มีนาคม 29, 2024, 06:32:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กลับจากญี่ปุ่นแล้วครับ  (อ่าน 6503 ครั้ง)
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 08:41:47 PM »

อาการยูม่า ที่ผมให้คุณ  pan  ถามเป็น อย่างไรบ้าง 
เธอพัก  รักษาตัวอยู่ รพ.  ใด
น่าจัดทัวร์ไปเยี่ยม  ครับ

Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 09:11:45 PM »

ถามที่ร้านขายก็ไม่มีคำตอบ น่าจะเป็นเรื่องส่วนตัว ที่จะไม่ได้แจ้งแฟนๆให้ทราบครับ ปกติแล้วเธอน่าจะพักรักษาตัวอยู่กับบ้านมากกว่านอนโรงพยาบาล

ท่านๆที่รอแผ่น ผมต้องขออภัยด้วย ที่ส่งให้ช้า อาจจะเป็นพรุ่งนี้หรือวันศุกร์เลย เนื่องจากไป ตจว ทั้งสองวันครับ
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 09:17:27 PM »

ว่า จะฝากซื้อถุงยาง ลืม แหะ

libido
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 09:45:12 PM »

ถามที่ร้านขายก็ไม่มีคำตอบ น่าจะเป็นเรื่องส่วนตัว ที่จะไม่ได้แจ้งแฟนๆให้ทราบครับ ปกติแล้วเธอน่าจะพักรักษาตัวอยู่กับบ้านมากกว่านอนโรงพยาบาล

ท่านๆที่รอแผ่น ผมต้องขออภัยด้วย ที่ส่งให้ช้า อาจจะเป็นพรุ่งนี้หรือวันศุกร์เลย เนื่องจากไป ตจว ทั้งสองวันครับ

รับทราบครับ ^^

euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 10:16:58 PM »

ขอบคุณ ครับ
jamez2009
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 01:48:23 AM »

ถ้าเรียบร้อยแล้ววานแจ้ง PM ผมด้วยนะครับ

-----------------------------------------------------

> เรื่องอาการป่วย ผมว่าอย่าไปถามเลยครับ 

คนญี่ปุ่นส่วนใหญ่เค้าซีเรียสที่จะตอบเรื่องส่วนตัวกันถ้าไม่สนิทนะ
บางคนถามทำงานอะไร เค้ายังขออนุญาติไม่ตอบเลย  ยิ่งถ้าอาการป่วยยิ่งแล้วใหญ่ ถ้าจะบอกเค้าบอกเอง

มันก็อาจจะไม่ทั้งหมด แต่มันเป็นมารยาททางสังคมแบบหนึ่งนะครับ

Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2013, 06:50:45 PM »

วันนี้ส่งอีเอ็มเอส ให้เรียบร้อยทุกท่านแล้วครับ
libido
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2013, 09:06:24 PM »

วันนี้ส่งอีเอ็มเอส ให้เรียบร้อยทุกท่านแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ ยังไงรบกวนขอรหัสด้วยนะครับ จะได้ไปรับของที่ไปรษณีย์เลยครับ ^^

jamez2009
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 09:15:20 AM »

ของผมถ้าเรียบร้อย แจ้งรหัส PM กลับหน่อยนะครับ  Cool
หน้า: 1 [2] พิมพ์