เมษายน 27, 2024, 04:06:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [IPZ-070] Jessica Kizaki นางเอกสาวเอวแรง !! อีกหนึ่งเรื่องของเธอที่ต้องมีไว้สะสม !!  (อ่าน 155294 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 10:36:22 AM »

สวัสดีครับชาว AVC หลายวันผ่านมาได้เห็นหนังของ Jessica Kizaki เรื่องใหม่ออกมา
ก็รีบโหลดมาเลยครับ วันนี้ว่างรีวิวซักที ผมเป็นแฟนคลับของเธอมาหลายปีแล้วครับ
นางเอกคนนี้มีดีที่เอามันส์ เอวบางหุ่นเพรียว เอากันทีเหงื่อนี่เต็มตัว ได้อารมณ์ดีครับ ที่สำคัญ
"เอว" เธอดีมากครับ อย่าให้เธอได้ขึ้นเชียว...

รายละเอียดภาพตัวอย่าง + ดาวน์โหลดหนังฟรีๆ ได้ที่นี่ครับ
http://x-javfree.com/?p=7623

รูปปกครับ

เริ่มกันเลยนะครับ

เริ่มเรื่องมานางเอกเรา กลับมาถึงห้องกับเพื่อนสนิทของเธอครับ พอดีตกรถไฟกลับบ้านไม่ได้

ไอเพื่อนตัวดีเห็นสาวสวยๆ หน่อยอยู่กัน 2 ต่อ 2 ก็จัดการกอดก่อนเลยหื่นจริงๆ

อยู่กันสองคนแบบนี้เพื่อนก็เพื่อนเหอะเสร็จตรู นางเอกเราก็ปัดป้องแต่เหมือนจะอยากโดนอยู่เหมือนกันติดที่เป็นเพื่อนกัน

เจอจูบเข้าไปหนึ่งทีท่าทางจะเคลิ้ม

ไปๆมาๆ เจสซิก้า เหมือนจะไม่ให้ ไอนี่ก็เลยอ้อนวอนใหญ่ขอดูดนมก็ยังดีนะเพื่อน

แค่ดูดนมอย่างเดียวนะ ไม่มากกว่านี้นะ

จัดไป... หัวนมโคตรน่าดูด อิจฉาชิบหาย ดูกันชัดๆ ครับ

ไอนี่ก็ดูดอย่างเมามันส์ นางเอกเราก็เสียวไปดิ

โอยเห็นแล้วเงี่ยน...

ได้แค่นั้นกุไม่พอ !! เริ่มถกกางเกง ตอนนี้นางเอกเราเริ่มระทวยแล้ว

ว่าแล้วก็มุดหมีทันที

เห้.. ตัวเองแฉะแล้วนี่นา นี่ตัวเองเงี่ยนเหรอ ??

มานี่ กุเลียหมีให้

เลียจนนางเอกเราระทวยหมี เริ่มถ่างขากว้างระ

เราทำให้เธอนานแล้วเธอทำให้เราบ้างดิ

ขอแค่นี้นะ อย่าให้มากกว่านี้นะ

ตะกี้ดูดนมกรุ เอาคืนบ้าง

จับ xวยมาถูนมไป ดูดหัวนมไป

จับกล้วยเข้าปาก...

ดูดอย่างเอร็ดอร่อย สงสัยจะไม่จบแค่นี้แล้วแหละ แลจะเงี่ยนทั้งคู่

ยัง.. ยังดูดไม่หยุดนี่กะเอาให้แตกเลยปะ

หยุดก็ได้... แต่ขอดูดไข่ต่อนะ อืม...

ขอเหอะกรุไม่ไหวระ เอาxวย ทิ่มเข้าไปที่หมีวน ๆ

ซอยเอวกระแทกรัวๆ นางเอกเราก็ร่านได้ทีเริ่มเด้งเอวสวน

เด้งจนตัวเกร็งเลยครับ เพื่อนชายก็ซอยจนนางเอกเราเสร็จไปหนึ่งดอก...

มาให้ชั้นบ้าง นางเอกเราทนความเสี้ยนไม่ไหว พลิกขึ้นมานั่งคร่อมบ้าง ซอยเอวอย่างน่าโดน

ระหว่างที่นางเอกโยก xวยอยู่ เพื่อนชายก็ดูดนมไปด้วย เต็มหน้าเลย

โยกแรงไปไม่ไหวต้องล้มตัวนอน นางเอกเราจะได้ขย่มถนัดๆ

ท่าจะแรงจัดต้องยกตัวขึ้นมาให้เธอยึดจะได้กระแทกได้แรงๆ

เปลี่ยนท่ากันบ้างมาเอาด้านหลัง มือก็เขี่ยติ่งไปด้วย

จัดท่าหมา แล้วยกตัวขึ้นมากระแทกเน้นๆ

จนเสร็จในท่านี้ไปอีกรอบ เหงื่อแตกกันสองคนเลย

เอากันไปเสร็จหลายรอบ จัดท่าเบสิก

สุดจะทนแล้วโว้ยยยยยยยย แตกใส่หน้าแม่งเลย

มันส์จริงอะไรจริง จบแล้วครับสำหรับรีวิวฉบับนี้

คะแนน :
นางเอก : 10/10 Jessica Kizaki จัดเป็นตัวท็อปอยู่แล้วครับ คิดว่าน่าจะมีแฟนคลับกันเยอะ
หน้าตา : 9.5/10 คนนี้สเป๊กอยู่แล้วครับหน้าตาน่ารัก ตอนโดนล่อนี่สุดๆ ช่วงนี้หน้ามีสิว สงสัยโดน yes ราดหน้าหลายรอบ
หุ่น : 10/10 ชอบแบบนี้ครับ หุ่นดีผอมเพรียว ยิ่งตอนขึ้นเองนี่ เอวสุดยอดครับ
ลีลา : 10/10 ไม่ต้องพูดถึงครับไม่ว่าตอน ดูดจูบปาก โดนเลียหมี ขึ้นขย่มเอง โม๊ค ดูดไข่ หรือโดนซอยหมี เธอเด้งรับได้ทุกท่า
รวม : 9.95/10 ขนาดจัดมาแค่ฉากเดียวยังขนาดนี้ บ่องตรงๆ ไม่มีเก็บไม่ได้จริงๆ ครับ

สำหรับเพื่อนๆ ชาว AVC โหลดฟรีกันได้ที่นี่เลยครับ
http://x-javfree.com/?p=7623

ทิ้งท้ายนะครับ ฉบับก่อนรีวิวของน้อง Rei Mizuna ไปไม่ค่อยมีคนคอมเม้นเท่าที่ควรเลยครับ (อาจเพราะไฟล์รูปหายด้วย ) ยังไงถ้าชอบไม่ชอบก็ติชมกันได้ครับ
จะได้เป็นกำลังใจให้ส่งผลงานมารีวิวกันต่อไป ขอบคุณมากๆ ครับ

ฉบับนี้ ถ้าได้รับการตอบรับดีผมจะได้จัดทำรีวิวฉบับต่อไปนะครับสำหรับเรื่องใหม่ของ Minori Hatsune
http://x-javfree.com/?p=7597 มันส์มากๆ ครับเรื่องนี้ เป็นเรื่องเกี่ยวกับภรรยาของผู้ชายคนหนึ่ง โดน
ผู้ชายคนอื่นเอาต่อหน้าต่อตา โคตรสนุกครับ ยังไงรอติดตามกันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2013, 10:54:23 AM โดย boy the fucker.. » บันทึกการเข้า
คุณมิมิ
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 03:42:04 PM »

สุดยอดดด  Grin
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 04:21:17 PM »

ดีครับ
Escape7
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 04:29:29 PM »

Thank thank thank.
Mufasa
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 04:51:08 PM »

มาติดตามผลงานครับ รอรีวิวตัวต่อไปครับบบ  :Smiley :Smiley
sito

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 05:10:35 PM »

น่าติดตามมากๆครับ
bieeberry
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 06:14:49 PM »

ดีคะ
Maieak
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 06:28:39 PM »

ดีมากเลยครับ

ขอบคุณครับ
loower
AV Donator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 07:56:43 PM »

เป็นกำลังใจให้นะคับ รอผลงานต่อไปอยู่นะคับ Minori Hatsune ^^
kay789456123
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 09:25:32 PM »

สุดยอดเลยคับบบ Grin
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์