professor

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 05:27:56 AM »

มาดูสถิติที่น่าสนใจกันดีกว่า

ทุกวันนี้ประเทศไทยมีวัยรุ่นท้องโดยไม่พร้อมสูงสุดอันดับ 1 ในเอเชีย อันดับ 2 ของโลก
และเชื่อกันว่าปีนี้ จะขึ้นอันดับ 1 แน่นอน
แม่วัยใสส่วนใหญ่มีเซ๊กซ์ครั้งแรกตอนอายุ 15 ปี  ท้องอายุน้อยสุด 12 ปี
ม.ต้นท้องมากสุด 12.5 % ม.ปลาย 7.7% ประถม 3%
เด็กหญิงอายุน้อยที่สุดในไทยที่ตั้งท้องและคลอดคือ 12 ปี

ใน 1 วันจะมีผู้หญิงถูกข่มขืนเฉลี่ย  8 คน (เฉพาะที่มีการแจ้งความ ส่งตรวจ รพ.)
ผู้เสียหายอายุน้อยที่สุดที่โดนข่มขืนคือ 5 เดือน (สัตว์เอ๊ย แม่งเลวจริงๆ)

อาทิตย์มีคดีโหด ผู้ต้องหาอายุ 17 ปี ข่มขืนแล้วฆ่าแม่เฒ่าอายุ 76 ปี

ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 09:39:50 PM »

แล้วแต่ ความเงี่ยนเลย

juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 07:31:31 PM »

สมัยผมนะ ชักเป็นตอน ป.5 ตอนแรกก็ไม่รู้อะไรหรอก เพื่อนมันบอกแล้วก็ลองทำตามเพื่อน
ดูหนังสือ(เห็นหอยเป็นครั้งแรก)ตอนป.6
ตอนเด็กๆกว่านั้นผมเห็นนมเป้นเรื่องปกติแล้ว หนังสมัยก่อนโชว์นมเป้นเรื่องปกติ ที่บ้านก็ติดปฏิทินนู๊ดแถมจากเหล้าเต็มบ้าน(สมัยนี้ไม่น่าจะมีแล้ว)
ดูหนัง(วีดีโอ)ครั้งแรกตอน ม.1

สมัยนี้ป.3-ป.4 จะดูรู้เรื่องแล้ว 55+
Habital
หื่นมีศิลปะ
*

"แชมป์ว่าวก็เศร้าเป็น" (ยืมเขามา)

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 01:52:16 AM »

ของผมตอน 18 ปีครับ (เข้ามหาวิทยาลัยปีหนึ่ง) ช้าไปเปล่า?
แต่เห็นเพื่อนบางคนมันคุยเล่นกันตั้งแต่ม. 4 แล้ว เราไม่รู้ว่าคือไร
(แหะๆ ตอนนั้นเด็กเรียนมาก)
Duality
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 09:14:27 PM »

ของผมตอน ม.5ครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์