เมษายน 19, 2024, 10:09:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอาเพื่อนตัวเองมั่ง  (อ่าน 27379 ครั้ง)
NickyPrimp
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 05:09:21 PM »

เกือบเคยสมัยเรียน ป.ตรี ครับ แต่ไม่กล้าครับกลัวมองหน้ากันไม่ติด
Triton
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 03:44:14 PM »

ได้กันประจำเลย ถ้าเมื่อไหร่ไปกินเหล้ากับเพื่อนผู้หญิง มีเสียตัวให้พวกเพื่อนผู้หญิงประจำเลย อิอิอิ ได้เอาเกือบหมดกลุ่มแล้ว
dekgang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 02:15:58 PM »

เคยครับ จัดเพื่อนทอมไป ตื่นเช้ามามันยังไม่รู้เลยว่าโดนผมจัดไป หลังจากนั้นก็จัดอีกแต่คราวนี้รู้ก็เลยคบกันแบบลับ ๆ สุดท้ายก็ไปไม่รอด แต่ก็เป้นสิ่งแปลกใหม่ในชีวิตดีครับ

Post By Sport Baboo OasisSBO)
sex appeal
หื่นมีศิลปะ

Hello

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 03:01:25 PM »

เคยแค่เกือบๆครับ สมัยเรียน ป.ตรี พอดีวันนั้นมีกินเลี้ยงกับเพื่อนก็เมานิดๆ หลังจากกลับจากงานก็ไปนอนเล่นห้องเพื่อน ผญ. อยู่หอเดียวกันแต่คนละชั้นครับ อยู่ในห้อง 3 คน เจ้าของห้อง คนที่เกือบมีอะไรด้วย(เธอเป็นคนรูปร่างไม่ค่อยดีมากครับ แต่หน้าสวยมาก แถมดัดฟันอีก Wink ) แล้วก็ผม ทำไปทำมาก็นอนที่นั่นเลย จำไม่ได้เหมือนกันว่าทำไมถึงได้นอนนั่น ก็เริ่มจากนอนหันหน้าเข้าหากัน ผมก็แกล้งๆทำเป็นตกหมอนให้ปากเข้าไปใกล้ๆกับเค้่า หายใจเบาๆใส่บ้าง ตอนนั้นตื่นเต้นมาก จนปากผมกับเธอแตะกัน ทีนี้ก็สปาร์คเลยครับ ทั้งจูบทั้งแลกลิ้น ผมก็ได้ทีจับนมเธอบ้าง แต่ก็แค่ข้างนอก เราจูบกันอยู่สักพักใหญ่ๆ ในสมองตอนนั้นอยากจะชวนเธอขึ้นไปเอากันที่ห้องผมมาก แต่ก็กลัวเพื่อนเธอที่นอนข้างหลังจะสงสัยว่าหายไปไหนกันสองคน เด๋วจะเป็นเรื่องใหญ่ จบละครับ พอเล่าละก็ตื่นเต้น เหมือนกลับไปอยู่ในเหตุการณ์เลย  Grin

PussySeeker
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 07:39:25 PM »

ผมเคยแต่ ตอนม 5

ไปทัศนศึกษาที่กรุงเทพ   ขึ้นรถประจำทาง  ผมนั่งข้างเขาอะครับ  ตอนนั้นตี 4  ทั้งรถหลับกันหมด

ผมหลับตา แต่เขาหลับ  ตอนแรกผมค่อยๆ เอามือไปลูบขาอ่อนเขาอะครับ  ค่อยๆลูบขึ้นลูบลง

แล้วเอาผ้าห่มบัง  ผมกำลังตัดสินใจ ว่าจะล้วงดีมั้ย   รถดันเปิดไฟ ให้นักเรียนเข้าห้องน้ำซะงั้น

= = 55555  แต่เป็นเพื่อนกันน้ะครับ  [ปล. หลังเดินทางเสร็จ เขาถามว่าจะเอาไง ผมบอกว่าก็เพื่อนกัน( ระยำไหมละครัล 555) ก็เลย โดนเกลียดเบยย Grin]

AVFORFUN
BOSS_KUNG
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 08:21:53 PM »

เคยฮ้ะ รุ้จักใน MSN ตั้งแต่สมัยผม ม.5 และเขา ม.4
คุยกันเปนปี กว่าจะได้เจอ พอเจอก็น่ารักดี ก็คุยเรื่อย ๆ
แต่ก็คุยแนวทะลึ่ง ๆ ตลอด ผมก็ขอ แต่มันไม่เคยให้ 555
จนวันเกิดผม อยู่ ๆ มันให้เปนของขวัญวันเกิด ได้เปิดมันเลย
หลังจากนั้น เวลาผมบอกคิดถึง มันก็มาหาตลอด จนมันมีแฟน แต่งงานไป เลยอดเลย
Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2013, 02:01:50 AM »

ฮาคุณริว 555

หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์