มีนาคม 28, 2024, 06:17:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [IPZ-074] Minori Hatsune - ขอโทษค่ะแฟน... เอากับเพื่อนแกมันมันส์จิงๆ (จบแล้วจร้า)  (อ่าน 215936 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 11:09:45 PM »

สวัสดีครับ หลังจากเรื่องก่อนของน้อง Jessica Kizaki ได้รับการตอบรับดีพอสมควร
วันนี้ก็ตามสัญญาครับ จัดเรื่องนี้โดยด่วน ขอบอกว่าความมันส์ระดับ 5 ดาวครับ ดูแล้วหื่นขึ้นแน่นอน อุอิ
เป็นเรื่องราวเกี่ยวกับ เมียผู้ชายคนหนึ่งที่แอบมี SEX กับทั้งเพื่อน เจ้านายและคนอื่นไปทั่ว เหมือนจะไม่ได้ตั้งใจ
แต่เวลาเธอโดนเอานี่ขอบอกว่า ผู้หญิงคนนี้ "เงี่ยนชัดๆ"

สำหรับชาว AVC สามารถเข้าไปโหลดฟรีๆ กันได้ที่นี่เลยครับถ้ารอกันไม่ไหว
http://x-javfree.com/?p=7597

รูปปกครับ

คะแนน : เนื่องจากรีวิวจบแล้วนะครับ ให้คะแนนกันก่อนอย่าลืมอ่านให้จบนะครับ (ถึงหน้า 2)
นางเอก : 10/10 Minori Hatsune เป็นดาราระดับแม่เหล็กอยู่แล้วครับ ถึงจะอายุมากขึ้น แต่หุ่นยังฟิตเฟิร์มอวบอั๋นมาก
หน้าตา : 10/10 ไม่ต้องสืบครับ เป็นหนึ่งในสาว AV ที่น่ารักยิ้มหวานมากๆ คนนึง
ลีลา : 10/10 เรื่องนี้จัดไปคะแนนเต็มครับ ไม่ว่าจะเป็นจริดจกร้าน ความแรดเงียบ ท่าตอนโดน หรือแม้กระทั่งตอนเธอขึ้นเอง สุด                      ยอดครับ
หุ่น : 9/10 อวบขึ้นตามอายุ แต่ยังจัดว่าเยี่ยม สำหรับคนชอบสาวนมใหญ่น่าจะถูกใจกัน
รวม : 9.92/10 เป็นเรื่องที่ต้องมีเก็บไว้ทุกคนครับ ความมันส์ เนื้อเรื่อง นางเอก ยิ่งฉากสุดท้ายที่เธอ YES กับหัวหน้างาน ต่อหน้าแฟนเธอนี่ แบบว่าสุดตรีนครับ เอาไปจ้องตาแฟนไป โคตรมันส์ครับ อยากให้ชาว AVC เก็บไว้จริงๆครับ เรื่องนี้

เริ่มกันเลยนะครับ... เริ่มเรื่องมาผัวนางเอกเราก็นั่งโด้เหล้าอยู่กับเพื่อน 2 คนที่ห้องของเพื่อนนะครับ
เหมือนไอนี่จะเป็นคนไม่เอาไหน ให้แฟนหาเลี้ยง แฟนทำงานจนดึกดื่นตัวเองก็ยังนั่งแดกเหล้าอยู่

พอถึงเวลาเมา เมียที่ทำโอทีอยู่ ก็ได้รับโทรศัพท์.. เมียจ๋ามารับพี่ที่ห้องเพื่อนหน่อยจ้ะ พี่เมาแล้วกลับไม่ไหว
เมียแสนสวยของมันก็ทำหน้าที่เมียที่ดีเหลือเกิน รีบไปรับผัวทันที... ก่อนกลับเจ้านายก็บอกให้กลับดีๆ (ไอนี่จะได้ YES นางเอกทีหลัง)

พอมาถึงห้องเพื่อน.. โอโหเมากันอะไรจะขนาดนั้น... ผัวชั้น

ดูมันดิ มีเมีย XXX หมวย อวบตูมขนาดนี้ แม่งปล่อยตัวเองเมาได้ไงวะ.. กากชิบหาย

เพื่อนๆ แฟนก็เลยชวนนางเอกเรานั่งคุยรอมันตื่น เพราะสพาพนี้ บ่องตงกลับไม่ไหวแน่นอน อ้วนก็อ้วน
ก็คุยกันไปสนุกสนาน เข้าขากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย...

คุยไปคุยมาไอหน้าหล่อเริ่มระจับเมียเพื่อน มาจูบปากซะงั้น เมียเพื่อนก็ตกใจแต่ก็ดูดปากไป
ท่าทางจะอยากเหมือนกัน หรือเพราะฤทธิ์เหล้าก็ไม่รู้

ไอหน้าเห่ยอีกคนก็มอง... เอาละเว้ยเห้ย.. ได้ YES เมียเพื่อนก็คราวนี้ละวะ อวบน่าล่อสุดๆ

สองหื่นก็บอกนางเอกเรา เงียบๆ นะเด๋วแฟนเธอตื่น เรามาเอากันเถอะ.. แฟนเธอไม่เก่งใช่ป่ะ
เอากับเรารับรองเสร็จ น้ำแตกแน่ๆ แต่.. แฟนเรานอนอยู่นะเธอ โอยไม่ต้องกลัวมันหลับปุ๋ย กรุเป็นเพื่อนมันมานาน
ไม่ตื่นแน่นอน

ดูจากสภาพ นางเอกเราคงโดน YES แน่ๆ เพราะหลับเป็นตาย

เพื่อนผัวนางเอกก็จัดการดูดปากอย่างดูดดื่ม โดยมีไอเสื้อเขียวคอยขยำนม นางเอกเราก็ปัดป้องบ้างแต่ท่าทางจะเคลิ้มในรสจูบ
ของเพื่อนผัวสุดหล่อ

ดูดได้มันส์จริงๆครับ
ไอเสื้อเขียว : ให้กุมั่งดิสัส

นางเอกเรายังมีจิตสำนึกอยู่ แต่ไอขี้เมาสองตัวมันคงเงี่ยนจนไม่ไหวระ จะเอาท่าเดียว

ไป ๆ มาๆ โดนถกทั้งเสื้อทั้งกะโปรง

ช่วยกันจับถอดเกงใน ... นี่ไม่ใช่การข่มขืนนะ สมยอมชัดๆ ร่านจริงๆ นางเอกเรา

โอโห... หมีเธอโคตรสวยเลย นี่ผัวเธอ YES เธอบ้างป่าวเนี่ย

ขอลองชิมหน่อยนะจ๊ะ... เจอลิ้นของไอหล่อเข้าไป นางเอกถึงกับแทบจะกรี๊ดเพราะความเสียว
ต้องเอามืออุดปากตัวเองไว้ แอบครางเบาๆ เหมือนกัน

สองเพื่อนหักเหลี่ยมโหด ช่วยกันปู้ยี้ปู้ยำนากเอกแบบเมามันส์ ทั้งดูดนม เลียคริสตอริส

ระหว่างที่ไอเขียวดูดนมไซร้นมอยู่ ไอหล่อก็ไม่ไหวระ ถอดกางเกงหมายจะจับยัดเข้าปาก

นางเอกเราก็รู้งาน จับ xวยเข้าปากดูดอย่างเมามันส์ ท่าทางจะถูกใจ she มาก

ผลัดมาดูดของไอหน้าเห่ยบ้าง เด๋วจะโดนแค่ xวยเดียว

นางเอกเราก็ดูด xวย จนลืมไปเลยว่าผัวตัวเองนอนหลับอยู่ ดูดแบบเอาเป็นเอาตายมาก
หุ่นเธอก็ xx น่าจับยัดสุดๆ

ไอหล่อทนไม่ไหวจับนางเอกเรากดลงไปนอนกับพื้น ยังมีท่าทางขัดขืนเล็กน้อย..
แหม่.. ขนาดนี้ยังจะดิ้น

พอเอาxวย เสียบเข้าไปในหมีเท่านั้นแหละ ถึงกับสะอึกรีบเอามือปิดปากเพราะความเสียว กลัวจะร้องดัง

ไอหล่อก็ซอยหมีเอา ซอยเอาซอยเอา นางเอกก็กัดนิ้วตัวเองอย่างเดียวท่าทางจะเสียวมาก
ไอหน้าเห่ยก็ช่วยขยำนม size big เพิ่มความเสียว

ของมันฟิตจริงหว่ะ สงสัยผัวเธอคง xวยเล็กมากเลยละสิ ตอดมากฟิตจิงๆ

เปลี่ยนท่ากันบ้าง จับนางเอกเราขึ้นมานั่งตักบนโซฟาแล้วจับขย่ม
หุ่นอวบน่าเอาที่สุดเลยครับคนนี้

เปลี่ยนมาควบกันข้างล่างบ้าง ไออ้วนก็รู้งานจับ xวยอุดปากไว้จะได้ไม่ร้อง
นางเอกก็สนองเต็มที่ดูดแบบเต็มๆ ส่วนไอหล่อก็แทงสวนขึ้นขณะที่นางเอกก็ขย่มแบบไม่กลัวผัวตัวเองตื่นเลย

เปลี่ยนมาท่านี้บ้าง ผัวมันก็ยังคงหลับอยู่ทั้งๆ ที่ไออ้วนมันกระแทกเมียของมัน กระแทกเอากระแทกเอา

จับมาแทงท่าหมากันบ้าง โดยตั้งใจจับนางเอกเราหันหน้าไปยังผัวของเธอเพิ่มอารมณ์หื่น

ชักจะร้องดังไปแล้วนะเด๋วมันตื่นกรุซวย เอาปากมานี่ ดูดเข้าไป..

เป็นฉากเปิดที่เมามันส์มากครับ ผลัดกันเสียบผลัดกันแทง นางเอกก็ตอบรับเต็มที่ไม่มีแพ้กันเลย

ยกล้อจะได้เสียบได้มิดๆ ซอยๆ ๆ  ๆ

นางเอกใกล้จะเสร็จแล้ว ไอหล่อก็เร่งซอยใหญ่หมายจะพิจิตให้ได้

ใกล้แล้วนางเอกตัวเกร็งเอามืออุดปากตัวเองแทบไม่อยู่เพราะความเสียว

แตกไปหนึ่งคนเอาแตกราดนมเลย นางเอกก็เหลือบไปมองผัวตัวเองว่าตื่นรึเปล่า

ไอหล่อเข้าเสียบต่อทันทีแล้วก็เร่งซอย นางเอกเราก็เสียวต้องรีบปิดปากตัวเอง

ซอยได้ไม่นานก็แตกพร้อมกัน แล้วก็เอามาราดนมเหมือนเดิม โอย.. มันส์ค่ะ

ดูดให้เกลี้ยงเลยจ้ะ เมียเพื่อนจ๋า

พอไอสองหนุ่มน้ำแตกสมใจ นางเอกเราก็รู้สึกผิดขึ้นมา มองหน้าผัวตัวเองน้ำตาคลอเบ้า
แหม่.. แตกไปหลายน้ำ ดูดdickเพื่อนแฟนยังกะอดอยาก ยังจะมาทำรักแฟน มันน่าจริงๆ

เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อไป... มีต่อนะครับเดี๋ยวมาต่อแน่ๆ ครับ
ใครชอบก็ขอคอมเม้น ขอกำลังใจหน่อยนะครับ ... ส่วนใครรอไม่ไหวก็เข้าไปโหลดกันฟรีๆ
ได้ที่นี่ก่อนเลยครับ http://x-javfree.com/?p=7597

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2013, 10:50:42 PM โดย boy the fucker.. » บันทึกการเข้า
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 12:07:24 AM »

รีวิวได้มันส์มาก มาต่อด้วยนะครับ
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 12:29:49 AM »

อ่านตามมันส์มากๆ
lodanaht
เหลือบไร
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 07:48:16 AM »

ใจจ้า มันส์
akkanin
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 09:43:38 AM »

สุดยอดครับ รอตอนต่อไป
M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 01:02:56 PM »

เรื่องนี้โหลดมาได้เกือบอาทิตย์ละครับ แต่ยังไม่ได้ดู
แค่เห็นปกก็พอเดาได้ละครับว่าเด็ด มาอ่านรีวิว โอ๊ยเด็ดจริงแม่น้อยเอ๋ย 
Corpus S
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 02:08:52 PM »

สุดยอดมากครับ Cool
KVT
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 04:07:52 PM »

สงสัยคืนนี้กลับบ้านมีเสียน้ำ  เอ๊ยต้องกลับไปโหลดมาดูบ้าง  เนทที่ทำงานเปิดดูได้ก็บุญแล้ว Undecided
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 08:42:58 PM »

ดีครับ แต่ของผมยังโหลดไม่เสร็จ
b the fucker

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 10:17:54 PM »

มาต่อกันเลยนะครับ หลังจากนางเอกเราน้ำแตกกับเพื่อนชายทั้ง 2 ของเธอ..
เกิดอะไรขึ้น

หลังจากโดน YES จนเสร็จน้ำแตก กันไปทั้งสามคน นอนแผ่เลอะน้ำว่าวเต็มหน้า

นางเอกเราเหลือบไปดูผัวตัวเอง พร้อมทั้งน้ำตาคลอเบ้า มันเพราะไรกันหว่า

!!! เห้ย แม่งตื่นแล้วนี่หว่า (ก็ตอนโดนเอา ร้องดังซะขนาดนั้น) .... แล้วจะเป็นยังไงละทีนี้ (ตอนแรกผมดูนึกว่าผีหลอก หน้าตาแม่งน่ากลัวมาก)

เวลาผ่านไป นางเอกเราก็กลับมาง้อสามีของเธอถึงห้อง แต่ยังไงสามีก็ไม่ยอม
นางเอกเลยไม่รู้จะทำยังไงก็เลยต้องทำแบบนี้

ดูดจ๊วยเป็นการไถ่โทษ

ไม่รู้ว่าสำนึกผิดจริงรึเปล่า แต่รู้สึกดูดไปน้ำตาจะเริ่มคลอ

ของจริงหว่ะสงสัยกระจ๊วยคงเผ็ด... เอ้ยไม่ใช่ สงสัยจะสำนึกผิดมาก

ลีลาการดูด น้ำเสียง บ่องตรงๆ ได้ยินก็แทบฝันเปียกแล้ว

ผัวเริ่มทนไม่ไหวซอยเอวกระแทกปาก

อะ...อะ จะออกแล้วจร้ะ

แล้วก็ฉีดความเx่ยนเข้าไปเต็มหน้า เมียของมันน้ำเยอะมากๆ

หน้าเธอก็คลุกไหปด้วยน้ำว่าว + น้ำตา

หน้า: [1] 2 3 ... 8 พิมพ์