เมษายน 17, 2024, 06:15:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะมีเซ็กส์กับแฟน แต่แฟนไม่อยากให้ใส่ถุงยางควรทำไงดีครับ  (อ่าน 9751 ครั้ง)
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 02:04:17 PM »

เปิดอกคุยกันเลยครับ โตทั้งคู่แล้ว.....ต่างคนต่างมีเหตุผล....
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 03:20:42 PM »

ผมว่าที่ซิงอ่ะ รูทวารชัวร์

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 01:43:42 PM »

ใจเย็นๆครับพี่น้อง อย่าเพิ่งไซโคกันมากครับ เดี๋ยวเค้าจะเครียดหนักนะครับ  Cool
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 01:57:37 PM »

ถ้าเเก่เเล้วคิดเเเบบนี้ก็ตามสบายละครับ   ใส่หรือไม่ใส่ มันก็เเค่เสี่ยงติดเอดส์หรือเสียงมีลูกเเค่นั้นเอง
ใครจะซิงไม่ซิงมันไม่เกียวเท่าไรหรอก เเต่ถ้าไม่ไปตรวจโรคก่อนเเต่ง มันก็ไม่ไม่มีใครรู้หรอก
พอเราพูดเรื่องไปตรวจโรค ก็หาว่าเราอย่างนั้นอย่างนี้่อีก  สภาพสังคมเเบบนี้  ถ้าใจไว มันจะเหนื่อยใจทีหลังเอาง่ายๆนะครับ
หนังเอวีมันยังมีหมอประจำโรงถ่ายเลย  เเต่มันไม่เคยถ่ายให้เราดู ตอนมันเอาดาราไปตรวจเลือดครับ  มันตัดมาบนเตียงเลย ใส่กันสดๆ  จริงใจหรือเปล่า ผมก็ไม่เเน่ใจนะ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
AVact
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 03:45:15 PM »

ระวังเด้อ....รุ้สึกมันแปลกๆๆ
พี่หมีโหด
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 09:46:21 PM »

ระวัง ผู้หญิง จะจับคุณเป็นพ่อเด็ก โดยไม่รู้ตัว   

kram
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 10:54:07 AM »

แตกนอกครับ

nonoura non
sathankub
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 11:19:46 AM »

สถานการณ์ไม่ค่อยน่าไว้ใจเลย ถ้าซวยติดโรคหรือมีพันทะที่ไม่ได้ตั้งใจขื้นมาคุณจะเจอปัญหาอีกยาวนะ
เก็บความเงี่ยนไว้ คบกันยาวๆให้แน่ๆก่อนหรือถ้าอยากจริงใจก็พาไปตรวจหรือบริจาคเลือดก็ได้
แสร้งทำเป็นว่าเราก็ไม่แน่ใจตัวเองเหมือนกัน ถ้าทนไม่ไหวก็ซื้อเอาก่อนครับเสร็จแล้วจบ ดีกว่าฟรีแล้วเจอของแถม
หว้งดีนะครับไม่ได้คิดจะว่าใคร
basbs
AV Distinctive (VIP)

อย่าใช้ชีวิตอยู่บนเส้นด้าย ชีวิตมีค่าเสมอ

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 06:52:14 PM »

แตกนอกไปเลยคับ ไม่ท้องชัวร์ คับ ผมทำประจำไม่ท้องแน่
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 10:21:42 PM »

ผมสังเกตุหลายคนละ ผู้หญิงนะ พอมีอะไรกัน บางครั้งดันบอกเราว่าถุงยางไม่ต้องหรอก

ผมยังงง เฮ้ย ทำไมเป็นงั้นวะ ที่ผมเคยเจอกับตัวเองเนี่ย 3 คนละ (สมัยยังหนุ่มกว่านี้ หลายปีละครับ T T)
ไม่แน่ใจว่าถุงยางเนี่ย มันทำให้ผู้หญิงเค้าเจ็บหรือว่าอย่างไรหรือเปล่า

ผมเคยพลาดไปครั้งนึง ไม่ใส่ถุง ปล่อยใน แต่ไม่รู้ทำไงเพราะตอนนั้นเธอควบอยู่
ฟังดูฮา แต่เครียดมากนะครับ เครียดไปสองสามสัปดาห์เลยล่ะ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์