เมษายน 26, 2024, 12:17:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบการค้นหา google เป็นอะไรครับ  (อ่าน 1842 ครั้ง)
bastardm
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 05:01:53 PM »

ผมลองค้นหาใน google อย่างค้นหารูป เช่น yumi kazama  ไม่ค่อยมีแบบฉาก หรือรูปวาบหวิวเลยครับ ส่วนมาจะเป็นแบบใส่ชุดเรียบร้อย ผมปิดการค้นหาปลอดภัยแล้วนะ ไม่เหมือนเมื่อก่อนเลยครับ มีใครเป็นบ้างไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2013, 09:33:27 PM โดย bastardm » บันทึกการเข้า

sotx
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 07:10:32 PM »

รู้สึกเหมือนกันครับ กุเกิ้ลช่วงนี้ ค้นหารูปโป๊ๆ xxx 18+ จะจะ อล่างฉ่าง ไม่ค่อยเจอ
สงสัยจะปรับระบบให้เข้มงวดมากขึ้นมั้ง

แล้วตรงตั้งค่าค้นหา ก็ไม่เหมือนเก่าด้วย
เมื่อก่อนจะเป็นสไลด์บาร์ ให้เลื่อนซ้าย-ขวา ตัวเลือก 3 ระดับ
แต่ตอนนี้ เป็นแบบนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2013, 07:15:50 PM โดย sotx » บันทึกการเข้า

euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 08:26:25 PM »

ผมใช้  yahoo  เเน่นอนครับ

เน้นพิมพ์ english  ดีกว่าครับ

ดีกว่า กูเกิ้ล
bastardm
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 09:34:29 PM »

ผมใช้  yahoo  เเน่นอนครับ

เน้นพิมพ์ english  ดีกว่าครับ

ดีกว่า กูเกิ้ล
ต้องไปลองซะแล้ว แต่ก็เซ็งนะ เครื่องมือหากินเลยนะ

ct44mr2
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 10:25:56 PM »

กูเกิ้ลไม่ค่อยน่าใช้แล้ว.....  รวมทั้ง facebook และอีกหลายอย่างด้วย..
เป็นผลเกี่ยวเนื่องมาจากโครงการ prism ที่อดีต CIA ออกมาแฉ ว่ามันแอบเก็บข้อมูลคนที่ใช้ด้วยมังครับ..

ตอนนี้กูเกิ้ลมันกลายเป็นเครื่องมือหากินของรัฐบาลไอ้กันไปแล้ว.. เมื่อเร็วๆนี้ มีสองสามีภรรยา เมีย search หา หม้อต้มแรงดัน ผัวหากระเป๋าเป้ ประกฎว่าตำรวจบุกไปค้นบ้าน.. เนื่องจากเหตุระเบิดกลางการแข่งขัน บอสตัน มาราธอน เมื่อเดือนเมษายน มันมีของสองสิ่งนี้ http://www.manager.co.th/around/viewnews.aspx?NewsID=9560000095115

ตอนนี้เปลี่ยนเป็น search ด้วยภาษา จีน กับญี่ปุ่น ครับ พอแก้ขัดได้..  Grin Grin Grin
แต่อย่าไป search พวกโลลิต้าบ่อยๆนะครับ เผลอๆอาจซวยแบบสองสามีภรรยาในข่าวได้  Cool Cool Cool
bastardm
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2013, 11:39:57 AM »

กูเกิ้ลไม่ค่อยน่าใช้แล้ว.....  รวมทั้ง facebook และอีกหลายอย่างด้วย..
เป็นผลเกี่ยวเนื่องมาจากโครงการ prism ที่อดีต CIA ออกมาแฉ ว่ามันแอบเก็บข้อมูลคนที่ใช้ด้วยมังครับ..

ตอนนี้กูเกิ้ลมันกลายเป็นเครื่องมือหากินของรัฐบาลไอ้กันไปแล้ว.. เมื่อเร็วๆนี้ มีสองสามีภรรยา เมีย search หา หม้อต้มแรงดัน ผัวหากระเป๋าเป้ ประกฎว่าตำรวจบุกไปค้นบ้าน.. เนื่องจากเหตุระเบิดกลางการแข่งขัน บอสตัน มาราธอน เมื่อเดือนเมษายน มันมีของสองสิ่งนี้ http://www.manager.co.th/around/viewnews.aspx?NewsID=9560000095115

ตอนนี้เปลี่ยนเป็น search ด้วยภาษา จีน กับญี่ปุ่น ครับ พอแก้ขัดได้..  Grin Grin Grin
แต่อย่าไป search พวกโลลิต้าบ่อยๆนะครับ เผลอๆอาจซวยแบบสองสามีภรรยาในข่าวได้  Cool Cool Cool
โอ้.......โห Shocked Shocked ขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย Shocked Shocked มันละเมิดสิทธ์ส่วนบุคคลไปป่าว Angry แต่ก็นะบ้านเค้าจริงจังกับเรื่องนี้ ต่อไปนี้ต้องระวังแฮะจะค้นอะไร แต่เวลาหารูปอารมณ์มันไม่เหมือนเก่าจริงๆsoftลงไปมากเลย แต่ผมว่าผมไม่โดนเรื่องโลลิต้าหรอก ช่วงนี้ผมหาแต่ mature ช่วงนี้อยู่แต่ห้องนี้ 555 Grin Grin Grin ก็ยังดีกว่า ict บ้านเราผมว่ามันทำอะไรไม่เป็นชิ้นเป็นอันแม่งบล็อคแต่เว็บโป๊  Embarrassedxhamter redtube(อันนี้ของมักขนาด) Embarrassed ไม่โป๊มันยังบล็อค ทีเว็บหมิ่นมันไม่บล็อค เอาอะไรกับมัน Sad Sad Sad แต่ผมตกข่าวแฮะปกติผมอ่าน manager เกือบทุกวันนะ
ขอบคุณนะครับเอาเรื่องมาแชร์กัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2013, 11:44:40 AM โดย bastardm » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] พิมพ์