มีนาคม 28, 2024, 09:04:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครให้แฟนโม๊กให้มั้งครับ  (อ่าน 3045 ครั้ง)
bluecat16
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 09:43:59 PM »

ปกติใครให้แฟนโม๊กให้กันมั้ยคับ
คือแฟนคนใหม่ผมเขาไม่ยอมทำให้เลย แฟนคนก่อนทำให้จนผมติดใจเลย...  Embarrassed Lips Sealed
ใคร พอมีวิธีพูดกับแฟนยังไงมั้ง คับให้เขาทำให้
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 11:13:55 PM »

ปกติใครให้แฟนโม๊กให้กันมั้ยคับ
คือแฟนคนใหม่ผมเขาไม่ยอมทำให้เลย แฟนคนก่อนทำให้จนผมติดใจเลย...  Embarrassed Lips Sealed
ใคร พอมีวิธีพูดกับแฟนยังไงมั้ง คับให้เขาทำให้
ก็ลอง เปิดหนังให้เธอดู แบบดูด้วยกัน
เริ่มแรก คุณก็หาหนัง ที่ เน้น(ผญ. โม๊กให้ ผช. แบบหลายๆซีน แต่อย่าแนวรุมโทรมนะ เพราะเธอจะกลัวไปเลย)
แล้วดูไปพร้อมๆกัน แล้วคุณก็ ค่อยๆ บอกว่า
ถ้า ช่วยโม๊กให้ จะดีมากๆเลยนะ พยายามให้เธอดูหนัง บ่อยๆ แบบแนวปนๆ กันไป

ให้เธอรู้สึกว่า ตรงนั้นของ ผช. ไม่ใช่สิ่งน่ารังเกียจ แต่เป็นหน้าที่ ที่ ผญ. ต้องทำให้แฟน
(เพราะผม ใช้วิธีนี้ กับแฟน มาสามคนละครับ และก็ได้ผลทุกราย) Smiley
bluecat16
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 01:49:20 PM »

ขอบคุณเดี๋ยวจะ ลองทำ ครับ
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 03:39:04 PM »

ของผม เค้าโม้กให้เองฮะ ไม่เคยเอาให้โม้กซักที...
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 09:17:42 AM »

ล้างน้องชายให้สะอาด มีกลิ่น ผู้หญิงบางคนไม่ชอบ

แล้วคุณลองใช้ลิ้นทำให้เธอเสร็จก่อน เธอจะได้รู้ว่าเราก็ไม่รังเกียจตรงนั้นของเธอ หรือ เล่นท่า69 Grin

Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 10:45:22 AM »

เคยบอกแฟนทำให้หน่อยมันบอกจะกัดให้ขาดเลย 
หน้า: [1] พิมพ์