เมษายน 20, 2024, 05:57:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มางดชักว่าว งดดูหนังโป๊เข้าพรรษากันมั๊ยครับ  (อ่าน 4287 ครั้ง)
kram
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 11:31:17 AM »

ผมเป็นคนไม่ค่อยได้กินเหล้าอยู่แล้วครับ เข้าพรรษาเลยไม่รู้จะงดอะไร
เลยอยากจะลองงดดูหนังโป๊ งดชักว่าว ในช่วงเข้าพรรษาดู
ลดการหมกมุ่นในเรื่องกาม ทำจิตใจให้ผ่องใส

ชวนเพื่อนๆมาลองทำดู ดีมั๊ยครับ ทดสอบตัวเอง อิอิ

Wink

nonoura non
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 11:33:35 AM »

3 เดือนเลยนะครับ ผมทำไม่ได้แน่  Cry
heen
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 11:47:46 AM »

ชักว่าว ดูหนังโป๊
มันไม่ได้ผิดศีลนะ

อย่าหยุดเลย

อ่อ แต่การโหลดหนังมาดู ผิดข้อลักขโมยเต็ม ๆ
nainaemak
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 02:33:04 PM »

อย่าหยุดเลย

อ่อ แต่การโหลดหนังมาดู ผิดข้อลักขโมยเต็ม ๆ
เจ้าของเชิญชวนให้โหลดฟรีนะครับ ไม่ได้ไปแฮคย้อนแยงตะแคงเอามา

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 03:50:35 PM »

อย่าหยุดเลย

เจ้าของเชิญชวนให้โหลดฟรีนะครับ ไม่ได้ไปแฮคย้อนแยงตะแคงเอามา

เจ้าของใหน เข้าใจอะไรผิดเปล่า
nainaemak

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 04:10:40 PM »

อย่าหยุดเลย

เจ้าของใหน เข้าใจอะไรผิดเปล่า
ถ้าจะซื่อจัดเคร่งตำราจริงๆแล้วอ้างเจ้าของแท้อยู่นอกประเทศแท้ๆก็คงไม่ใช่ แต่ถ้าคนเอามาโพสตามเวปละใช่เลย เพราะเขาก็จะได้ค่าโฆษณาด้วยเลยยินดีให้โหลด

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 05:07:53 PM »

ซื่อจัดเคร่งตำรา???
Vice President AVC

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 05:39:50 PM »

งดเหล้า เข้าพรรษา นะครับ
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 10:05:18 PM »

งดดูคงงดไม่ได้ เข้าใจใช่มั้ยว่ามันเสียสุขภาพ ดีไม่ดีฝันเปียก

แต่งดเย๊บสามเดือน น่าจะได้ นานกว่านั้นก็เคยแล้ว ถึงต้องพึ่งเอวีไง  Grin
sotx
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 11:54:46 PM »

วันนี้แตกไปสองรอบละครับ  Grin Grin

หน้า: [1] 2 พิมพ์