เมษายน 25, 2024, 08:01:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอาเพื่อนตัวเองมั่ง  (อ่าน 27483 ครั้ง)
hahana11
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 03:00:13 PM »

เคยแต่จับได้ว่า แฟนตัวเองมีอาไรกับเพื่อน 
โอวววว....น่าสงสารครับ โลกมันช่างโหดร้ายยยย
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 03:00:45 PM »

อย่าให้เล่าเลยครับ มันเจ็บใจ  
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 10:46:06 PM »

Grin Grin Grin

เคย เพราะเมา (ไม่ได้เมามากไรหรอก หื่นด้วยกันทั้งคู่)
สรุป หลังจากนั้น อายมาก มองหน้ากันไม่ติด พยายามหลบหน้ากันตลอด

เพิ่งมาเริ่มคุยกันหลัง ๆ หลังจากผ่านไปหลายปี แต่ก็ไม่สนิทใจแบบเดิมละ
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 10:53:33 PM »

เล่าเถอะครับ เพื่อนอยากฟัง

10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 10:59:09 PM »

ใช่ครับ เพื่อเป็นประสพการณ์ จะได้ไม่ซ้ำรอย

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 11:08:18 PM »

ใช่ครับ เพื่อเป็นประสพการณ์ จะได้ไม่ซ้ำรอย

จะได้ไม่เป็ภาระของลูกหลาน

StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 12:53:38 AM »

ก็ได้ครับผมเล่าให้ฟังไว้เป็นอุทาหรณ์ เพราะเรามองโลกในแง่ดีเกินไป

เรื่องมีอยู่ว่า ผมทำงานที่บริษัทแห่งหนึ่งตอนนั้นผมเพิ่งจบมาใหม่ๆผมได้รู้จักแฟนคนนี้เพราะเธอเป็นลูกค้าของบริษัท ซึ่งเธอเป็นผู้หญิงที่น่ารักมากเห็นแล้วก็ชอบอยู่ แถมอัธยาศัยดีด้วย ซึ่งโชคดีหรือป่าวไม่รู้ เธอคนนี้รู้จักกับเพื่อนผมที่ทำงานด้วยกัน ซึ่งผมกับเพื่อนคนนี้ก็สนิทกันอยู่เวลาพักเที่ยงก็ไปทานข้าวด้วยกันบ่อยเลิกงานก็ไปเที่ยวกันบ้าง ผมก็เลยจีบเธอแล้วก็ได้คบกับเธอเป็นแฟน เราคบกันมาเกือบปีตลอดเวลาที่คบเพื่อนผมก็รู้ตลอด แล้วแฟนผมก็ไม่ได้มีอาไรผิดสังเกตุเลย จนวันนึงผมเอามือถือแฟนมาเล่น ผมเปิดไปเจอข้อความในมือถือของแฟนที่เพื่อนผมมันส่งมา เขียนว่า แล้วเจอกันนะที่รัก ผมก็เริ่มสงสัยล่ะแต่ก็ไม่ได้ถามแฟน หรือถามเพื่อน ตอนนั้นผมคิดว่าเพื่อนผมมันส่งมาหยอกแฟนผมเล่นมั้ง เพราะแฟนผมกับเพื่อนเขารู้จักกันมาก่อนเป็นเพื่อนกัน ผมก็ไม่ได้ถามไร แต่หลังๆแฟนผมเริ่มเปลี่ยนไป จนวันนึงผมมีเพื่อนที่รู้จักคนนึงซึ่งเป็นเพื่อนสมัยเรียนม.ปลายคนนี้เคยเห็นน่าแฟนผมแล้วมันบอกเห็นแฟนผมเดินกับผู้ชายคนอื่น มันถ่ายรูปส่งมาให้ผมดูตอนนั้นผมช็อคมาก เพราะเป็นเพื่อนที่ทำงานนี้เองในภาพที่ส่งมากำลังกอดกันแล้วมันหอมแก้มกันด้วย ตอนนั้นผมเริ่มมั่นใจล่ะว่าเพื่อนมันตีท้ายครัว ผมโกรธมากแต่ก็ตั้งสติได้แล้วทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ แล้วผมจะจับผิดด้วยตัวเอง จนวันนึงผมไปเที่ยวผับแห่งหนึ่งแถวสุขุมวิท ผมเจอแฟนผมมันมากับเพื่อนผมแล้วมันกำลังจูบกันอยู่ ผมโกรธจัดก็เลยต่อยน่าเพื่อนไปที1 แล้วบอกเลิกกับแฟนเดี๋ยวนั้นเลย ซึ่งหลังจากเหตุการณ์นั้นผมเพิ่งมารู้ตอนหลังว่าแฟนผมมันแอบมีไรกับเพื่อนมานานแล้ว ผมโง่เองอ่ะโดนสวมเขาตั้งนาน หลังจากนั้นผมก็ได้ลาออกจากงานที่ทำเพราะผมไม่อยากเจอน่าเพื่อนทรยศคนนี้อีก
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 01:23:55 AM »

เคยครับ แต่หลังจากวันนั้นก็กลายมาเป็นแฟนเลย

-----------------------------------------------------------

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 09:21:15 AM »

ก็ได้ครับผมเล่าให้ฟังไว้เป็นอุทาหรณ์ เพราะเรามองโลกในแง่ดีเกินไป

เรื่องมีอยู่ว่า ผมทำงานที่บริษัทแห่งหนึ่งตอนนั้นผมเพิ่งจบมาใหม่ๆผมได้รู้จักแฟนคนนี้เพราะเธอเป็นลูกค้าของบริษัท ซึ่งเธอเป็นผู้หญิงที่น่ารักมากเห็นแล้วก็ชอบอยู่ แถมอัธยาศัยดีด้วย ซึ่งโชคดีหรือป่าวไม่รู้ เธอคนนี้รู้จักกับเพื่อนผมที่ทำงานด้วยกัน ซึ่งผมกับเพื่อนคนนี้ก็สนิทกันอยู่เวลาพักเที่ยงก็ไปทานข้าวด้วยกันบ่อยเลิกงานก็ไปเที่ยวกันบ้าง ผมก็เลยจีบเธอแล้วก็ได้คบกับเธอเป็นแฟน เราคบกันมาเกือบปีตลอดเวลาที่คบเพื่อนผมก็รู้ตลอด แล้วแฟนผมก็ไม่ได้มีอาไรผิดสังเกตุเลย จนวันนึงผมเอามือถือแฟนมาเล่น ผมเปิดไปเจอข้อความในมือถือของแฟนที่เพื่อนผมมันส่งมา เขียนว่า แล้วเจอกันนะที่รัก ผมก็เริ่มสงสัยล่ะแต่ก็ไม่ได้ถามแฟน หรือถามเพื่อน ตอนนั้นผมคิดว่าเพื่อนผมมันส่งมาหยอกแฟนผมเล่นมั้ง เพราะแฟนผมกับเพื่อนเขารู้จักกันมาก่อนเป็นเพื่อนกัน ผมก็ไม่ได้ถามไร แต่หลังๆแฟนผมเริ่มเปลี่ยนไป จนวันนึงผมมีเพื่อนที่รู้จักคนนึงซึ่งเป็นเพื่อนสมัยเรียนม.ปลายคนนี้เคยเห็นน่าแฟนผมแล้วมันบอกเห็นแฟนผมเดินกับผู้ชายคนอื่น มันถ่ายรูปส่งมาให้ผมดูตอนนั้นผมช็อคมาก เพราะเป็นเพื่อนที่ทำงานนี้เองในภาพที่ส่งมากำลังกอดกันแล้วมันหอมแก้มกันด้วย ตอนนั้นผมเริ่มมั่นใจล่ะว่าเพื่อนมันตีท้ายครัว ผมโกรธมากแต่ก็ตั้งสติได้แล้วทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ แล้วผมจะจับผิดด้วยตัวเอง จนวันนึงผมไปเที่ยวผับแห่งหนึ่งแถวสุขุมวิท ผมเจอแฟนผมมันมากับเพื่อนผมแล้วมันกำลังจูบกันอยู่ ผมโกรธจัดก็เลยต่อยน่าเพื่อนไปที1 แล้วบอกเลิกกับแฟนเดี๋ยวนั้นเลย ซึ่งหลังจากเหตุการณ์นั้นผมเพิ่งมารู้ตอนหลังว่าแฟนผมมันแอบมีไรกับเพื่อนมานานแล้ว ผมโง่เองอ่ะโดนสวมเขาตั้งนาน หลังจากนั้นผมก็ได้ลาออกจากงานที่ทำเพราะผมไม่อยากเจอน่าเพื่อนทรยศคนนี้อีก

ที่คุณเล่าให้ผมฟังวันนี้อยากให้ผมช่วยอะไรไหมครับ

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 10:02:09 AM »

ช่วง ศูนย์บรรเทาทุกข์หมี คุณริวจะมาช่วยบรรเทาทุกข์แล้ว  Grin Grin
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์