เมษายน 27, 2024, 01:06:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รสนิยมผมแปลกเกินไปรึเปล่าครับ  (อ่าน 5547 ครั้ง)
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 04:14:36 PM »

ผมเป็นคนที่ชอบนมมากๆ และต้องเป็นนมที่ใหญ่มากๆด้วย

ต้อง คัพ C D ขึ้นไป หรือรอบอก 38 นิ้วขึ้นไป น้อยกว่านี้ผมรู้สึกเฉยๆ

คือใหญ่แบบที่คนทั่วไปมองว่า "ใหญ่จนน่ากลัว" แต่ผมกลับชอบสุดๆ

ถ้าเป็นดารา AV ก็ประมาณ Hitomi Tanaka, Rin Kajika, Rin Aoki

นมแบบที่คนอื่นมองว่านมใหญ่ นมสวย ผมกลับรู้สึกว่ามันเล็ก และก็เฉยๆ(ผมมองว่า Sora Aoi นมเล็กด้วยซ้ำ)

โดยผมมองว่าผู้หญิงสวยคือผู้หญิงที่นมใหญ่ ไม่ใช้ผู้หญิงที่หน้าตาดี

ซึ่งมันมีผลกับรสนิยมทางเพศของผมด้วย

เวลาดูหนัง AV แล้วถึงฉากที่พระเอกได้ถูไถกับร่องนม ผมรู้สึกฟินมาก ยิ่งถ้าถูไถจนน้ำแตกราดนมด้วย ผมจะมีอารมณ์สุดๆ

กับชีวิตจริงก็เหมือนกัน ผมมีความสุขกับการถูไถกับหน้าอกมากกว่าการสอดใส่เสียอีก

ผมมีความสุขกับการได้สัมผัสหน้าอกใหญ่ๆ

ผิดกับหลายๆท่านในนี้เท่าที่สังเกตุคือจะนิยมความสวยงาม หน้าตาน่ารัก หุ่นดี นมสวยแม้ว่าจะไม่ใหญ่

คิดว่ารสนิยมแบบผมมันผิดแปลกหลุดโลกมากเกินไปรึเปล่าครับ ผมรู้สึกว่าผมชอบอะไรไม่เหมือนคนอื่นเอาซะเลย
bluecat16
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 04:45:07 PM »

ไม่ผิดหรอกคับ รสนิยมมันแล้วแต่คน
lake-bodom
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 02:06:38 AM »

ไม่จ้ะท่าน รสนิยมคนเราไม่เหมือนกันผมก็เหมือนท่านเลยละครับ 55+
Lot
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 04:48:32 AM »

ท่านอาจจะไม่เหมือนคนอื่นแต่ท่านเหมือนผมมาก  Grin Grin Grin Wink
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 04:02:57 PM »

ไม่ได้เป็นคนเดียวหรอกครับ

Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

dorlands
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 10:07:47 AM »

เหมือนกันเลย

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 12:36:06 PM »

งั้นก็เป็นไปได้ว่าก็มีคนที่รสนิยมเหมือนๆผม แต่ไม่แสดงตัว

เพราะหลายครั้งที่ผมโพสถาม ไม่ค่อยมีคนมาแสดงความคิดเห็น

ไม่ก็มาแนว บอกว่าน่ากลัว ซะมากกว่า
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 02:53:03 PM »

ไม่แปลกผมยังชอบให้สาวๆมาอมๆดูดๆมากกว่าการกระแทกซะอีก
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 03:31:11 PM »

ผมก็ชอบเหมือนกันแหละ ไม่แปลกรสนิยมคนเราไม่เหมือนกัน

ผมก็ชอบนะ ญ นมใหญ่ตูดงอน ดูแล้วเกิดอารมณ์เหมือนกัน แต่ถ้าใหญ่มากๆแบบ Hitomi ก็ไม่ไหวอ่ะนะ

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 03:32:39 PM »

ผมก็ชอบเหมือนกันแหละ ไม่แปลกรสนิยมคนเราไม่เหมือนกัน

ผมก็ชอบนะ ญ นมใหญ่ตูดงอน ดูแล้วเกิดอารมณ์เหมือนกัน แต่ถ้าใหญ่มากๆแบบ Hitomi ก็ไม่ไหวอ่ะนะ

ประโยคสุดท้ายทำให้คุณไม่เหมือนผมครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์