มีนาคม 29, 2024, 01:28:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ฮือ ฮือ ทำไมกระทู้ของผม โดนลบ (หรือย้าย)ละ  (อ่าน 2531 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:27:41 PM »

ทำไมกระทู้ ที่ผมรีวิว หนังไว้ (โพสเมื่อคืน 20/6/53) ถึงโดนลบ หรือย้าย ละครับ Huh??

ผมโพสอะไร ไม่ดี ไปหรือครับ

อย่างไรช่วยแจ้ง ทีครับ จะได้รับทราบ มันเสียความรู้สึกนะครับ

ที่เวลา กลับมาอ่านอีกครั้งแล้ว มันไม่อยู่ หรือหายไป

อย่างไร รบกวน ท่านประธาน แจ้งเหตุผลด้วย จะได้เข้าใจตรงกัน

(แต่อย่าให้กลับไปกฎของเวบนะครับ ช่วยชี้แจงให้ชัดเจนไปเลย)

ผมเข้าใจนะ ที่อยากให้ บอร์ดอยู่ได้นานๆ พร้อมช่วยเหลือครับ ขอแค่เหตุและผล เท่านั้น

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 11:34:15 AM »

ผมไม่ได้ลบนะท่าน และก็ไม่มีใครลบได้นอกจากผม ผมเข้ามาลบบอททุกวันวันละ 20-30 กระทู้ แต่ก็ไม่น่าไปโดนกระทู้ท่านนะ เพราะบอทมันจะมีแต่ภาษาอังกฤษ ไม่น่าจะคล้ายคลึงกัน

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
himitsu
AV Columnist

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:15:34 PM »

รับทราบแล้วครับ

ไม่เป็นไร ครับ ที่โพสไปเมื่อวาน ประมาณว่ามีอารมณ์ อะ

แต่ตอนนี้ ใจเย็นแล้ว เดี๋ยวโพสใหม่ก็ได้

ขอบคุณครับที่ตอบกลับมา

bom99
JO.E
AV Donator (VIP)

20/10/2554

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 12:56:42 AM »

สุดยอดๆๆ ชาวเอวี  รักกันคราบ   Cool

Hansen

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 01:48:38 PM »

สุดยอดเลยท่านประธาน มีเวลาให้บอร์ดเยอะเลยทีเดียว
หน้า: [1] พิมพ์