เมษายน 25, 2024, 08:05:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rola "Takizawa" Misaki เมื่อผมได้ดู ABS 212 จบ ...  (อ่าน 66885 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 05:10:52 PM »

กรณี ปกเน่า ภาพไม่ขึ้น
http://rtakizawa.blogspot.com/p/abs-212.html?zx=1a68cab1aad5a5f7

ก่อนอื่นขอเป็นคนแรก (มั้ง) ที่รีวิว การกลับมาของเธอแบบจริงๆจังๆ ซักเล็กน้อย Grin
Rola Misaki ชื่อใหม่  มาดใหม่ การแสดงใหม่ ของสาวที่หลายๆคนรู้จัก Rola Takizawa
หลังจากผมได้ดูเรื่องนี้จบ ผมขอรีวิวแบบกระชับเท่าที่นึกออกดังนี้ ;

- เธอสวยขึ้น อวบขึ้น ในที่นี้หมายถึง เมื่อก่อนบางท่านจะติว่าเธอผอมมาก ผอมเกินไป (แต่ผมชอบผู้หญิงหุ่นแบบนั้น) มาคราวนี้ ต้นขาเธออวบขึ้นนิดๆกะลังดี นมเท่าเดิม หน้าตาดูอิ่มขึ้น ส่วนผิวพรรณเนียนขาวชมพูเหมือนเดิม (ไม่เชื่อลองดูฉากสุดท้ายที่โดนรุม2ตอน น้ำที่1กำลังจะเสร็จ สเตปนั้นเธอขาวเนียนชมพูอย่างเห็นชัดเจน)

- ช่วงล่าง เรื่องนี้ ซูมช่วงล่างเธอหลายตอน ตั้งแต่คู่แรก สังเกตุเห็นว่ามาคราวนี้เธอโกนขนเลยทีเดียว เห็นถึงความเนียนชมพูในบริเวณนั้นพอสมควร เรียกได้ว่า ดูไม่ได้ยับเยิบหรือ สีที่ไม่พึงประสงค์อะไรนักหนา โดยร่วมถือว่าน่าชม

- การแสดง . เธอกลับมาพร้อมสีหน้า อารมณ์ร่วมที่เป็นงานกว่าเดิม เหมือนหายไป ไม่ใช่น้อยใจ(เท่านั้น) แต่ไปอัพสกิลการแสดงให้ดีขึ้น ทั้งท่าทางการเป็นฝ่ายรุกชายมากขึ้น (เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกที่ลงทุนเลียประตูหลังให้ชายท่านหนึ่งด้วย  Kiss ) ส่วนเวลารับเธอก็มีสีหน้าอารมณ์สนุกร่วมด้วยมากกว่าเก่าที่ชอบทำหน้าหวาดหวั่นเป็นบางช่วง

-เสียง. อันนี้เป็นปัญหาที่น่าเห็นใจเธอ เพราะคนที่ไม่ชอบ ทำยังไงก็จะหาเรื่องติ  เธอโดนติติงเรื่องเสียงที่มันแป๋นเวลาร้องฟังดูน่ารำคาญ แต่กลับมาคราวนี้ เปลี่ยนแปลงอย่างเห็นได้เลย ไม่ได้คิดไปเอง เสียงค่อนข้างคุมโทนให้ต่ำลง (ผมว่าเธอพยายามปรับ) ยิ่งช่วง feat.กับนักแสดงชาย เธอเสียวก็ไม่ส่งเสียง หงิ๋งๆ ดังๆแบบที่เธอเคยทำก่อนรีไทร์ออกมาเลยในเรื่องนี้  เธอพยายามปรับโทนร้องให้ต่ำลง ..อันที่จริงนั้น ก็น่าเห็นใจนะครับ มีฉากนึงที่เธอคุยโทรสับก่อนจะซั่มกับพระเอก เห็นเลยว่า เสียงธรรมชาติของเธอ ค่อนข้างแปร๋นมาก เสียงน่ารำคาญเล็กน้อย  นั่นแสดงให้เห็นว่า เธอได้พยายามปรับ ในข้อเสียตรงนี้ เพื่อแฟนหนังทั้งหลายแล้ว

สรุปว่าเรื่องนี้ผมให้ผ่าน และพึงพอใจ อาจเพราะเป็นหนังคัมแบ้กด้วย จึงทำให้  ทางค่ายเตรียมการมาเป็นอย่างดีระดับหนึ่ง ทั้งฉากต่างๆ เรื่องราวในแต่ละตอน แต่ประเด็นสำคัญมันอยู่ที่  เธอได้ "พยายาม" ปรับเปลี่ยนจุดด้อย ข้อเสีย และพัฒนาขึ้นจากที่เคยโดนติติงก่อนหน้านี้

http://www.prestige-av.com/item/prestige/ABS-223/
เรื่องใหม่ของเธอ ปกมาแล้วนะครับ แต่อีกราวๆเดือนนึงถึงจะได้ชมกัน
 อย่างไรก็รอติดตามและให้โอกาสเด็กลูกครึ่งคนนี้ด้วยแล้วกันครับ

A PinK
nesmo
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 05:16:49 PM »

ต้องรีบหามาดูแล้ว โหลดไม่ขึ้นเลยเฮ้อ  Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 05:19:49 PM »

ขอบคุณที่รีวิวครับ  Grin Grin Grin

อีก 10 วันนู่น ผมถึงจะได้โหลด
อิอิ  Wink
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 05:41:59 PM »

ให้คะแนนกี่น้ำ?

DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 05:49:32 PM »

ท่าน กัปตันซึบาสะ ครับ เป็นข้อมูลที่ Exclusive มากครับ ผมบอกตามตรงว่า ดูเธอแล้วไม่ใช้ Spec ผมเลย

ผมเลยไม่เคยโหลดหนังเธอเลย แต่เห็นท่านบรรยายแล้ว เป็นข้อมูลเชิงลึกถึงหอย จนถึงเสียงครวญครางเลย

แบบนี้ต้องรับมาไว้ในพื้นที่น้อยๆ บน Hard Disk หน่อยแล้ว แต่ผมมีข้อเสริมนิสสสสนึงนะครับ สาวบริสุดบางคน

ทำไม่แคมยังดำอยู่เลยครับ (หรือผมโดยหลอก  Cry  Cry )

kongav
AV Distributor

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 06:04:26 PM »

รีเทรินแล้วหรือนี่ 
naransa
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 06:27:58 PM »

อันนี้ขอแสดงความคิดเห็นต่อให้นะครับ ไม่ได้ชำนาญแต่อ่านจากบทความของท่านประธานครับ
แคมของผู้หญิงมีแคมนอกกับแคมใน แคมนอกอันนี้ใช้ดูการมีเพศสัมพันธ์ไม่ได้ เพราะอาจดำจากพันธุกรรม หรือ การเสียดสีของกางเกงใน หรือกิจกรรมอื่น ๆ (ขี่จักรยาน) ได้ครับ

อันนี้จากที่ผมจำได้ครับ ถ้าอยากอ่านให้ครบต้องไปหากระทู้ของท่านประธานครับ

ท่าน กัปตันซึบาสะ ครับ เป็นข้อมูลที่ Exclusive มากครับ ผมบอกตามตรงว่า ดูเธอแล้วไม่ใช้ Spec ผมเลย

ผมเลยไม่เคยโหลดหนังเธอเลย แต่เห็นท่านบรรยายแล้ว เป็นข้อมูลเชิงลึกถึงหอย จนถึงเสียงครวญครางเลย

แบบนี้ต้องรับมาไว้ในพื้นที่น้อยๆ บน Hard Disk หน่อยแล้ว แต่ผมมีข้อเสริมนิสสสสนึงนะครับ สาวบริสุดบางคน

ทำไม่แคมยังดำอยู่เลยครับ (หรือผมโดยหลอก  Cry  Cry )

กุยแก
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 06:28:11 PM »

สู้ๆนะ เป็นกำลังใจให้

ยอมลงทุนเสียตูดนี่ไม่ธรรมดาจริงๆ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 10:03:30 PM »

jakkajee = โห๋ว ถามแบบนี้ ผมชอบและเชียร์น้องเขา ผมให้ก็คงลำเอียงสุดๆล่ะครับ
เอาเป็นว่ามันดีขึ้นกว่าทุกเรื่องก่อนที่เธอ รีไทร์ ครับ  Cheesy

teezombie = เหตุฉไน ทำไมต้องสิบวันครับท่านตี๋ หรือว่าติดภารกิจ เล่าสู่กันได้นะครับถ้าสะดวก

DoggyLover = ขอบคุณครับ  ว่าแต่ ถ้าไม่เคยดูมาก่อนเลยนี่ ก็เสียวเหมือนกันว่าท่านจะว่าไง เพราะอันนี้เป็นรีวิว
ที่ผมได้ base on เรื่องเก่าๆของเธอครับ  คือ .. พูดง่ายๆว่ามีตัวเปรียบเทียบจากผลงานเก่าๆที่มีข้อเสียประปรายที่หลายๆท่าน
ที่ไม่ใช่สเปคได้ให้ข้อสังเกตุเอาไว้

naransa = ยินดีครับ

may koo = ใช่ครับ ผมอิจฉามันเลยเนี่ย   

0: ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ  ใครดูแล้ว คิดเห็นอย่างไร เชิญแลกเปลี่ยนกันได้เลยครับ
แต่อยากให้ๆกำลังใจน้องเขากันนะครับ  น้องอูสาห์กลับมา    

A PinK
Whiteyorks
มันแย่มาก หากลองนึก...ถึง
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

อยากจะหลับใหลอยู่ที่นี่

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 10:29:54 PM »

ขอบคุณที่มารีวิวให้ฟังครับ Grin

ลองมามองที่ใจผมสิ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์