เมษายน 24, 2024, 12:19:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รสนิยมผมแปลกเกินไปรึเปล่าครับ  (อ่าน 5537 ครั้ง)
avuncenhd
AV Devotor (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 11:47:46 PM »

มันแล้วแต่คนอะ

critical sex
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 06:28:36 PM »

ขนาดไม่เกี่ยงครับ สำหรับผม อิๆ
kemz
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 04:36:20 PM »

ไม่แปลกนะมันแล้วแต่ความชอบของแต่ละคนนะ ไม่งั้นคงมีแย่งผู้หญิงกันตาย

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 11:16:06 PM »

ไม่ผิดหรอกคุณ เพราะผู้ชายทุกคนก็ชอบแบบคุณนั่นแหล่ะ แต่อาจจะแตกต่างกันไปใน
แต่ล่ะคน บางคนชอบบอดี้โดยรวม บางคนชอบผู้หญิงตัวสูงๆ หรือ ตัวเล็กๆ กะทัดรัด
บางคนชอบผู้หญิงที่มีเรียวขายาวสวย บางคนชอบผู้หญิงบั้นท้ายกลมๆ งอนๆ ได้รูป
หรือบางคนเน้นที่นมใหญ่ๆ เป็นหลัก ฯลฯ

อาการแบบคุณเนี่ย เค้าเรียกว่า "ชอบเสพรสทางเพศในด้านสรีระเป็นหลัก" ครับ แต่ผม
จะต่างไปจากคุณนะ เพราะตัวผมจะมองผู้หญิงโดยภาพรวมของเค้า นั่นก็คือ ดูตั้งแต่หัว
จรดเท้าแล้วต้อง Perfect ครับ!! หน้าตาต้องสวยน่ารัก ผิวต้องขาวจั๊วะ หุ่นต้องดีถึงดีมาก
ที่สุด และช่วงเรียวขาต้องสวยเรียวยาว นั่นแหล่ะครับถึงจะขโมยหัวใจของผมได้ ต่างคน
ก็ต่างจิตต่างใจครับ ไม่ว่ากันจ๊ะ !!  Grin

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: 1 [2] พิมพ์