เมษายน 26, 2024, 05:47:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอาเพื่อนตัวเองมั่ง  (อ่าน 27489 ครั้ง)
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 12:25:46 AM »

คุนริว ตั้งหัวข้อถูกใจตลอด อยากเอาเพื่อนบ้างง่าา ไม่เคย Embarrassed

นั่นหนะซิ อยากจัดเหมือนกันเลยไว้แล้ว

10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 09:21:26 AM »

เก๊าอยากได้มั่งง่ะ อ่านแล้วแบบ ฮึ่มมมมมม สุโก้ยยยยยยย แหน๋ อิคึอิคึ อิไต
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 10:56:04 PM »

ผมว่าประสบการณ์เรื่องเซ็กซ์ที่ไม่ใช่แบบ จีบ ติด แอ้ม มันตื่นเต้นกว่ามากเลยนะ เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
huadoor2

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 12:30:07 AM »

ของผมเป็นประสบการณ์สมัยเรียน ป.ตรีฯ เหมือนกันครับ แต่ไม่ถึงกับได้ล่อเป็นเรื่องเป็นราว
หรอกครับ แค่เกือบๆ หน่ะ แต่ก็ดีแล้วที่วันนั้นไม่ได้ล่อกัน เพราะผ่านมาถึงวันนี้ก็เกือบ 10 ปี
แล้ว พอดีเดินผ่านสวนกันในห้าง (เพื่อนสาวของผมมันจำผมไม่ได้ แต่ผมจำมันได้) ผมตกใจ
นิดหน่อยที่มันไม่ได้น่าเอา น่าซดเหมือนสมัยเรียน ป.ตรีฯ เลย ดีนะเนี่ยที่วันนั้นไม่ได้เอากัน
ฮ่าฮ่าฮ่า !!  Grin

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
[:)]
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 01:53:04 AM »

เคยเกือบได้เอาเพื่อนคนนึงสมัยเรียน ปวส2 ครับ แต่สุดท้ายใจผมไม่กล้าพอเลยอดไป
ปัจจุบันมีเพื่อนคนนึงเคยทำงานอยู่ดูไบเป็น เด็ก นกป ถ้าอยากเอา บวกเงิน ตอนแรกคุยไลน์กันผมไม่รู้
แต่มันก็บอกว่ามาทำจริงๆ และถ่ายรูปให้ดู ผมตะลึงครับ มันบอกว่ากลับมาไทยจะลองหน่อยไหม ..
ผมควรตอบยังไงดีครับ ..
ปล. เพื่อนผม สูงประมาณ 165 หนัก 50 นมเล็ก ขาวเนียน ตาตี่หมวยๆหน่อย
Lot
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 10:48:42 PM »

เคยเกือบได้เอาเพื่อนคนนึงสมัยเรียน ปวส2 ครับ แต่สุดท้ายใจผมไม่กล้าพอเลยอดไป
ปัจจุบันมีเพื่อนคนนึงเคยทำงานอยู่ดูไบเป็น เด็ก นกป ถ้าอยากเอา บวกเงิน ตอนแรกคุยไลน์กันผมไม่รู้
แต่มันก็บอกว่ามาทำจริงๆ และถ่ายรูปให้ดู ผมตะลึงครับ มันบอกว่ากลับมาไทยจะลองหน่อยไหม ..
ปล. เพื่อนผม สูงประมาณ 165 หนัก 50 นมเล็ก ขาวเนียน ตาตี่หมวยๆหน่อย

ตอบว่า จัดไปอย่าให้เสียคับ
[:)]
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 07:22:27 AM »

ความจริงมีต่อเยอะเลยครับ จะเล่าต่อวันนี้ให้หมด เมื่อคืนเมียนอนอยู่ข้างหลังเลยพิมเยอะไม่ได้เดี๋ยวมันตื่น
คือ เพื่อนผมคนที่ไปเป็นเด็ก นกป ที่ ดูไบนั้น ผมค่อนข้างสนิทมากเลยครับ รู้เรื่องของมันแทบจะทุกเรื่อง เช่น มันแอบไปเอากับ
เพื่อนของผัวมาแล้วท้อง แล้วไปทำแท้ง บอกผมว่าคนละรสชาติ ผัวตัวเองไม่อร่อย เพื่อนผัวอร่อยกว่า ... (คนแบบนี้ก็มีด้วย)
แล้วเพื่อนผมคนนี้พยายามอ่อยผมหลายรอบละครับ มีครั้งนึงมาห้องผมแต่มากันเยอะประมาณ 5 คนได้ ชาย 3 หญิง 2
แล้วทำกับข้าวกินกันแล้วง่วงเกิดอาการอยากโดดเรียน แล้ว ญ 2 คนเลยเอาบล็อกผมมาใส่แล้วนอน (ตอนมาใส่ชุด นศ มา)
ตอนนอนที่เตียงผมนอนขวาสุด เพื่อน นกป นอนกลาง หญิงอีกคนนอนริมซ้าย ชายอีก 2 นอนพื้น
ตอนผมจะงีบหลับแล้วต้องสะดุ้งครับ เพื่อน นกป ผมอ่อยผมเฉยเลย มีการเอาขาแกล้งมาถูโดน olo ผมหลายรอบมาก
แต่ผมก็แกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่องครับ แมงก็ถูอยู่นั้น ถูจนแข็งประมาณ 80% ละ แทบอยากจะถามมันเลยครับว่า มืงจะเอากับกุเลยไหม??
แต่ก็ไม่ได้ทำอะไรครับ เพื่อนอยู่กันเยอะเลยอดไป ...
และมีอีกหลายช็อตครับ ช็อตแบบโชว์หวอให้ผมดู โชว์หัวนม โอยย เยอะครับ พูดแล้วต้องขอตัวไปช่วยตัวเองก่อนละ ...
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 10:22:38 PM »

hey !!!! จัดเบย

marchz_
ปลิงควาย

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2013, 01:11:07 PM »

เคยเอาแต่รุ่นน้องแถวบ้านครับ รุ้จักตอนเค้าอายุ17แต่ได้ฟันเค้าตอนอายุ27 ตอนนี้มีผัวแล้ว 5555
C_S_7
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2013, 10:20:36 PM »

Shocked Shocked Shocked
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์