เมษายน 27, 2024, 12:15:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเรื่อง Nikky pimp AV 9 นิ้ว นี่อะครับ  (อ่าน 12951 ครั้ง)
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 07, 2015, 02:00:18 PM »

กระดอของไอ้นิกกี้มันยาวถึง 9 นิ้วรึเปล่าอันนี้ผมไม่ทราบครับ แต่ในแวดวงการค้าน้ำกามนั้น เป็นที่ทราบโดยทั่วกันว่า
นิกกี้นอกจากจะรับงานถ่ายนู๊ดแล้ว ยังเป็นผู้ชายขายน้ำอีกด้วย ไม่ว่าจะเป็นป้าแก่ๆ ที่ยังคันหว่างขาอยู่ หรือแม้กระทั่ง
กระเทยที่มีตังค์และกล้าจ่ายค่าตัวให้ ไอ้นิกกี้มันก็รับงานนะครับ

โดยลูกค้าส่วนใหญ่ของนิกกี้จะเป็นคุณป้าวัยดึกรุ่นใหญ่ 50-60 ทั้งนั้นครับ..........ข่าวกรองของผมเป๊ะทุกช๊อต ไม่มี
มั่วครับ!!  Cheesy

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
intrain3
AV Distinctive (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 08, 2015, 03:47:29 AM »

กระดอของไอ้นิกกี้มันยาวถึง 9 นิ้วรึเปล่าอันนี้ผมไม่ทราบครับ แต่ในแวดวงการค้าน้ำกามนั้น เป็นที่ทราบโดยทั่วกันว่า
นิกกี้นอกจากจะรับงานถ่ายนู๊ดแล้ว ยังเป็นผู้ชายขายน้ำอีกด้วย ไม่ว่าจะเป็นป้าแก่ๆ ที่ยังคันหว่างขาอยู่ หรือแม้กระทั่ง
กระเทยที่มีตังค์และกล้าจ่ายค่าตัวให้ ไอ้นิกกี้มันก็รับงานนะครับ

โดยลูกค้าส่วนใหญ่ของนิกกี้จะเป็นคุณป้าวัยดึกรุ่นใหญ่ 50-60 ทั้งนั้นครับ..........ข่าวกรองของผมเป๊ะทุกช๊อต ไม่มี
มั่วครับ!!  Cheesy

ไม่ใช่โลกสวยอะไรครับ ระวังสักนิดครับ จริงรึไม่จริงอันนี้ผมไม่ทราบครับ แต่สื่ออินเตอร์เนตมันถึงกันหมด บางทีมันจะเป็นปัญหาต่อเว๊ป avcollectors ได้ครับ ถ้าแฟนคลับมาอ่านเจอเข้าครับ
taooat33
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 11:19:01 AM »

สุดยอดเลย
hmenoi8022
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 01:41:00 PM »

ผมว่า เค้าโม้ ครับ

ขนาดผมยังแค่ 6 นิ้วเองเลย น้องอาบน้ำเห็น บอกกะลังดี
emorock
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 05:46:47 PM »

ไม่เกิน 7.5 นิ้ว หรืออย่าต่ำกว่า 4 นิ้ว ถือว่าโอโคสำหรับผู้หญิงคร้าบ ลองถามหมอนวดทุกคนได้เลย

ผมว่าถึงยาวขนาด 9 นิ้ว ยังไงก็ใส่ให้ผู้หญิง เต็ม 9 นิ้วหรอกคร้าบเพราะเธอจะเจ็บจะหมดสนุกง่ายๆ

แต่ถ้าให้ผู้หญิงทำแค่ชักแค่อมให้เรา ยาวๆแบบมันเพลินสำหรับเธอแน่
timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 26, 2015, 01:04:31 PM »

หนังเอวีอะไร ก็แค่หนังอาร์เฉยๆ เรียกซะเว่อร์
fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 26, 2015, 07:49:07 PM »

ผมเห็นด้วยครับ   

จากการทดสอบและดูผลการวิจัยมาแล้วนะครับ
ขนาด 6 นิ้วกว่าๆ จนไปถึง 7 นิ้วนี่แหละครับ  ที่กำลังดีที่สุดสำหรับสาวเอเชียครับ

มันเคยมีงานวิจัย เรื่องขนาดของกลุ่มคนฝรั่ง  แล้วทำมาเป็นกราฟเลยนะครับ
มีเส้นรอบวงเพิ่มเข้ามาด้วย    ของฝรั่งเองก็อาจจะบวกไปกว่านี้แค่ประมาณ 1 นิ้วครับ ที่กำลังดี
หน้า: 1 [2] พิมพ์