มีนาคม 29, 2024, 09:01:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนแนวแก้ง่วง ไม่ได้ดูหนัง R มานานล่ะ ก็ฟินไปอีกแบบนะกับ "รักข้ามคืน.."  (อ่าน 66570 ครั้ง)
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 02:56:08 PM »

น่าจะยังไม่มีนะครับ ขอภาพประกอบได้ป่าว

เอ...ใช่ Shiina Yuna ไหมครับ ?? ดูไปดูมา สงสัยจะคนละคนแล้วมังครับท่าน ผมดูผิด แค่หน้าคล้ายหรือเปล่า  Undecided Undecided

DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 02:57:57 PM »

เรื่องลองรักอีกครั้ง ..

ดูไปดูมานางเอกหน้าเหมือนนักร้องลูกทุ่งซะงั้น

โอ๊ว ตั้งแต่สมัยยังไม่เสริมนม  Grin Grin

vangsashi
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 06:02:31 PM »

น่าจะยังไม่มีนะครับ ขอภาพประกอบได้ป่าว

เอ...ใช่ Shiina Yuna ไหมครับ ?? ดูไปดูมา สงสัยจะคนละคนแล้วมังครับท่าน ผมดูผิด แค่หน้าคล้ายหรือเปล่า  Undecided Undecided

ครับคนล่ะคนกัน ลายเซ็นผมคือ Cocomi Sakura ครับ
ก็งงอยู่ว่ารหัสมันแปลกๆ ไม่เคยเห็นสักที เพราะส่วนใหญ่เธอจะเล่นให้s1 กับ ไอเดียโปรเจ็ค

spwan
AV Distributor

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2013, 08:39:01 PM »

แป้ง อรอุมา นี่มีคลิปเคลื่อนไหวของ tba ออกมายังอ่ะ หาไม่เจอเลย

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
gtzza
นักสะสมเอวี

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2013, 11:01:39 AM »

แป้ง อรอุมา นี่มีคลิปเคลื่อนไหวของ tba ออกมายังอ่ะ หาไม่เจอเลย

พอมีรูปเพิ่มเติมบ้างไหมครับ
spwan

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2013, 09:27:09 PM »

ใช้ชื่อนี้หา wanisa tba

เอวีแปลไทย
gtzza
นักสะสมเอวี

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 02:22:03 AM »

ใช้ชื่อนี้หา wanisa tba

ขอบคุณครับ ได้เบาะแสและ อิอิ
gyro1
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 09:55:43 AM »

profile ผลงาน

WANISA TBA

มีไฟล์ภาพ 8เซ็ท ธรรมดา4 VIP4

มีไฟล์VDO 2เซ็ท

spwan

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 08:13:36 PM »

เฝ้ารอ เมื่อไรวิดิโอแบบทะลวงจิ๋มจะออกมา

เอวีแปลไทย
gyro1
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 08:53:38 PM »

เรื่องใหม่ของ แป้ง อำมาลา มาแล้ว

เรื่องเกรียนloveเกมส์สยิว

เรื่องนี้สนุกแฮะ จากหนังไทยรุ่นใหม่ เนื้อเรื่องโอเคเลย ให้ผ่าน

ดีกว่าหลายเรื่องที่ดูมา มีแถมสาหร่ายด้วย

ทาเคชิ รับประกัน

มีเรื่องไหนสนุกแนะนำกันได้ครับ. ของทาเคชิทำเรื่องไหนบ้างนี่ ของใหม่นะ
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์