มีนาคม 29, 2024, 02:15:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการfap กับ ทิชชู่  (อ่าน 6207 ครั้ง)
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2013, 01:00:40 AM »

fap คืออะไร 55555

นั่นหนะสิ บอกว่าชักว่าวก็จบ

kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 01:11:45 AM »

fap คือการ ชักว่าวครับ

แสดงว่า เจ้าของกระทู้ ไม่เคยชักว่าวหน้าคอมพ์ ถ้าชักว่าวในห้องน้ำตลอด ก้อไม่มีใครใช้หรอกครับ เสร็จแล้วล้างเลย...

เว้นแต่ เจ้าของกระทู้ เข้าใจว่า fap คืออย่างอื่น ...
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 04:40:28 PM »

อยากจะบอกว่า

ประมาณ 70% ผมแตกกับทิชชู่นี่ล่ะครับ  Kiss (คงแปลกสำหรับ จขกท. ล่ะมั้ง)
20% แตกในใส่ Tenga Fliphole
5% ลงโถส้วม

-----------------------------------------------------------
kemz
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 04:39:29 PM »

ของผมอุปกรณ์จำเป็นเลยนะ ทิชชู่ แบบทำหน้าคอมประจำ Grin

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 02:39:26 PM »

ห้องผมอยู่ติดกับห้องน้ำครับ ส่วนมากผมจะแตกใส่มือแล้วเอาไปทิ้งในอ่าง แล้วล้างมือเลย

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
yoyo1976
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 09:07:23 AM »

ผมมีเรื่องขำมาเล่าให้ฟังไม่รู้จะขำหรือป่าวนะ เป็นประสบการณ์โดยตรงเลย ตอนว่าว

ผมเคยว่าวอยู่ครั้งนึงแล้วผมเอาทิชชูไปเช็ด แล้วผมวางมันไว้ในห้องน้ำแล้วผมลืมเอาไปทิ้งปรากฎว่าผ่านไป10นาที นึกขึ้นได้ว่าทิชชูที่เช็ดน้ำว่าวลืมทิ้ง เลยกลับไปดูในห้องน้ำ เห็นครั้งแรกตกใจเลยครับเพราะทิชชูผมมีมดแดงขึ้นเต็มเลยก็เลยงงเห้ยมันมาจากไหนวะผมก็ไม่ได้มีของหวานนะมดมันจะมาทำไม หรือว่ามดมันชอบน้ำอสุจิผมครับ 555 Grin

ไม่แปลกหรอก ในน้ำของทุกคนจะมีน้ำตาลปนอยู่เล็กน้อย และขึ้นอยู่กับอาหารที่เรากินก่อนหน้านั้นด้วย กินหวานเยอะน้ำก็หวานเยอะตาม (ไม่แน่ใจว่าเป็นที่มาของคำว่า "เจี๊ยวหวาน" หรือเปล่า อิอิ)  Grin
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 07:42:48 PM »

Fab ไม่ผิด แต่อย่าริกับ Fap
หน้า: 1 [2] พิมพ์