พฤษภาคม 03, 2024, 07:44:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิิว Miku Ohashi : Tutor that span immediately  (อ่าน 51313 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 10:04:43 PM »

รีวิิว Miku Ohashi : Tutor that span immediately

สวัสดีครับ เพื่อนๆ กลับมาอีกครั้งกับ Miku Ohashi ดาราสาว ผิวขาวเนียน ในเรื่องใหม่
และบทบาทใหม่ หวังว่าจะชอบกัน คนอาไร้ โคตรจะน่ารักได้ขนาดนี้
ตอนแรกผมกะจะเก็บไว้อัพทีหลัง เพราะตอนนี้มีภาพแคปเก็บไว้ได้ 2 เรื่อง แต่ไม่ไหวเรื่องนี้
เธอน่ารักจริงอะไรจริงเลยขอเกาะกระแส ช่วงที่เพิ่งอัพเรื่องแรกเสร็จไป ตามน้ำต่อทันที
เรื่องนี้จริงๆ ออกมาก่อนเรื่องที่แล้วอีก แต่เพื่อนๆ น่าจะไปหาดูกันได้อยู่นะครับ
เรื่องที่แล้วเธอสวยแบบเครียดๆ เข้มๆ
เรื่องนี้เธอสวยแบบ น่ารัก แบ๊วๆ ครับ

ปกครับ

เมนูครับ อิๆ

นำแสดงโดย คนที่คุณก็รู้ว่าใคร

เรื่องนี้ Miku รับบทเป็น ติวเตอร์สาว ฝีมือฉกาจ ใครๆก็อยาก ติว กับเธอครับ
ฉกาจแบบไหน ค่อยๆดูกันไปครับ
หือ...มองอะไรอยู่

เวลาอาจารย์สอน ตั้งใจเรียนหน่อยสิ

ไม่ตั้งใจเรียนโกรธแล้วนะ ฮึ...( ทำหน้าแบ๊ว )
แต่อย่างว่าเจอ อาจารย์ แบบนี้ เป็นผมก็ไม่เรียนครับ

รายที่1
รายนี้ มันหัวไม่ค่อยดีครับ ทำคะแนนสอบได้ไม่ดี มันเลยด่าตัวเองอยู่
ผมมันโง่ ผมมันหัวขี้เลื่อย

อาจารย์ miku พยายามปลอบใจแต่ไม่เป็นผล
เฮ้อ...เหนื่อย

ปิ๊ง!!!

มานี่เลย

อยาก สดชื่น ม้าาาา

หนึ่งจ๊วบบบ

มือก็ซุกซนไปเรื่อยเปื่อย

ทีนี้เอามาถูกะ ลิงไปก่อน เนื้อผ้าอย่างดี ถูแล้ว ลื่นปรื้ดๆ

มาจ๊ะ ทีนี้อาจารย์ จะโม้ค ปู๋ให้นะ
เริ่มจาก เลียหัวเบาๆก่อน

ดูด จ๊วบๆ อย่างช่ำชอง

ปึ้ดๆ

โอ้ว!!  พุ่งกระฉูด

เก็บรายละเอียดงานให้เรียบร้อยก่อน

เสร็จแล้วจ้ะ หายเครียดแล้วเนอะ ตัวเอง...

หลายวันต่อมา
หลังจากได้ยาดีไปคราวนี้ ไอ้หนุ่มนักเรียน ก็ตั้งใจเรียนมากขึ้น

อ่ะ..ค่อยๆ ทำไปนะจ้ะ

อาจารย์ ไปนอนอ่านหนังสือ รอ

ไปๆมาๆ ดันหลับ คร่อกกกก

ไชโย !  ผมทำได้แล้วครับ

'จารย์ ครับ

อ้าว 'จารย์ ดันหลับ

'จารย์ แมร่ง...โครตน่ารัก

เรียกเท่าไหร่ก็ไม่ยอมตื่น อย่างนี้ต้อง กดสวิทซ์

กดสวิทซ์ ไม่ได้ผล อย่างนี้ต้อง รูดบัตร แต่บัตรไม่มีเอานิ้วรูดไปก่อน

รู้นะครับไม่ใช่ไม่รู้ แต่ยังปล่อยให้ทำต่อ

ซักพัก เริ่มมีมโนธรรม
เอ้ย...ไม่ได้ๆ นี่อาจารย์ของเรา

กลับมาตั้งใจเรียนต่อ
แต่....

นี่! ทำอะไรอ่ะเมื่อกี้ สอนแล้วใช่มั้ย อย่าทำอะไรครึ่งๆกลางๆ

มานี่เลย

อย่างนี้ต้องโดนลงโทษ

จ๊วบทีนึงก่อน

เฮ้อ...ร้อน
ท่าถอดเสื้อยังดูเซ็กซี่

จัดท่า 69 ก่อนเลย

ถ้าเงี่ยนน้อยก็ปล่อยให้เค้าเสียบ แต่ถ้าเงี่ยนมากแบบนี้ต้องจับเสียบเอง

พั่บ ๆ ๆ

เรียบร้อยไปหนึ่งราย

มาต่อกันที่ รายที่สอง
วันนี้ อ.Miku มาติวถึงบ้านตามปกติ

เข้าห้องไม่เคาะประตูก่อน เจอ นักเรียนกำลังชักว่าวอยู่

จ๊ากกกก!!!! อาจารย์ ไมไม่เคาะประตูก่อน
ตาเถรรรรรร

อาจารย์เข้ามาไม่เคาะประตูเลย
อาจารย์ขอโทษ

อ๊ะ!

อะไรอ่ะ
ตื่นตาตื่นใจกับของเล่นใหม่

มีของให้เล่นต้องเล่น

อย่างนี้ต้องมีเซอร์วิส โทษฐานทำให้ อาจารย์เงี่ยน

ขึ้นให้สุด ลงให้สุด

โอ้วววว!!!

เลอะเลยอ่ะจ้ะ ตัวเอง

เซอร์วิสอีกหนึ่งรอบ

ประทับใจมั้ยจ้ะ

รายที่สาม ไอ้นี่มันหัวดี แต่ก็หัวหมอด้วยครับ
สอบได้เต็มซะด้วย

เก่งที่สุดเลยจ้ะ อาจารย์ภูมิใจในตัวเธอมาก อยากได้รางวัลอะไรมั้ย บอกมาเลย
อาจารย์ให้ได้ทุกอย่าง ( พูดไม่คิดอีกละ )

งั้นผมขอดู จิ๊มิ อาจารย์ ได้มั้ยครับ

หา!!!

และแล้ว

ว่าแต่ตัวเอง แค่ดูอย่างเดียว พอหรือจ้ะ
พอคร้าบ...ผมมักน้อยคร้าบบบ
งั้น ตั้งใจดูนะจ้ะ นึง ส่อง ซั่ม

ชะแว้บ!!!

นั่น กรูว่าแล้ว ดูอย่างเดียวแมร่งไม่พอ
เดี๋ยวมันต้องขอ เลีย แน่ๆ

จิ้มอย่างเดียวไม่เคยพอ เลียเลยละกัน แผล่บ
ว่าและ  เดี๋ยวมันต้องขอให้โม้คให้มัน

อาจารย์ว่างมั้ยครับ
มรึงเลียจิ๋มกรูอยู่ ยังมาถามกรูว่างมั้ย
ถ้าว่างโม้คให้ผมทีนะครับ

จัดท่า 69 เลยนะครับ
เอ่อ...ใช้กรูเลยนะมรึง

ดูดรัวๆ ให้มันเสร็จๆ ไป

นี่แน่ะ ใช้กรูนักใช่มั้ย

ปึ้ด...ปึ้ด...

ดูดเก็บงานให้อีกหน่อยก็ได้ สงสารนะเนี่ย

อยู่ดีๆ คุณพ่อมาเคาะประตู
ก็อกๆ

เฮ้ย! ซวยแล้ว ลงมาเร็วๆ

จัดท่านั่งให้เรียบร้อยก่อน

แหม...ตั้งแต่อาจารย์ มาติวให้นี่ ลูกผมมันเรียนเก่งเอา (เก่งเอา) ต้องขอบคุณอาจารย์จริงๆ
พ่อเข้ามาทำไมครับเนี่ย ผมกำลังตั้งใจเรียนเลยเนี่ย (หน้าตาแมร่ง เนือยมาก)

ค่ะๆ ไม่เป็นไรค่ะคุณพ่อ มันเป็นหน้าที่อยู่แล้วค่ะ
(อืมมมม...ท่อนล่างยังไม่เรียบร้อยดี แต่คุณพ่อไม่รู้ก็รอดตัวไป)

รายที่สี่
ไอ้นี่เข้าใจว่ามันอาจไม่ได้เป็นนักเรียนแต่อาจเป็นพี่ หรือเพื่อนของนักเรียนหรือไงนี่แหละ
และมันวางแผนจะ yet อาจารย์ Miku โชว์สด
วันนี้กรูต้อง yet อาจารย์คนสวยให้ได้

ส่วน มรึง ยังเด็กไป เข้าไปแอบดูในตู้ก่อน คอยศึกษาเทคนิคจากกรูให้ดี
(ฟังก็รู้ว่าแมร่ง กะ ฟาดคนเดียว)

พออาจารย์มา มันก็เริ่มเล่นละคร
เอ่อ...คือ อาจารย์ครับวันนี้น้องผมมันไม่สบายสงสัยจะเรียนไม่ไหวครับ

เข้าทางอาจารย์ครับ กำลังขี้เกียจสอนพอดี
งั้นอาจารย์ขอตัวกลับเลยนะคะ
(อ้าว! ปล่อยไปง่ายๆแบบนี้กรูก็ อดสิ)

เดี๋ยวสิครับอาจารย์

ดึงมากอดไว้ในอ้อมแขนก่อน
น้องผมไม่ไหวแต่ผมไหวนะครับ

ปิ๊งๆ

แมร่ง...โคตรน่ารัก อดใจไม่ไหวแล้ว ไซร้ก่อนละ
แรกๆ ก็มีดิ้นครับ

ซักพักเริ่มเคลิ้ม

ไอ้ที่อยู่ในตู้ก็แอบดูไป
แมร่ง...สุดยอดดดด

กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม

ไอ้ในตู้เสือกทำเสียงดัง ปึ้ง!!
อุ้ย!!อะไรอ่ะ

อะไรอยู่ในตู้อ่ะ
อย่าไปสนใจเลยครับอาจารย์ สงสัยเป็นแมว
แมวบ้านป้าแก เลี้ยงไว้ในตู้เสื้อผ้าเหรอ

ไม่ได้ ต้องไปดู
(ซวยและ ไอ้สราดดดด)

นั่นไง

แอบอยู่นานแล้วใช่มั้ย ออกมานี่เลย

นี่รวมหัวกันหลอกอาจารย์ใช่มะ โกรธแล้วนะ
ไอ้เสื้อขาวก็ประมาณ ผมไม่รู้เรื่องนะครับ จารย์ ดูแมร่ง นั่งทำหน้าเจี๋ยมเจี่ยม

อย่างนี้ต้อง ลงโทษ (โกรธยังน่ารัก)

อาจารย์ จะทำ อะหยัง ครับ

เจอซะ

โทษฐานที่แกล้งอาจารย์ ยืนดูตรงนี้แหละ ห้ามไปไหน ห้ามชักว่าว ห้ามปู๋โด่

มีส่งสายตามายั่วยวนอีก

เอื้อกกก

เงี่ยนใช่มั้ยล่ะ ไม่ได้แอ้มหรอก

เอ่อ...อาจารย์ครับ ผมสำนึกผิดแล้ว ขอแจมด้วยเถอะครับ

ซักพัก นางเอกเราเริ่มคิด
อืมมมม 2 หัว(จรวย) ย่อมดีกว่าหัว(จรวย)เดียว
อ่ะก็ได้ ยกโทษให้ มาสิจ้ะ

แตะ จุดยุทธศาสตร์ ก่อน ลงลิ้น

เริ่มเงี่ยน เลยขอควบสอง

ได้หน้า แต่ไม่ลืมหลัง

ข้างล่างก็จะเสียบ ไอ้ข้างบน ก็จะยัด

ใกล้แล้วคร้าบบบบ อาจารย์

อีกนิ้ดดดด

อู่วววว....

ปิ้ด ๆ

หน้าตาดูอิ่ม มาก

แต่ยังเหลืออีกหนึ่งหน่อ
มาสิจ้ะ

จับเสียบเองซะเลย

ซอยให้หนัก ซอยให้ถี่

อู้วววว รอบสอง

เก็บงานให้เรียบร้อยตามสูตร

ฟินมั้ยจ้ะ

จบครับ
จริงๆ มันมีต่ออีกนิ้ดดด นึง แต่ผมอยาก ปล่อยภาพยิ้มหวาน ไว้ เป็นภาพปิดท้ายมากกว่าครับ
คะแนน
ดารา 10/10 เท่าเดิมครับ ก็คนเดิมนี่ ที่เหลือก็อยู่ที่เพื่อนๆ ว่าชอบแบบเข้มๆ
หรือแบบน่ารักใสๆมากกว่ากันครับ

ระดับความขาว 9/10

ระดับความหื่น  8/10 บอกได้แค่ว่า หื่นทั้งเรื่อง แต่มันไม่ใช่แนวข่มขืนเลย ซอฟต์กว่าหน่อย

ระดับความผิด ถ้าไม่ไปหามาดู  3/5 แต่ถ้าคุณเป็นแฟน Miku เพิ่มเป็น 4/5 ครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 10:15:40 PM »

10/10 เช่นกันครับ
elkung
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 02:23:03 AM »

ขอบคุณนะครับ Miku เธอน่ารักดี
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 11:14:51 AM »

ขอบคุณครับ
madmax752
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 05:33:16 PM »

10/10
madmax752
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 02:22:34 PM »

ขอบคุณครับ
DxWyvern
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 03:23:22 PM »

คนนี้ไม่เคยทำให้ผิดหวังจริง ๆ ครับ

ขอบคุณครับ

"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วนโดยไม่ต้องเสียเงินเลย" - รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
olol
AV Donator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 03:41:21 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy
moo699
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 02:39:52 PM »

ผมเริ่มชอบแล้วนะสำหรับน้อง miku
เมื่อก่อนดูแต่asami,yui hatano
11dome11
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 11:25:19 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์