เมษายน 25, 2024, 11:01:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาคุยกันเรื่องรองเท่าดีกว่า  (อ่าน 9803 ครั้ง)
Berserker
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2013, 09:52:12 PM »

ที่มันดังเพราะคนนี้ใส่

10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 04:29:21 PM »

ผมชอบรองเท้าบูทหนังครับ รองเท้าหนังประเภทนี้ต่างๆกับ รองเท้ากีฬาทั่วไป จะหาความนุมนวล ใส่สบายเหมือน NB ยากมาก
ดังนั้นหลายคนยังหาเนื้อคู่ไม่เจอ ส่วนของผมเจอนานแล้วมันคือ "Wolverine" 100 Mile Collection
เป็นบูทครึ่งกระตุ่ม หนังนิ่มแนบกับรูปเท้ายามสวมใส่
ราคา 395USD บวก ห้าเปอร์เซนภาษีนำเข้า
แต่ตอนนี้(2556)มีขายแล้วใน"เซนทรัล" ราคา 18,xxx บาท

ผมชอบนะครับรองเท้าหนัง แต่ลองมากี่คู่กี่คู่เจ็บเท้าทุกคู่55 หรือหนังผมถูกไป ราคาประมาณ2-3พันน่ะครับ

http://www.wolverine.com/US/en/1000MileCollection

ผมใช้รุ่นนี้อยู่

10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 04:31:08 PM »

ที่มันดังเพราะคนนี้ใส่

เพิ่งรู้นะเนี่ย555 นึกว่ามันใส่สบาย ปอลิง มีใครพอรู้จักรองเท้าแนวๆใส่วิ่งได้ใส่ไปเที่ยวได้บ้างไหม
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 04:44:29 PM »

Puma เบามากๆ ยูเซนโบ๋รววว ยังใส่

ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 04:46:08 PM »

ไปลองดูตระกูลฟาสของพูม่านะ แจ่มมาก

kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 06:41:49 PM »

ผมใส่แต่ รองเท้าแตะ แอดด้า

กับ รองเท้าเซฟตี้ แพงโกลิน

ชอบใส่รองเท้าแตะ เพราะมัน ใส่ง่าย ถอดง่าย เวลาจะไปบ้านใครไม่ต้องคอยแกะคอยใส่

สวมพรวด ไปได้เลย ส่วน รองเท้าเซฟตี้ ไว้ใส่ทำงาน กันตีนแหก แค่นั้นพอ

ที่ผมใส่ เป็นรุ่นนี้ http://www.pangolin.co.th/product_detail.php?id=20#!prettyPhoto
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 12:53:25 AM »

ของผมที่ใส่ประจำตอนนี้คือ Clarks - Active Air

หนังกลับสีน้ำตาลเข้ม ดูเข้มและทนทาน ที่สำคัญคือเบามาก ถ้าดูจากรูปลักษณ์แล้วไม่ลองใส่ไม่รู้เลย

ใส่เที่ยวก็ได้ ใส่ทำงานก็เหมาะ(สำหรับผมอ่ะนะ)

ข้างเท้าด้านนอก

โชว์การตัดเย็บ และพื้นผิวของหนังแบบชัดๆกันไปเลย  Grin

ปล. โทษทีครับรูปใหญ่ไปหน่อย แต่อยากให้เห็นชัดๆก็แค่นั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2013, 12:57:05 AM โดย daywalker » บันทึกการเข้า
sch
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 02:44:18 PM »

ของผมที่ใส่ประจำตอนนี้คือ Clarks - Active Air

หนังกลับสีน้ำตาลเข้ม ดูเข้มและทนทาน ที่สำคัญคือเบามาก ถ้าดูจากรูปลักษณ์แล้วไม่ลองใส่ไม่รู้เลย

ใส่เที่ยวก็ได้ ใส่ทำงานก็เหมาะ(สำหรับผมอ่ะนะ)

ข้างเท้าด้านนอก

โชว์การตัดเย็บ และพื้นผิวของหนังแบบชัดๆกันไปเลย  Grin

ปล. โทษทีครับรูปใหญ่ไปหน่อย แต่อยากให้เห็นชัดๆก็แค่นั้น

แต่ก่อน ผมก็ชอบ"คลาก์ค"เหมือนกัน แต่มันมีปัญหาว่า ผมหารุ่นที่ผมใส่อยู่ไม่ใด้อีก เมื่อคู่เก่าขาด
เป็นเพราะเขาผลิต เป็นคอลเลคชั่น เป็นลอ็ต หมดแล้วหมดเลยครับ
sch
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 02:52:04 PM »

ผมชอบรองเท้าบูทหนังครับ รองเท้าหนังประเภทนี้ต่างๆกับ รองเท้ากีฬาทั่วไป จะหาความนุมนวล ใส่สบายเหมือน NB ยากมาก
ดังนั้นหลายคนยังหาเนื้อคู่ไม่เจอ ส่วนของผมเจอนานแล้วมันคือ "Wolverine" 100 Mile Collection
เป็นบูทครึ่งกระตุ่ม หนังนิ่มแนบกับรูปเท้ายามสวมใส่
ราคา 395USD บวก ห้าเปอร์เซนภาษีนำเข้า
แต่ตอนนี้(2556)มีขายแล้วใน"เซนทรัล" ราคา 18,xxx บาท

ผมชอบนะครับรองเท้าหนัง แต่ลองมากี่คู่กี่คู่เจ็บเท้าทุกคู่55 หรือหนังผมถูกไป ราคาประมาณ2-3พันน่ะครับ
>>>> คู่นึงผมใส่ใด้ ประมาณ 5-7 ปีครับ ถ้าคำนวนแลัวคุ้มมากครับ ไม่เชื่อลองซิครับ >>>>

http://www.wolverine.com/US/en/1000MileCollection

ผมใช้รุ่นนี้อยู่

ชิ๊กกาดูว์
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 07:47:08 PM »

ผมมีอยู่ Puma กับ Adidas น่ะครับใส่เที่ยวใส่เต้นได้ไหม Grin
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์