เมษายน 25, 2024, 04:09:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำยาเพิ่มขนาดน้องชายให้หน่อยครับ แบบเพิ่มได้จริง  (อ่าน 2420 ครั้ง)
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 01:18:27 PM »

แนะนำยาเพิ่มขนาดน้องชายให้หน่อยครับ แบบเพิ่มได้จริง

อยากเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองน่ะครับ ขอบคุณครับ  Wink

AVFORFUN
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 04:37:39 PM »

เคยฟังแพทย์มาออกรายการ ตี 10 บอกว่าอวัยวะเพศชายที่ยาวเท่าหรือเกินกว่าไฟแช๊กก็สามารถสร้างความสุขให้ผู้หญิงได้ละครับ

พอใจในสิ่งที่ตนเองมีครับ ก่อนที่จะไม่มีให้ใช้  Grin Grin
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 08:20:03 PM »

ความเชื่อผิดๆมาอีกแล้ว เดี๋ยวจะเน่าเอานะครับ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
JudasPriest01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 08:31:33 PM »

แทนที่จะเพิ่มขนาดผมว่า คุณดูแลตัวเอง ออกกำลังกายทุกวัน พยายามฝึกลีลาใหม่ๆดีกว่า เอาจริงๆขนาดไม่สำคัญเลย
สิ่งที่เรามักมองข้ามไปบ่อยๆคือ ไม่ค่อยแคร์ว่าผู้หญิงจะเสร็จรึเปล่า ฉะนั้นผมว่าเราเน้นเรื่องการเล้าโลม หรือหาอะไรแปลกใหม่ ฝึกลีลาบนเตียงให้ตื่นเต้นเล้าใจอยู่เสมอดีกว่าครับ
PussySeeker

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 09:22:58 PM »

ครับๆเข้าใจครับ แต่อยากเพิ่มความมั่นใจน่ะครับ

AVFORFUN
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 01:49:57 AM »

ความมั่นใจมันไม่จำเป็นต้องใหญ่หรอกนะครับ อย่างที่ท่านอื่นได้ตอบไปแล้วข้างต้น ผู้หญิงบางคนเค้าก็ไม่ชอบใหญ่ๆนะเค้าบอกว่ามันเจ็บ แต่เท่าที่ผมดูจากที่เจ้าของกระทู้มาตอบแล้วเหมือนจะรั้นๆยังไงก็ไม่รู้นะครับเนี่ย Smiley คือเข้าใจนะครับว่าอยากใหญ่เพื่อให้ตัวเองมั่นใจ แต่ไม่ลองนึกถึงผลเสียดูก่อนว่ามันคุ้มมั้ย มีอันเดียวนะครับงอกใหม่ไม่ได้นะ Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2013, 01:52:36 AM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
kram
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 10:46:47 AM »

ยาเพิ่มขนาดไม่น่าจะมีนะครับ มีแต่ศัลยกรรม
แพทย์จะปลูกเนื้อเยื่ออะไรสักอย่างมารอบน้องชอายเราอะครับแล้วมันจะเติบโตเป็นเนื้อเดียวกัน
เข้าใจว่ามันน่าจะอ้วนขึ้นแต่คงไม่ยาวขึ้น ผมว่าที่ยันฮีน่าจะมีครับ
เรื่องอย่างนี้ปรึกษาผู้เชี่ยวชาญโดยตรงดีกว่าครับผม

Smiley

nonoura non
ASUKIRA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 02:34:50 PM »

เคยได้ยินประโยคเก่าๆบ้านๆเมื่อหลายปีก่อนมั้ยครับ "เล็กใหญ่ไม่สำคัญ อยู่ที่แรงดันและจังหวะ" เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
หน้า: [1] พิมพ์