มีนาคม 29, 2024, 04:40:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตนี้เคยมีเรื่องชกต่อยกับใครบ้างหรือเปล่า  (อ่าน 5038 ครั้ง)
Akihiko
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 10:07:58 PM »

ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยเลย Grin
kemz
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 09:41:27 AM »

ตอน ม.ต้น เคยครั้งนึง ต่อยกันแบบไม่มีเรื่องอะไรเลย แต่ละคนต่างเหม็นขี้หน้าไม่ชอบนิสัยกันเฉยๆ
พอตอนนี้คิดดู ต่อยกันทำไมวะเรื่องก็ไม่มี

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/
hanakaman
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 11:01:48 AM »

ตอน ม.ปลาย ต่อยกับเด็กสายอุตฯ ไม่ถูกชะตากันเจอที่ไหนต่อยกันที่นั่น ห้องน้ำหลังโรงเรียนนี่บ่อยที่สุด ทุกวันนี้กลายเป็นเพื่อนที่รักมากที่สุดคนหนึ่งของผมเลย 
koko045
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 09:53:54 AM »

ปกติผมก็ไม่ชอบเรื่องชกต่อย
แต่ก็ต่อยกับใครมาหลายเรื่องครับ
ต่อยเพื่อนตัวเองที่จะไปมีเรื่องกับชาวบ้านเขาก็เคย
ต่อยกับอริก็เคย แต่ปัจจุบันก็เป็นเพื่อนสนิทกันมากคนนึง
อยู่ดีๆ โดนแฟนเพื่อนเข้ามาต่อยก็เคย
โดนลูกหลงชาวบ้านเขาต่อยกันก็เคย

แต่ที่ไม่เคยเลยคือต่อยผู้หญิง
เพราะสัญญากับตัวเองว่าจะไม่ทำร้ายผู้หญิงเด็ดขาด
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 06:52:47 PM »

ผมว่า มีอะไร ใช้ปัญญา แก้ปัญหาดีกว่าครับ

ไม่งั้นเราก็ไม่ต่างจากคนเถื่อน เอะอะ ก็ใช้กำลัง

AVFORFUN
x-huato
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 09:34:42 PM »

เคยโดนต่อยตอน ม.ต้น แค้นจนปัจจุบันนี้  Angry
C_S_7
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2013, 10:18:01 PM »

ไม่เคยอ่ะ
jart
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 05:09:57 PM »

เดี๋ยวจะเล่าให้ฟัง...
ผมพึ่งจะโดนชก จนตาข้างขวาแดง เมื่อเดือนมีนาคมปีนี้เอง
คือมีเรื่องกับหลานชายวัยรุ่นอายุ 19 ส่วนผมอายุ 32
มันมาว่า หาว่าผมพูดเสียงดังใส่มัน ทำท่าทางยืดอกยกไหล่
ผมโมโหมาก ไม่พูดพร่ำผลักหลานชายแล้วต่อยกันเลย
ผมอัดจนหลานหัวแตก มันตัวสูงกว่าผมมาก ประมาณ 178 ผม 169
ขณะที่ผมกำลังเหวี่ยงหมัดใส่หลานชาย
ผมก็โดนพี่เขย พ่อของมันอายุ 38 ตัวสูงพอๆกับผม มันเข้ามาด้านหลัง
มันชกหัวผมแทบมึน อัดเบ้าตาผม ชกปากจนแตก
ตอนนั้นผมมองไม่เห็นมัน เข้ามาเมื่อไหร่ไม่รู้
ตั้งตัวไม่ได้เลย เลยเหวี่ยงศอกไปด้านหลัง จนโดนพี่เขยล้มลงกับพื้น
จากนั้นผมโดนหลานชายล็อกตัว แล้วพ่อมันก็เข้ามาล็อกตัวผม ยังกับผมเป็นนักโทษ
ดูท่าจะจบ เพราะผมก็ไม่อยากจะมีเรื่องกับคนในบ้านกันเอง
แต่แล้ว ผมรู้สึกได้ว่า ตาตัวเองเจ็บ
โมโหมาก ที่แม่งเล่นเข้าข้างหลัง อัดกูซะน่วม
เพราะว่าปกติมีเรื่องชกต่อยกับคน ไม่เคยโดนหนักขนาดนี้
ผมเห็นไอ้พี่เขยเดินกวนตีนมาก ไม่ค่อยชอบหน้ามันอยู่แล้ว
จำประโยคที่มันพูด มึงต่อยลูกกู ลูกกูสู้มึงได้หรอ
ผมเดือดมาก คิดในใจ กูต่อยลูกมึงเพื่อสั่งสอน ที่ไม่เคารพกู ในฐานะผู้ใหญ่กว่ามัน
ตอนนั้นไม่พูดมาก วิ่งเข้าไปแล้วอัดหน้าพี่เขยอย่างแรง
ผมอัดมันหลายหมัด แล้วเหวี่ยงฟัดกันอย่างกับมวยปล้ำ
จำได้ว่า ผมเหวี่ยงมันชนเสาอย่างแรง
แล้วสวนหมัดแรกกันอย่างดุเดือด
จนออกมานอกบ้าน
แต่แล้วตรงทางเนินขึ้นบ้าน ผมเสียหลัก ล้มเองกับพื้นอย่างแรง
จนหัวเข่าและข้อศอกแตก
นี่คือจุดเปลี่ยน ผมพยามจะลุกขึ้นมา
แต่แล้วหลานชายก็เข้ามายำตีนใส่ผมเลย พ่อมันก็เข้ามารุม
ผมโดนส้นตีน 4 ตีน บวกกับหมัดอีกเป็นชุด
ตอนนั้นผมต้องใช้ศอกบังหน้าตัวเองไว้
ตอบโต้แทบไม่ได้เลย แต่ยังดีที่เป็นคนอึด
ผมพยามลุกขึ้น แล้วใช้ศอกเหวี่ยงไปทางข้างหลัง
เพราะโดนรุม และกำลังจะถูกล็อกตัว
จนตัวเองหลุดออกมาได้ ผมรีบมาตั้งหลักหน้าบ้าน
ตอนนั้นพี่สาวมาพอดี เมียของพี่เขย แม่ของหลานชาย
เลยต้องจบ จากนั้นผมก็โดนพี่สาวด่าเป็นชุด
โคตรเจ็บใจจริงๆ
เหตุการณ์วันนั้น นับเป็นการชกต่อยที่เสียเชิงและเจ็บตัวที่สุด
ผลการชกต่อยวันนั้น
ผมตาแดง ปากแตก หัวเข่าและศอกเป็นแผลจากการล้ม (เจ็บมากสุด)
หลานชาย หัวแตก มีรอยแผลถลอกที่ลำคอ (เจ็บรองมา)
พี่เขย โหนกแก้มหัวคิ้วและข้อมือบวม (เจ็บน้อยสุด)
ทุกวันนี้ผมไม่ถูกกับพี่เขย และไม่คุยกับหลานชาย
เนี่ยล่ะครับ ขนาดคนในบ้านเดียวกันยังอัดกัน
นับภาษาอะไรที่คนนอกบ้านที่จะมีเรื่องกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2014, 02:36:35 AM โดย edpc » บันทึกการเข้า
krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 01:11:53 AM »

ต่อยครับ เพื่อนผม หัวแตก เลือดอาบเลยละ ผมไม่เป็นไรเลย

โกรธกันนิดหน่อยครับ

แต่จริงๆเป็นเพื่อนกันแหละ   หลังจากโดนชกก็เป็นเพื่อนกัน

แต่ตอนนี้เป็นผู้ใหญ่แล้ว  ต้องห้ามใจตัวเองไว้บ้าง

เวลาโมโห บางทีก็ต้องเก็บไว้
หน้า: 1 [2] พิมพ์