เมษายน 18, 2024, 12:05:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Kaede Fuyutsuki - Immoral Gang Rape  (อ่าน 53527 ครั้ง)
sogood
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 06:42:42 AM »

โหลดได้ที่ไหนหรอครับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 10:22:01 AM »

เอ่อ.เรื่องนี้ผมไม่ได้โหลดอ่ะครับ ซื้อเอา

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
navino
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 10:08:33 AM »

น่ารักฟุดๆ อ่ะ
oramzao
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 06:42:34 PM »

thank you ja
oyes789
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 10:03:50 PM »

รูปไม่ขึ้น เลย อะจ้า ใครช่วยอัพ ทีนะ Wink
mhudom
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 02:56:45 PM »

รูปไม่ขึ้น เลย อะจ้า ใครช่วยอัพ ทีนะ Wink

ผมลองดูก็ยังขึ้นนะครับ สงสัยจะเป็นที่เน็ต ของท่านแล้วล่ะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
~‘Espada-4th๏
*

❤ 松島 かえで ғσяένềѓ

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 12:17:59 AM »

สวัสดีครับ สมาชิกทุกท่าน ก่อน อื่น ขอออกตัุว เลย ว่า นี่เป็น รีวิว ครั้งแรก ของผม ถูกใจ ไม่ถูกใจ ยังไง ติ ชม ก่น ด่า กัน ได้ นะครับ
ปกครับ

เปิดเรื่องด้วย kaede อยู่ กับ สามี อย่างมี ความสุข เช้าวันหนึ่ง เธอออกมา ส่ง สามีไปทำงาน โดยมี ไอ้หนุ่มข้างบ้าน คอยมอง

ซึ่งเธอ ก็ ยิ้มทักทาย ไป แต่ ไอ้ หนุ่มเดินซึม ๆ กลับ เข้าบ้านไป

เธอกลับเข้าบ้าน ไป หลัง ทำงานบ้านเสร็จ เธอ ก็ หางานอดิเรก ทำเพื่อผ่อนคลาย

ขณะที่กำลัง เพลิดเพลินอยู่ นั้น เธอรู้สึกเหมือนมีคน มาแอบดู

แต่งตัวให้เรียบร้อย ก่อน ออกไปดู

ไม่เจอใคร แต่ ประตูบ้าน เปิดทิ้งไว้อยู่ เอ๊ะ.. ยังไง

วันต่อมา มี นายช่างใหญ่ พา ลูกน้อง มา ซ่อมประตูให้

ขณะที่เธอ ก้มลง มองดู อุปกรณ์ ต่าง ๆ เธอได้เผลอ เผยเนินอก ขาว ๆ

นายช่างใหญ่ ถึงกับ ตะลึง เป็นไงเป็นกันวะ...

หลังออกอุบาย ให้ ลูกน้องกลับไปก่อน ส่วนตัวเอง อยู่ต่อ เพื่อ...ฮึ ๆ

อย่าค่ะ ช่าง เธอพยายามขัดขืน แต่ มันไ้ร้ประโยชน์  นายช่างใหญ่ จัดท่า เบสิค ตามตำรา ก่อน

ตามด้วย ท่าหลัก

จนเสร็จ

ต่อมา มันเหิมเกริมหนัก ถึงขนาดพาลูกน้อง มาด้วย

แล้วให้เธอ โทรคุยกับ สามี ระหว่างที่ มีอะไรกับ พวกมัน

เช้าวันต่อมา ไอ้หนุ่มข้างบ้าน เอาของมาให้

มันทน ความเซ็กซี่ ของเธอไม่ไหว พยายามจะ สัมผัส เธอพยาม บ่ายเบี่ยง ก่อนขอตัวเข้าบ้าน

ตกเย็น สามี เธอกลับ มา เธออุ่นใจขึ้นเยอะที่มี สามีอยู่ด้วย แต่เปล่าเลย...

สามีเธอดันโดนไอ้หนุ่มข้างบ้าน วางยานอนหลับ แล้ว จัดการ ขย่มเธอ ซะงั้น

วันต่อมา นายช่างใหญ่ กลับ มาเยือนอีก อ้าว ผัวอยู่ด้วยนี่ แต่ไม่เป็นไร กรูมีแผน อิ ๆ

โดย ให้ ลูกน้อง แกล้ง พา สามีเธอ ไปเดิน ตรวจความเรียบร้อย ของ งาน ส่วน มัน จะอยู่สนุกกับเธอ มานี่!!

แต่เรื่องอย่างนี้ ใครมัน จะทำให้เสร็จเร็ว ๆ สามีเธอ ตรวจงานด้วยความรวดเร็ว กลับมาเห็นเข้า

เลยถูก ลูกน้อง นายช่างจับมัดไว้

ดู kaede ถูก ข่มเหง ต่อหน้า ต่อตา

จนเสร็จสม

แต่แล้ว ไอ้หนุ่มข้างบ้าน เข้ามา ช่วยไว้โดย ฟาดหัว ช่างเข้าให้ ผู้หญิงข้า ใครอย่าแตะ...

คุณไม่เป็นไรแล้ว

ซะเมื่อไหร่... อ้าว แมร่ง มาซ้ำนี่หว่า

จัดไป

ทุกท่วงท่า

จนเสร็จ

มันก็ยัง คลอเคลีย เธอ อยู่ ท่างกลาง ร่าง ของ นายช่าง ลูกน้อง และ สามีเธอ แม่ง จิต มาก ๆ

ปิดฉาก ของเรื่อง ด้วย แววตา ที่เหม่อลอย ของ เธอ  จบ ครับ

แถมให้ ภาพหน้าเต็มๆ ของ นางเอก ประกอบการตัดสินใจ เสาะหา มาครอบครอง ครับ

สรุปคะแนน ครับ
ดารา  เต็ม 10 ให้ 11 ครับ ใครจะว่า อวย ก็ เชิญ นะครับ บอก ตรง ๆว่า ตั้งแต่  kaede matsushima  เลิกเล่นไป ก็ มี อีกหลาย kaede วนเวียนมา ในวงการ แต่ ไม่มี คนไหน ทำให้ ผม ประทับใจ เท่า  kaede  fuyutsuki  คนนี้ เลย ครับ ทั้ง ขาว ทั้ง สวย ทั้งเอ๊กซ์ ไม่เสียยี่ห้อ kaede  จริง ๆ
เนื่้อเรื่อง ให้ 10 เหมือนกัน ครับ ชอบ แนว นี้ ครับ อิ ๆ
หนังที่ ผม รีวิว นี้ เป็นหนัง เก่า หน่อย นะครับ แต่ ยังไง ไม่น่าเกิน แรง เสาะหา กัน มา ติ ชม ก่น ด่า ได้ ครับถ้าดีว่าง ๆ จะ ทำ เรื่องใหม่ ครับ

สุดยอดเลยครับท่าน ผมเห็นด้วยกับท่านเหมือนกัน ตั้งแต่ Kaede Matsushima เลิกลาไปผมก็ไม่เห็นจะมี Kaede คนไหนแจ่มเลย จนมาเจอเธอคนนี้ ที่น่าจะรุ่งแล้วไปได้ไกล ไม่เสียใจเลยที่ติดตามเธอมานาน เป็นกำลังใจให้นะครับ

mhudom
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2021, 09:01:42 AM »

เว๊บฝากรูปมันเดี้ยง ปิดเว๊บหายไปหมดน่ะครับ

หน้า: 1 [2] พิมพ์