มีนาคม 29, 2024, 08:20:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีแหล่งโหลดหรือดูหนังโป๊จีน หรืออีโรติคจีน กันไหมครับ  (อ่าน 10224 ครั้ง)
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 02:24:35 AM »

ลืมไปผมเคยดูหนังเธอนานแล้วเลยลืม ผมเคยดูหนังเรื่อง sex and zen เวอร์ชั่นปี 1991 เรื่องนี้เธอก็โป๊แบบเห็นเต็มๆเหมือนกัน แต่เธอไม่ได้เป็นนางเอกเลยลืมครับพึ่งนึกออกวันนี้เอง

เอาภาพตัวอย่างจาก sex and zen มาให้ดูด้วยเลย

แต่หนังที่ผมเพิ่้งดูเมื่อคืนคือเรื่องนี้ครับ the girl from china 1992

เอาเข้าจริงเรื่องนี้อาจสู้ sex and zen ไม่ได้ เพราะไม่มีฉากไหนที่เห็นหน้าเธอพร้อมกับนมแบบชัดๆเลย จนอดคิดไม่ได้ว่าใช้ตัวแสดงแทนหรือเปล่า แต่ผมว่าเธอเล่นเองแหละครับ ลองดูเองละกันตาม link ด้านล่างนี้

http://www.xvideos.com/video4495728/the_girls_from_china_1992_

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2013, 03:03:39 AM โดย messidona » บันทึกการเข้า
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 03:05:15 AM »

ลองไปดูมาอีกทีละดูเหมือนว่าฉากที่เห็นหน้าอกใกล้ๆน่าจะเป็นหน้าอกของคนอื่นนะครับ คำถามคือ ทำไม?
ragazzo
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 01:26:54 PM »

คงเป็นดาราดัง แล้วเอานางแบบโป๊มาเป็นหน้าอกแสตนอินมั้งครับ เหมือนหนังไทยเรื่องผู้หญิงห้าบาป
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 12:36:58 AM »

คงเป็นดาราดัง แล้วเอานางแบบโป๊มาเป็นหน้าอกแสตนอินมั้งครับ เหมือนหนังไทยเรื่องผู้หญิงห้าบาป
น่าจะยังงั้นครับ

ความจริงเธอคนนี้ เมื่อไม่นานมานี้เองผมไปเจอภาพของเธอจากนิตยสาร Playboy ที่เธอเคยถ่ายไว้เมื่อปี 1991 (น่าจะหลังถ่ายจากเล่นหนังเรื่อง Sex and Zen แล้ว )  เลยทำให้เกิดอยากดูหนังอาร์ที่เธอเคยเล่น แต่ผมลืมไปเลยว่า ผมเคยดูหนังที่เธอเล่นไปตั้งนานแล้วจากเรื่อง Sex and Zen ก็อย่างที่บอกไปแล้วนั่นล่ะครับ

เลยอยากเอาภาพจากนิตยสาร  Playboy ที่ว่ามาโพสซักหน่อย คงไม่ผิดคอนเซ็ปท่านเจ้าของกระทู้นะครับ 555 Grin  เธอมีชื่อว่า Isabella Chow หรือ โจวหง ครับ

หน้า: 1 [2] พิมพ์