เมษายน 26, 2024, 05:43:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติ มีอะไรกับแฟน ใช้ท่าไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 9718 ครั้ง)
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 01:03:55 PM »

ไปหาสถานที่ใหม่ๆครับ ไปเที่ยวนอกบ้านบ้าง ถ้าบ้านว่างๆก็พาทัวร์ซะเลย อุ้มแตงลงบันไดยังได้

พูดถึง doggy นึกว่าแฟนผมชอบคนเดียวซะอีก คือถ้าตอนไหนที่เจ้าหล่อนยังไม่เสร็จ ขอท่านี้เลย ไปไม่ครบยกซักที
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 04:04:50 PM »

พอดีจู๋ผมมันโค้งไปทางซ้ายนิดนึง ผมชอบให้ผู้หญิงนอนตะแคงไปทางซ้ายของผมครับ จู๋ผมที่โค้งไปทางซ้ายนิดๆมันไปสะกิดพอดี เวลามีอะไรกับใครทำท่านี้ทีไรกำผ้าปูทีนอนสะแน่นทุกทีเลย จิมิก็มีน้ำไหลออกมาด้วย เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
nat4910
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2013, 10:35:02 PM »

ทุกวันนี้ผมก็เน้นDoggy เนี่ยแหละครับ แฟนร้องซี๊ด เข่าอ่อนทุกที จะลองยืนเหมือนกัน แต่ยังไม่มีโอกาศ
Oteotto
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2013, 10:53:20 PM »

ทุกวันนี้ผมก็เน้นDoggy เนี่ยแหละครับ แฟนร้องซี๊ด เข่าอ่อนทุกที จะลองยืนเหมือนกัน แต่ยังไม่มีโอกาศ
ยืนหน้ากระจกฟินดีเหมือนกันครับ แต่ต้องหาที่พื้นไม่ลื่นนะ ผมเล่นในห้องพื้นหน้าโต๊ะแต่งหน้าเมีย แม่งแป้งมันลื่น กลายเป็นเราเข่าอ่อนเองครับ ถ้ายืนเข้าหน้าก็มันไปอีกแบบ อันนี้ลองในห้องน้ำ หลังเมียพิงฝาซอยแต่กำลังขาท่านต้องได้ระดับหนึ่ง
bluecat16
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 01:02:10 PM »

ผมชอบให้เขานั่งเทียน กับ ท่าหมาคับ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 01:57:17 PM »

มิชชินนารี่กับ วูแมนออนท็อป

ด๊อกกี้ ผมกลับไม่ค่อยชอบแฮะ เพราะมันไม่เห็นหน้ามั้ง

ชอบให้นอนเอาเอาศอกค้ำไว้มากกว่า

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Munjung
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 07:41:45 PM »

นั่งหันหน้าเข้าหากัน มองตากันไปก็เจ๋งดี
ท่าทดสอบความอึดอีกท่า คือต่อเนื่องจากdoggy เค้านอนคว่ำขาชิด เราคว่ำทับอยู่ข้างบนก็เจ๋ง
แต่แฟนชอบontopที่สุด เพราะเค้าจะเสร็จทุกครั้ง  Grin
Chieftheman
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 08:56:14 PM »

ใช้ท่าอื่นแฟนไม่่ค่อยเสร็จ ผมเป็นพวกไม่อึดซะด้วย  แต่ท่าจบด้วยท่าDoggy แฟนเสร็จทุกครั้งเลยครับ  Wink
Ver0
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 11:53:26 PM »

doggy ท่ายืนคับ ให้ผู้หญิงท้าวโต๊ะหรือเตียงไว้อะคับ ถ้าให้ท้าวกำแพงไว้ผู้หญิงอาจจะไม่ค่อยถนัด เพราะมันไม่มีที่ลงน้ำหนัก
แต่อันนี้ต้องอยู่ที่ความสูงด้วยของแต่ละคนด้วย
เจ๋งๆสุดขอบอก (รึผมชอบเองหว่า  )
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 03:02:40 PM »

ท่าหมาครับ ตรงสปอตพอดี ผมถนัดด้วย แฟนก็เสียวด้วย (แต่เสียอย่างเดียวคือไม่ได้ฟัดนมแฟนตอนเอากัน 555)

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์