เมษายน 27, 2024, 10:55:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่า ท่านไหนเคยขอแฟนเอาตรูดบ้าง แล้วแฟนให้มั้ยอ้า อย่างไร?  (อ่าน 5232 ครั้ง)
Lot
หื่นมีศิลปะ
*

« เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 11:50:00 PM »

กลัวจะเหมือนนักบอล อาเซน่อล ลูคัส ปลายดอติดขรี้
Amazing D
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 08:18:23 AM »

ขอมา ตลอด 4 ปี ปัจจุบันยังไม่ได้ 5555+
pimies
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 08:45:04 AM »

ไม่นะ ไม่มีครับ บริเวณที่ของเราจะเข้าไปแค่ส่วนปลายลำไส้ ของเสียจะอยู่ขึ้นไปอีกพอสมควร ถ้ามันอยู่แถวส่วนปลายคนเราเข้าห้องน้ำก็ไม่ต้องเบ่งแล้วครับออกมาทันที555
กลับเข้าเรื่อง ผมแทบจะขอแฟนหรือกิ๊กแทบทุกคนใช้ลูกอ้อนความอยากรู้อยากลองอ้อนเข้าไว้ หาหนังเอวีแนวที่เล่นประตูหลังเปิดให้ดูว่ามันเป็นเรื่องปกติเขาก็ทำกัน(ส่วนน้อย)555 ตอนแรกก็อย่าแหวกหญ้าให้งูตื่น เราอาจจะเริ่มจากใช้ปากใช้ลิ้นกับประตูหลังของแฟนก่อน ให้รู้สึกว่าไม่ใช่สิ่งที่น่ารังเกียจ ขนาดเราใช้ปากให้เลย มันธรรมดามากกับการมีอะไรข้างหลัง เพราะขนาดลิ้นยังชอนมาแล้ว555
ปล.ไม่แนะนำให้ใช้วาสลีนหรือเจลช่วยครับมันง่ายไป แนะนำน้ำลายของเรานี่แหละครับ
Lot
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 04:27:06 AM »

ขอมา ตลอด 4 ปี ปัจจุบันยังไม่ได้ 5555+

อาจจะมีสักวันที่เป็นของเราคับท่าน
Lot
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 04:36:34 AM »

ไม่นะ ไม่มีครับ บริเวณที่ของเราจะเข้าไปแค่ส่วนปลายลำไส้ ของเสียจะอยู่ขึ้นไปอีกพอสมควร ถ้ามันอยู่แถวส่วนปลายคนเราเข้าห้องน้ำก็ไม่ต้องเบ่งแล้วครับออกมาทันที555
กลับเข้าเรื่อง ผมแทบจะขอแฟนหรือกิ๊กแทบทุกคนใช้ลูกอ้อนความอยากรู้อยากลองอ้อนเข้าไว้ หาหนังเอวีแนวที่เล่นประตูหลังเปิดให้ดูว่ามันเป็นเรื่องปกติเขาก็ทำกัน(ส่วนน้อย)555 ตอนแรกก็อย่าแหวกหญ้าให้งูตื่น เราอาจจะเริ่มจากใช้ปากใช้ลิ้นกับประตูหลังของแฟนก่อน ให้รู้สึกว่าไม่ใช่สิ่งที่น่ารังเกียจ ขนาดเราใช้ปากให้เลย มันธรรมดามากกับการมีอะไรข้างหลัง เพราะขนาดลิ้นยังชอนมาแล้ว555
ปล.ไม่แนะนำให้ใช้วาสลีนหรือเจลช่วยครับมันง่ายไป แนะนำน้ำลายของเรานี่แหละครับ

มีวางแผนเป็นสเต็ปเลยจ้า สุดยอดด
out
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 11:17:40 PM »

ตอนแรกก็ไม่ ตอนหลังใส่เองเลย อิอิ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 12:54:33 AM »

เคยครับ ทุกวันนี้ยังขออยู่เลย และแน่นอน คำตอบคือไม่! 555

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
Lot
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 10:50:14 PM »

เคยครับ ทุกวันนี้ยังขออยู่เลย และแน่นอน คำตอบคือไม่! 555

ขอแค่อย่าท้อคับท่าน
shinray
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 01:31:01 AM »

ไม่โดนใบเหลืองคับ  แน่นดีมากๆเยย ลองแล้วจะติดใจมาก
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 03:45:27 PM »

ขอทุกคน แต่ได้บางคน

แต่ทุกคนต้องโดนผมเอาลิ้นเข้าไปเลียในรูตูดเป็นอย่างน้อย

-----------------------------------------------------------
หน้า: [1] 2 พิมพ์