เมษายน 19, 2024, 09:11:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะมีเซ็กส์กับแฟน แต่แฟนไม่อยากให้ใส่ถุงยางควรทำไงดีครับ  (อ่าน 9753 ครั้ง)
BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 06:41:21 AM »

คือ แฟนผมยังไม่เคยมีเซ็กส์กับใครเลย(ยังบริสุทธิ์อยู่) แล้วเธอก็บอกผมว่าจะยอมให้ผม แต่เธอบอกว่าถ้าจะมีอะไรกับเธอ
ผมห้ามใส่ถุงยาง และเธอก็ไม่กินยาคุมด้วย
สาเหตุ เธอบอกว่าใส่ถุงยางดูไม่จริงใจ และอยากสัมผัสแบบเน้นๆ

- ผมกลัวพลาด แบบเพียวๆ โอกาสท้องได้ และเธอก็บอกว่าไม่กินยาคุมด้วย
- หน้า 7 หลัง 7 มันชัวร์ไหม เปอร์เซ็นต์ท้องมีสูงไหม

เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับว่าผมควรจะใช้วิธีไหนดีครับ
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 09:11:49 AM »

ใส่ถุงเอากับแฟน  .. อุปมาก็เหมือนกินลูกอมไม่แกะเปลือก

ทีนี้จะรู้ได้ยังไงว่าแฟนเรา ปจด.มาปกติ  วันไข่สุกมาตรง

ถ้าคลาดเคลื่อนสัก 3-4 วัน มันก็พลาดเกือบจะ 100 %

แล้วน้ำเรายังอยู่ในตัวแฟนได้อีก 2 วัน  ถ้าโป๊ะเชะลูก ๆ ดันมาตอนนี้  ก็จะกลายเป็นปาป๊ากันไป

ผมว่าการนับ 7-7  ใช้ได้สำหรับสาว ๆ ที่ ปจด.มาเป็นปกติมาก ๆ ครับ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 09:15:42 AM »

โห ยากนะเนี่ย

คือหน้า 7 หลัง 7 ไม่ชัวร์ 100% นะครับ แฟนคุณนับมั้ยว่า ปจด เค้ามาวันไหนในแต่ละเดือนบ้าง คลาดเคลื่อนเยอะมั้ย
ถ้าไม่ได้นับคุณก็ต้องนับแล้วครับ ซัก 3 - 4 เดือนขึ้นไป (แต่จะอดใจได้รึป่าว)

ส่วนไม่อยากใช้ถุงยางก็มี แตกนอก ซึ่งก็ไม่ชัวร์อีก อาจมีอสุจิหลั่งออกมาระหว่างทำก็ได้

หรืออีกวิธีถ้าไม่อยากกิน ก็ใช้แบบฉีดยาคุมครับ
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 09:38:31 AM »

เหมือนเเฟนคุณอยากจะท้องเลย เค้าอาจอยากมีลูกกับคุณก็ได้มั้ง
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:04:25 AM »

ผมว่าอย่าเสี่ยงเลย ทีเดียวติดก็มีมาหลายรายแล้วนะครับ

นอกเรื่อง ตอนนี้ผมก็แฟนก็แบบสดนะ คือผมไม่ใส่ถุง เพราะมันคับแล้วก็ไม่ค่อยเสร็จ ใช้ออกนอกเอา ทำแบบนี้มาหลายปีละ คิดไปคิดมาที่ไม่ติดเพราะผมเป็นหมันหรือเปล่า ไว้ว่างๆคงจะไปตรวจดูอ่ะ
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 01:29:03 PM »

ระวังเอดส์ เดอ

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 03:22:41 PM »

ง่ายนิดเดียว ชักออกมาแตกข้างนอกสิ

seedz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

XD อิอิ

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 03:33:20 PM »

แตกในเลย.....
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 11:34:45 PM »

ถ้าพร้อมเลี้ยงลูกก็จัดไป
ถ้ายังไม่พร้อมก้อย่าเสี่ยงเลยครับ
ถ้าอยาก แต่ไม่อยากเสี่ยง อาบ อบ นวด โลด อิอิ
spwan
AV Distributor

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 01:18:29 AM »

แฟนใจเด็ดมาก ไม่กลัวท้องแล้วหนีด้วย

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์