เมษายน 19, 2024, 10:13:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะมีเซ็กส์กับแฟน แต่แฟนไม่อยากให้ใส่ถุงยางควรทำไงดีครับ  (อ่าน 9754 ครั้ง)
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 10:23:53 AM »

คือ แฟนผมยังไม่เคยมีเซ็กส์กับใครเลย(ยังบริสุทธิ์อยู่) แล้วเธอก็บอกผมว่าจะยอมให้ผม แต่เธอบอกว่าถ้าจะมีอะไรกับเธอ
ผมห้ามใส่ถุงยาง และเธอก็ไม่กินยาคุมด้วย
สาเหตุ เธอบอกว่าใส่ถุงยางดูไม่จริงใจ และอยากสัมผัสแบบเน้นๆ

- ผมกลัวพลาด แบบเพียวๆ โอกาสท้องได้ และเธอก็บอกว่าไม่กินยาคุมด้วย
- หน้า 7 หลัง 7 มันชัวร์ไหม เปอร์เซ็นต์ท้องมีสูงไหม

เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับว่าผมควรจะใช้วิธีไหนดีครับ

เดียวจะได้ลูกแบบจริงใจ

มือใหม่ผมว่าดึงมาแตกนอกไม่ทันหรอก  ขอแนะนำอะไรนิดนึงนะครับ ไม่ได้ว่าร้ายใครเพราะผมก็ไม่รู้จักคุณทั้ง2นะ

แต่ระวังไว้หน่อยก็ดีนะครับ 1ผู้หญิงจะจับคุณหรือเปล่า     
                               2ท้องกับคนอื่นแล้วจะให้คุณเป็นพ่อเด็กหรือเปล่า

ลองคิดดูๆละกันนะครับ ย้ำอีกครั้งนะครับผมไม่่รู้จักพวกคุณไม่รู้ว่าเป็นคนอย่างไรนะครับ
ผมแค่แนะนำไปตามเนื้อผ้า   ถ้าไม่เข้าหูก็ขออภัยละกัน

BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 09:20:24 PM »

คือ แฟนผมยังไม่เคยมีเซ็กส์กับใครเลย(ยังบริสุทธิ์อยู่) แล้วเธอก็บอกผมว่าจะยอมให้ผม แต่เธอบอกว่าถ้าจะมีอะไรกับเธอ
ผมห้ามใส่ถุงยาง และเธอก็ไม่กินยาคุมด้วย
สาเหตุ เธอบอกว่าใส่ถุงยางดูไม่จริงใจ และอยากสัมผัสแบบเน้นๆ

- ผมกลัวพลาด แบบเพียวๆ โอกาสท้องได้ และเธอก็บอกว่าไม่กินยาคุมด้วย
- หน้า 7 หลัง 7 มันชัวร์ไหม เปอร์เซ็นต์ท้องมีสูงไหม

เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับว่าผมควรจะใช้วิธีไหนดีครับ

เดียวจะได้ลูกแบบจริงใจ

มือใหม่ผมว่าดึงมาแตกนอกไม่ทันหรอก  ขอแนะนำอะไรนิดนึงนะครับ ไม่ได้ว่าร้ายใครเพราะผมก็ไม่รู้จักคุณทั้ง2นะ

แต่ระวังไว้หน่อยก็ดีนะครับ 1ผู้หญิงจะจับคุณหรือเปล่า     
                               2ท้องกับคนอื่นแล้วจะให้คุณเป็นพ่อเด็กหรือเปล่า

ลองคิดดูๆละกันนะครับ ย้ำอีกครั้งนะครับผมไม่่รู้จักพวกคุณไม่รู้ว่าเป็นคนอย่างไรนะครับ
ผมแค่แนะนำไปตามเนื้อผ้า   ถ้าไม่เข้าหูก็ขออภัยละกัน
ขอบคุณนะครับ คือแฟนผมคนนี้เคยเป็นเพื่อนผมตอนเรียนมหาลัย แต่พอเรียนจบมา 5 ปี ก็ไม่เคยติดต่อกันเลย
จนเธออกหัก และผมก็อกหักเหมือนกัน ก็เลยมาเป็นแฟนกันครับ
และผมก็คิดว่า จะลองๆคุยดูกับเธออีกครั้งว่า ให้ใส่ถุงเวลามีเซ็กส์ เพราะผมก็อายุ 28 แล้วทำงานแล้วเธอก็ทำงานแล้ว
แต่เราสองคนก็เพิ่งคบกันเองครับ
ก็ต้องลองๆดูครับ
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 11:18:02 PM »

โอว อ่านจากโพสแรกนึกว่าเด็กน้อย ผมว่าไม่ซิงแล้วแหละ สงสัยจะจับคุณทำพ่อของลูกมั้ง ถ้ารักกันจริงก็จัดไป 
ถ้าไม่ชัวร์ ชักว่าวเอาดีกว่าแบบนี้

spwan
AV Distributor

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 11:23:06 PM »

โดนหลอกแน่แล้ว

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 11:34:14 PM »

โดนหลอกแน่แล้ว
ตามนี้ อย่าหลงกลเลยทีเดียว

seedz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

XD อิอิ

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 04:02:40 AM »

ไม่ซิงแล้วล่ะครับ เรียนจบ 5 ปี
แถม 5 ปีไม่เคยติดต่อกันด้วย  :Smiley

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 07:39:10 AM »

ไม่ซิงแล้วล่ะครับ เรียนจบ 5 ปี
แถม 5 ปีไม่เคยติดต่อกันด้วย  :Smiley
ที่ว่าซิงนี่ ข้างหลังชัวร์

BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 05:23:09 PM »

เดี๋ยวถ้าสรุป ว่าได้จะได้ใส่ถุงหรือไม่ใส่เดี๋ยวก็รู้ครับ
และส่วนเรื่องซิงหรือไม่ซิงยังไง ผมจะมาบอกนะครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 07:25:20 PM »

เดี๋ยวถ้าสรุป ว่าได้จะได้ใส่ถุงหรือไม่ใส่เดี๋ยวก็รู้ครับ
และส่วนเรื่องซิงหรือไม่ซิงยังไง ผมจะมาบอกนะครับ

สู้ๆครับ จัดไป  Wink
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 12:43:03 AM »

หรือ เธอต้องการ แพร่เชื้อ HIV    ระวังโรคติดต่อ อื่นๆด้วยนะครับ

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์