เมษายน 26, 2024, 11:10:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Mikako Abe あべみかこ มัธยมนมเล็กที่น่าฟัดจริงเลย  (อ่าน 78536 ครั้ง)
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 05:26:52 PM »

158 cm
B 82 cm
W 57 cm
H 83 cm
วันเกิด 1992/11/30
งานอดิเรก เล่นดนตรี
ความสามารถพิเศษ เล่นเปียโน

* อ้างอิง http://www.candy-av.com/works/cnd/cnd040.html

สำหรับใครที่ตามหานางเอกเอวีแนวคล้ายๆ สาวมัธยมปลาย ตาคม นมเล็ก จิ๊มิไร้ขน เธอคนนี้น่าจะตอบโจทย์ของคุณได้ และเธอคนนี้ได้กลายมาเป็นที่หนึ่งในหัวใจของผมมากที่สุดในวงการเอวี เพราะรูปร่างหน้าตาของเธอแทบทุกสัดส่วนนี่ช่างตรงกับสเป็กสาวในฝันของผมอย่างจังๆ น่ารักแบบสาวแรกรุ่น ผมสั้น ตาคม ทำให้ผมหลงรักคลั่งไคล้เธอตั้งแต่แรกเริ่มที่ได้ชมผลงานของเธอ บางคนบอกว่าเธอหน้าคล้ายนางเอกหนังไทยที่ชื่อ โม มนชนก ด้วยนะครับ ซึ่งแน่นอนผมก็ยอมรับว่าโมเป็นคนที่หน้าตาตรงสเป็กผมมากที่สุด เพียงแต่โมเป็นดาราไทย เป็นไปแทบไม่ได้ที่จะไปคว้าเธอมาเชยชม แต่ Mikako Abe แม้จะเป็นไปไม่ได้ที่จะคว้ามาเชยชมยิ่งกว่าโมเสียอีก แต่อย่างน้อยความเป็นนางเอกเอวีของเธอทำให้ผมได้เชยชมทุกสัดส่วนผ่านหน้าจอ มันจึงเป็นอะไรที่สุดยอดมากกว่า ซึ่งในชีวิตจริงหากได้ผู้หญิงหน้าตาตรงสเป็กแบบนี้คงเป็นสวรรค์ชั้นเลิศเลยทีเดียว จึงขออุทิศกระทู้นี้ในการเล่าถึงผลงานของเธอ ซึ่งมีเพียง 10 เรื่อง เธอรีบรีไทร์ออกไปเสียก่อน เป็นที่น่าเสียดายเหมือนกัน ก็ได้แต่หวังเล็กๆ น้อยๆ ว่าอยากให้เธอ นางฟ้าในใจของผมกลับมาอีกนะ แต่ถ้าเธอไม่กลับมาแล้วจริงๆ ก็ขอให้เธอมีความสุขในชีวิตนะ ขอบคุณสำหรับความสุขที่เธอมอบผ่านผลงานข้ามดินแดนมาถึงผม

อัพเดต!!! ล่าสุดเธอกลับมาแล้วครับ เปิดตัวใหม่กับค่าย Candy เป็นอะไรที่ซาบซึ้งใจอย่างบอกไม่ถูกเลยทีเดียว แม้คราวนี้เธอจะเปลี่ยนลุคส์ไปไว้ผมยาวสลวยเต็มที่ ถึงแม้จะไม่ตรงตามสเป็ก แต่ก็ดีใจที่ได้เห็นเธอกลับมาเล่นอีกครั้งครับ

ผลงานใหม่ของเธอเรื่องแรกในค่าย Candy ครับผม
CND-040

ส่วนนี้จะเป็นการรีวิวผลงานของเธอตั้งแต่เรื่องแรกจนถึงเรื่องสุดท้ายในค่าย Peter (Dip-AV) ครับ

ZEX-080

ผลงานเรื่องแรกของเธอ ยอมรับว่าเธอเป็นนางเอกเอวีที่ถ่ายปกได้ไม่สวยเท่าไหร่ในช่วงแรก แต่เมื่อได้ชมข้างในก็จะพบว่าไม่เลวนัก เรื่องแรกนี้ยังดูไม่ค่อยแตกเนื้อสาวเท่าไหร่ ทำให้หน้าตาดูเด็กๆ ใสๆ ไม่ค่อยมีแรงดึงดูดทางเพศมากนัก ซึ่งหากผมได้ดูผลงานเธอเรื่องนี้เป็นเรื่องแรกในชีวิต ก็คงยังไม่ทันได้หลงใหลคลั่งไคล้เธอมากนัก

ZEX-084

ผลงานเรื่องที่สองเริ่มเป็นอะไรที่ถูกใจผมมากขึ้น จากปกที่เป็นชุดนักเรียน เครื่องแบบสุดโปรดของผม และทรงผมบ๊อบสั้นแบบใหม่ หน้าตาที่ดูเป็นสาวมากขึ้น เรียวขึ้น (ซึ่งไม่รู้ว่าเธอไปทำศัลยกรรมมาหรือเปล่าถึงสวยขึ้นกว่าเรื่องแรกมาก) ทำให้ผมเริ่มหลงรักเธอมาตั้งแต่เรื่องนี้ซึ่งผมโหลดมาดูเป็นเรื่องแรกในชีวิต

ZEX-092

เรื่องนี้เธอยิ่งถูกใจผมมากขึ้นไปอีก ที่นอกจากจะมาในชุดนักเรียนแล้ว การทำหน้าตายั่วยวนของเธอยังมีพัฒนาการมากขึ้นตั้งแต่เรื่องนี้ที่ทำให้ผมเก็บไปฝันได้ทั้งคืน ยิ่งฉากในเรื่องที่มีการใช้เจลราดตัวนี่ เป็นอะไรที่ฟินไม่น้อยเลยเชียวแหละ

ZEX-101

เรื่องนี้เปลี่ยนแนวมาเป็นชุดอยู่บ้านกับชุดแฟนซี แต่ตอนโดนเอาถอดหมด คล้ายๆ กับเรื่องแรก แต่เรื่องนี้มีพัฒนาการเรื่องท่วงท่ามากขึ้น ทำให้มีความเร้าใจมากกว่า ซึ่งเรื่องนี้เท่าที่ค้นหาดูไม่พบว่ามีการปล่อยโหลด ผมเลยซื้อแผ่นแท้มาซะเลย (ได้ทำเพื่อเธอสักครั้งแล้วครับ) จนถึงตอนนี้เท่ากับว่าผมอาจเป็นคนเดียวในประเทศไทยก็ได้นะที่มีหนังของเธอครบทุกเรื่อง

ZEX-107

เรื่องนี้พาเธอมาอาบน้ำ แถมพิเศษด้วยการย้ำกันในเน็ด (ผวนเอานะ) ก็เป็นอะไรที่แปลกใหม่สำหรับเธอ

ZEX-113

เรื่องนี้มาแนวเปลือยหมดปิดท้ายกันอีกครั้ง กับท่วงท่าที่เต็มเหนี่ยว พร้อมเจลสุดฟิน

ZEX-119

เรื่องนี้ขอบอกว่าเป็นการปฏิวัติของตัวเธอเอง หลังจากที่ก่อนหน้านี้กระแสหนังของเธอแทบไม่มีใครพูดถึง แต่การกลับมาของเธอในเรื่องนี้คือการเปลี่ยนแปลงอย่างมาก ตั้งแต่หน้าปกที่สวยน่ารักเช้งวับราวกับเป็นคนละคน ผมรู้จักเธอครั้งแรกจากการเห็นปกนี้นั่นแหละครับ ที่ทำให้ตกหลุมรักเธอเข้าอย่างจัง แต่ตอนนั้นหนังของเธอยังไม่ออกจึงไปโหลด ZEX-084 มาดูก่อน พอถึงเวลาที่หนังเรื่องนี้ออกผมจึงรีบโหลดอย่างไว จากที่เห็นแค่ปกน้ำก็เริ่มเหนียวแล้วครับ ในเรื่องนี้เธอก็มาในชุดนักเรียนแบบกะลาสีผ้าพันคอแดง เป็นชุดนักเรียนสไตล์ที่ผมชอบมากที่สุด ลีลาการรับน้ำรักจากชายด้วยปาก แล้วทำหน้าตาสุดฟิน ซึ่งเธอใช้ในเรื่องนี้เป็นครั้งแรก น้ำขาวๆ ย้อยๆ จากปากสวยๆ ของเธอ เป็นท่าประทับใจของผมอย่างมิรู้ลืม ปิดท้ายด้วยการโดนรุมจัดหนักอีก ถ้าจัดอันดับหนังสุดประทับใจของผม เรื่องนี้ต้องเป็นที่หนึ่งครับ

ZEX-126

เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่เธอเล่นได้ดีที่สุดไม่แพ้ ZEX-119 จากที่เล่นแนวกึ่งถูกข่มขืน หันมาเล่นแนวรุกเข้าใส่บ้าง ลีลาท่าทางการยั่วยวนนี่ขอบอกว่าเรื่องนี้เธอได้ก้าวเข้าขั้นมืออาชีพแล้วจริงๆ ไม่เชื่อลองหาดูสิครับ ถึงเธอจะผมเริ่มยาวมาเยอะแล้ว แต่ผมก็ยังรักเธออยู่มิรู้คลาย

ZEX-133

เรื่องนี้พิเศษหน่อยด้วยการไปเที่ยวซัดกันนอกสถานที่ครับ ชุดแปลกตาดีไม่น้อยทีเดียว

ZEX-141

ในที่สุดก็มาถึงเรื่องที่สิบ เป็นเรื่องสุดท้ายที่เธอจะรีไทร์ ลักษณะจะคล้ายๆ กับ ZEX-126 ซึ่งเธอก็จัดเต็มให้สมกับเป็นเรื่องรีไทร์ได้ดีครับผม

ผลงานของเธอทั้งสิบเรื่อง สามารถดูคลิปพรีวิวได้ด้วยนะครับ http://www.dip-av.jp/search.php?word=%E3%81%82%E3%81%B9%E3%81%BF%E3%81%8B%E3%81%93

** อัพเดต ลิ้งก์นี้คือรวมผลงานทั้งหมด หลังจากที่วันนี้เธอกลับมาเล่นกับค่ายใหม่แล้วครับ http://www.eic-av.com/girl_33774.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2013, 09:34:53 AM โดย Ilikecensored » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 09:13:06 PM »

จริงๆแล้วเธอเป็นสาวน่ารักและสวยมากคนหนึ่งเลยครับ เสียดายที่ปกช่วงแรกๆดร็อบความน่ารักของเธอไป
เป็นสาวตัวเล็กอีกคนที่ผมชอบเลยล่ะครับ

บัน ชาวไร่
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 05:41:08 PM »

ล่าสุดเธอกลับมาแล้วในค่ายใหม่ครับพี่น้อง ซาบซึ้งอย่างแรง เป็นอะไรที่บอกไม่ถูกเชียวล่ะ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.600

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
Hamma ujiro
AV Devotor (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 09:56:34 AM »

มีลิ้งบิท ของเธอคนนี้มั้ยอ่ะครับท่าน
บัน ชาวไร่
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 12:13:47 PM »

มีลิ้งบิท ของเธอคนนี้มั้ยอ่ะครับท่าน

ท่าน teezombie ขอลิ้งก์บิท javjunkies หน่อยครับ ผมไม่ได้โหลดเว็บนี้

ผมโหลดจากเว็บ akiba-online วิธีค้นหาหนังของผมคือใช้เทคนิคเสริมหาจากในกูเกิ้ล โดยพิมพ์รหัสหนัง แล้วต่อท้ายด้วยการพิมพ์ว่า site:www.akiba-online.com เป็นการหาแบบเจาะจงเว็บครับ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:32:54 PM »

ท่าน teezombie ขอลิ้งก์บิท javjunkies หน่อยครับ ผมไม่ได้โหลดเว็บนี้

ผมโหลดจากเว็บ akiba-online วิธีค้นหาหนังของผมคือใช้เทคนิคเสริมหาจากในกูเกิ้ล โดยพิมพ์รหัสหนัง แล้วต่อท้ายด้วยการพิมพ์ว่า site:www.akiba-online.com เป็นการหาแบบเจาะจงเว็บครับ

จัดให้ครับ มี 2 หน้านะครับ

==> http://javjunkies.com/main/?s=Mikako_Abe

mclub
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 07:38:44 PM »

ผมก็เป็นอีกคนนึงที่ชอบเธอนะครับ แบบว่าเห็นแล้วรักเลยก็ว่าได้ หุ่นของเธอดีมาก นม ไม่ใหญ่ (เบื่อแล้วพวก ใหญ่ ๆ ) ดูเป็นเด็ก ๆ ดี 
(นี่เราเป้น โลลิค่อนแล้วหรอ 555) กำลังติดตามผลงานของเธออยู่ครับ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 10:53:18 AM »

ตัวเล็กน่ารัก หลังๆน้องชอบเล่นแนวดุดันขึ้น
ไม่อยากให้มาเดินสายเดียวกับ Rei Mizuna เลยครับหวังว่าคงไม่ถึงขนาดนั้นนะ

A PinK
บัน ชาวไร่
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 09:57:18 AM »

ผมว่าดูจากตอนนี้ยังยากครับที่เธอจะก้าวไปเล่นสายโหด ขนาดเล่นมาสิบกว่าเรื่องแล้ว แตกในยังไม่เคยเลยครับ

M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 10:58:49 PM »

หนูคนนี้ก็หนึ่งในดวงใจผมเหมือนกันครับ
ท่านรีวิวได้สั้นๆ แต่ Done มากครับ
ผมรีบเช็คในคอมอย่างด่วนเลย 
เคยดู 2 เรื่อง [ZEX-141] ซึ่งลบไปแล้ว
ตอนนี้เหลือแต่ [ZEX-119] เรื่องเดียว  ชอบฉากลักหลับมั่กๆ

หนู  Rei Mizuna ก็คนโปรดครับ (ชอบเธอเป็นคนแรกในวงการ AV)
ดีนะที่พักหลังไม่เล่นโหดแล้ว หันมา Uncen ที่ประทับใจมากคือ ฟันขาวขึ้นโคตรๆ ฟินฝุดๆ 

นางเอก AV ผมชอบไม่กี่คนนะ ที่นึกออกก็อีกสองคน
Mizuho Uehara กะ Rina Oshima 
หน้า: [1] 2 พิมพ์