เมษายน 19, 2024, 06:10:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามความน่าเชื่อถือของกรเติมพรีเมี่ยมทีคับ  (อ่าน 3866 ครั้ง)
chronicle
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 01:18:30 AM »

ผมไม่ค่อยมั่นใจในการจะเติมพรีเมี่ยมของแต่ละเว็ปเลยคับ ของ AVC เองก็ยังไม่เคย นี่คือครั้งแรกหลังจากหนัง AV 2TB
ของผมเพิ่งจะหายไป เลยต้องตามล่าหนังเก่าๆกลับมาให้ได้ ผมมีเวปในดวงใจอยู่ 2 เวปคือ

1.http://www.jav18up.com/
2.AVC นี่แหละคับ

ช่วยบอกความน่าสนใจและความน่าเชื่อถือของแต่ละเวปทีคับ!!!
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 01:19:56 AM »

อ่านแต่ละคอมเมนท์ในกระทู้นี้เลยครับ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=42768.0

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 01:26:49 AM »

มายืนยันครับ ถ้าท่านมีเงิน แล้วก็ชื่นชอบ av มาก

คุ้มครับ Grin

AVFORFUN
chronicle
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 01:27:50 AM »

แล้วผมต้องเติมยังไงอ่ะคับ ครั้งแรกเลย คุณคือท่านประธานสินะคับ 555+
ติดต่อทางไหนได้หรอคับ หมายถึงพูดคุยกันหรือถามเรื่องหนัง

สงสัยว่าถ้าเติมแล้วได้ VIP จะสามารถเข้าห้องที่มองไม่เห็นได้ในตอนนี้และเค้าเวปที่ปกติต้องเสียเงินโหลดหรอคับ
chronicle
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 01:30:15 AM »

เงินก็ไม่ค่อยมีหรอกคับ แต่ก็อยากเติมครั้งเดียวให้คุ้มน่ะคับ พูดกันตรงๆนะ
เพราะผมยังไม่เคยด้วยแหละคับ เช่นถ้จ่าย 1000 จบเลยสินะคับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 01:34:42 AM »

คลิกอ่านกระทู้ที่ลายเซ็นผม มีวิธีบริจาคบอกไว้ละเอียด

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
spwan
AV Distributor

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 02:27:02 AM »

พูดแล้วจะหาว่าโฆษณา ที่นี่เราทำด้วยใจครับ ไม่เหมือนที่อื่นๆ
สมัครพรีเพี่ยมที่นี่ได้อะไรดีๆมากกว่าหนังครับ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 02:42:48 AM »

เดี๋ยวนี้ผมก็ไม่ค่อยได้เข้าไปโหลดใน Vip ละครับ สาเหตุเพราะ HDD  1 Tb ผมจะเต็มละแค่นั้นครับ  Smiley

vangsashi
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 04:46:12 AM »

ระวังนะครับ
ท่านจะไม่ได้เสียแค่1000

แต่ท่านต้องเสียมากกว่านั่นเพราะ HDD เต็ม

สำหรับผมคุ้มครับ(มากๆด้วย)

DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:47:33 AM »

จัดไปสิครับ ความสุขที่คุณซื้อได้   Grin Grin

หน้า: [1] 2 พิมพ์