เมษายน 24, 2024, 02:27:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ tenga flip hole ให้หน่อยครับ(เพื่มคำถาม)  (อ่าน 4233 ครั้ง)
lordkark
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 08:05:19 PM »

สวัสดีครับ เท่าที่ผมหามาในเวปเจอแต่ TENGA Flip Hole สีขาว กับ Open My Pussy Rina อะครับ  (จากที่เปิดดูไป10หน้า)

ผมเลยอยากจะให้แนะนำให้หน่อยครับว่าจะซื้อตัวไหนดี มีตัวอื่นที่แนะนำบางไม(ราคาเท่าไรก็ได้) หรือถ้ามีรีวิวตัวไหนน่าสนใจก็ขอด้วยนะครับ ตอนนี้เห็นมีtengaสีแดงกับเงินมาใหม่ด้วยแต่ไม่เห็นคนรีวิวเลย

แล้วก็ ผมยังไม่เคยใช้มาก่อน+ยังไม่เคยมีประสบการตรงเลยไม่รู้ว่าจะชอบแบบไหนสะด้วยสิ

ปล. ถ้ามีไรแนะนำผมได้บางก็รบกวนหน่อยนะครับ แบบว่า มือใหม่จริงๆ เพราะยังไม่เคย

เพื่อเติม......

1 ระหว่าง Tenga กับflightlight ต่างกันยังไงครับ

2 พอรู้ไมว่าสีไหนขายดีสุด

3 ตอนนี้ผมสนใจสี ขาว แดง แต่เท่าที่หาข้อมูลเป็นภาษาอังกฤษมาทำไมมีแต่สีดำ ตอนนี้เลยตัดสินใจไม่ถูกเลย

4 เลยอยากได้ข้อมูลแบบชัดๆเพื่อตัดสิ้นใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2013, 06:35:23 PM โดย lordkark » บันทึกการเข้า
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 08:44:23 PM »

ตามที่เราเข้าใจนะ คือ tenga flip hold น่ะ มันออกบบมาเพื่อให้เข้าถึงจุดสุดยอด ซึ่งทางญี่ปุ่นเค้าใช่เทคโนโลยีที่ล้ำๆผลิตออกมาสนองความต้องการ
ส่วนพวกอันอื่นๆน่ะ มันคือเลียนแบบของจริง เปรียบเทียบกันว่าอันไหนเสียวกว่ากัน ยังไม่รู้เพราะยังไม่เคยลอง flip hold เร็วๆ นี้น่าจะได้ยลโฉมแล้วล่ะ อิอิ
lordkark
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 10:11:55 AM »

มีใครแนะนำไรเพิ่มเติมได้มั่งไมครับ

ปล ขอบคุณที่ตอบนะครับ
iamwanker
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 02:31:28 AM »

เพิ่งสั่งสีแดงไป ที่เลือกสีแดง เพราะเป็นรุ่นล่าสุด (แดง กะ เงิน)
ดูรีวิวเมืองนอกแล้ว น่าจะเสียวได้เรื่อง Smiley
10นิ้วครึ่ง
**

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 07:22:45 PM »

เพิ่งสั่งสีแดงไป ที่เลือกสีแดง เพราะเป็นรุ่นล่าสุด (แดง กะ เงิน)
ดูรีวิวเมืองนอกแล้ว น่าจะเสียวได้เรื่อง Smiley
สั่งเว็บไหนครับ รบกวนลงรายละเอียดเพื่อเป็นแนวทางให้ผู้ไม่มีประสพกาม
W4R10CK
**

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 11:08:57 PM »

คือผมก็อยากช่วยนะ  แต่บังเอิญว่ามีแต่Flip Hole สีแดง เลยเปรียบเทียบกับสีขาวที่คุณสนใจไม่ได้

แต่สีแดงมันดีไซน์มาตรงกับจุดspotแต่ละตำแหน่งขององคชาติคุณเลย เสียตรงที่ซองแตกง่าย (ปากมันประกบกันไม่สนิท)

กับเวลาสอดแล้วมันเย็นเจี๊ยบ ไม่เหมือนของจริงเท่านั้นเอง
lordkark
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 02:22:18 PM »

คือผมก็อยากช่วยนะ  แต่บังเอิญว่ามีแต่Flip Hole สีแดง เลยเปรียบเทียบกับสีขาวที่คุณสนใจไม่ได้

แต่สีแดงมันดีไซน์มาตรงกับจุดspotแต่ละตำแหน่งขององคชาติคุณเลย เสียตรงที่ซองแตกง่าย (ปากมันประกบกันไม่สนิท)

กับเวลาสอดแล้วมันเย็นเจี๊ยบ ไม่เหมือนของจริงเท่านั้นเอง

พึงจะรู้นะเนีย ขอบคุณนะครับ

ถ้าใครมีไรแนะนำได้บางก็รบกวนหน่อยนะครับ ถึงจะเป็นเรื่องเล็กน้อย แต่ผมอาจจะยังไม่รู้ และอาจจะนำมาตัดสิ้นใจได้
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 02:54:54 PM »

คือผมก็อยากช่วยนะ แต่บังเอิญว่ามีแต่Flip Hole สีแดง เลยเปรียบเทียบกับสีขาวที่คุณสนใจไม่ได้

มันมีแท่งสร้างความร้อนขายนะครับ เอามาวอร์มก่อนประกอบกิจก็ดีนักแล
W4R10CK
**

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2013, 07:39:59 AM »

คือผมก็อยากช่วยนะ แต่บังเอิญว่ามีแต่Flip Hole สีแดง เลยเปรียบเทียบกับสีขาวที่คุณสนใจไม่ได้

มันมีแท่งสร้างความร้อนขายนะครับ เอามาวอร์มก่อนประกอบกิจก็ดีนักแล

กลัวมันละลายติด...ครับ  Grin  ผมล้อเล่นนะ   ทราบว่ามีขายอยู่ครับเป็นแท่งที่หักแล้วเคมีผสมกันทำให้เกิดความร้อน
เอาไปสอดไว้ตามเวลาที่กำหนด แต่หายากอยู่ครับ บ้านใครมีเครื่องทำน้ำอุ่นเอาไปล้างก่อนใช้ก็น่าจะแทนกันได้  Cheesy
หน้า: [1] พิมพ์