เมษายน 25, 2024, 05:24:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติ มีอะไรกับแฟน ใช้ท่าไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 9714 ครั้ง)
nat4910
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 11:08:04 PM »

ผมมีอะไรกับแฟนคนนี้เป็นคนแรก(ทั้งคู่ ต่างคนต่างซิง)

เวลามีอะไรกันก็จะทำไม่กี่ท่าอะครับ
พวกท่ามาตรฐาน(เรานอนทับ ผู้หญิงอ้าขา) ท่าหมา  ผู้หญิงนั่งคร่อม แค่นั้นอะครับ

อยากจะลองหาท่าแปลกๆดูบ้าง เปลี่ยนบรรยากาศ ดูตามAV ก็Advance ไปนิดนึง อิอิ

มีใครพอแนะนำได้มั่งครับ ขอรูปประกอบด้วยยิ่งดี 555 ขอบคุณคร้าบบ
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 02:24:10 PM »

ก็ท่าเบสิกแหละครับ ท่าแปลกกลัวโดนด่า

นอนนอน ผู้หญิงขึ้น ท่าหมา จับหญิงนอนตะแคงแทง  :Smiley :Smiley :Smiley

Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 04:49:21 PM »

ผมมีอะไรกับแฟนคนนี้เป็นคนแรก(ทั้งคู่ ต่างคนต่างซิง)

เวลามีอะไรกันก็จะทำไม่กี่ท่าอะครับ
พวกท่ามาตรฐาน(เรานอนทับ ผู้หญิงอ้าขา) ท่าหมา  ผู้หญิงนั่งคร่อม แค่นั้นอะครับ

อยากจะลองหาท่าแปลกๆดูบ้าง เปลี่ยนบรรยากาศ ดูตามAV ก็Advance ไปนิดนึง อิอิ

มีใครพอแนะนำได้มั่งครับ ขอรูปประกอบด้วยยิ่งดี 555 ขอบคุณคร้าบบ

Dogy  เลยครับ ร้องลั่น เลย Grin
nat4910
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 11:10:26 PM »

^
^
^
ช่ายยยยครับ อย่างแหล่มม

ถามต่อนะครับ แล้วบางที ผมใช้นิ้วให้แฟน มันจะมีคล้ายๆลิ่มๆ ก้อนเนื้อขาวๆออกมา มันคืออะไรครับ ปกติรึปล่าว ไม่เคยเห็นเลย
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 03:02:06 PM »

ท่าธรรมดาแหละผู้หญิงนอนอ้าขา เราก็กระแทกตับๆ มันสุด  แต่ถ้าจะให้มันลองเปลี่ยนสถานที่
rattananot
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 03:56:25 PM »

^
^
^

ถามต่อนะครับ แล้วบางที ผมใช้นิ้วให้แฟน มันจะมีคล้ายๆลิ่มๆ ก้อนเนื้อขาวๆออกมา มันคืออะไรครับ ปกติรึปล่าว ไม่เคยเห็นเลย

ตกขาวครับ ถ้าไม่รู้จัก googleเลยจ้า
Oteotto
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 10:23:53 PM »

doggy ร้อยละ 80 ร้องลั่นห้อง และชอบท่านี้มาก เท่าที่ถามมา เค้าบอกว่ามันเสียดสีปุ่มได้ดี และเข้าได้ลึกแล้วไม่เจ็บ เมียผมเจอท่านี้ไปทรุดกับพื้นทุกที
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 05:59:06 PM »

^
^
^

ปกติครับ เขาเรียกตกขาว ตกขาวมี 2 ประเภท ตกขาวแบบปกติ กับตกขาวแบบไม่ปกติ ถ้าตกขาวแบบปกติจะเป็นจุลินทรีย์แลคโตบาซิลลัส เป็นจุลินทรีย์เจ้าถิ่นของช่องคลอดหญิงไม่เป็นอันตรายช่วยควบคุมไม่ให้เชื้อจุลินทรีย์ฝ่ายไม่ดีขยายพันธุ์ ตกขาวแบบนี้ผมเจอมาหลายคน ถ้าไม่ปกติคือตกขาวแบบติดเชื้อจะเป็นสีเหลืองและมีกลิ่นเหม็นเน่าแบบปลาเค็มหรือกลิ่นเต่า

ถ้าปกติจะเป็นสีขาวเหมือนแป้งเปียก ไม่มีกลิ่นเหม็น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2013, 06:03:33 PM โดย somsom » บันทึกการเข้า
Kinesis
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 07:43:03 PM »

ยังไม่มีแฟนครับ  Cry Cry Cry  Orz
Abnormal_Zank
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 10:24:51 PM »

ก้อ มิรู้สิ น่ะ ... (เสียงแบบเดี่ยว10 อ่ะ น่ะ ) ....55+

ก้อ ท่าเดิม ๆ ของเรานั้นแหละ ครับ ดีแล้ว ปรับเปลี่ยนฟิว ให้กับ เรา หรือ เธอ บ่อย ๆ เช่น ๆ เสียงเพลง แนวต่าง ๆ เปลี่ยนไป หรือ ชุด ที่เธอใส่ หรือ เราใส่ แสงไฟ สะลึมสะลือ หรือ สว่างเอาให้เห็นกัน จ๊ะ ๆ 555+

สุดท้าย ก้อ กดให้ ถี่ ๆ หนัก ๆ นาน ๆ นั้นแหละ ฟินเบย .....

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์