เมษายน 26, 2024, 11:16:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีอะไรกันกับแฟนแบบนี้ แล้วให้กินยาคุมจะท้องไหมครับ  (อ่าน 1426 ครั้ง)
aonx95
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2013, 02:48:48 PM »

คือ เมื่อคืนเปิดซิงแฟนครับ บอกตรงๆไม่เข้าครับ ฟิตมากยังไงก็ไม่เข้าแล้วใส่ถุงนะครับ แต่มีถอดถุงยางครั้งนึง ไม่ได้ใส่เอาไปถูๆพยายามจะเข้านิเหละแต่ก็ไม่เข้า แล้วให้กินยาคุมฉุกเฉินไปอะครับจะท้องไหม
vegetoo
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2013, 08:13:02 PM »

ถ้ากินยาคุมฉุกเฉินแล้วก็ไม่ท้องครับ
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2013, 08:29:35 PM »

คือ เมื่อคืนเปิดซิงแฟนครับ บอกตรงๆไม่เข้าครับ ฟิตมากยังไงก็ไม่เข้าแล้วใส่ถุงนะครับ แต่มีถอดถุงยางครั้งนึง ไม่ได้ใส่เอาไปถูๆพยายามจะเข้านิเหละแต่ก็ไม่เข้า แล้วให้กินยาคุมฉุกเฉินไปอะครับจะท้องไหม
ถ้ากินเม็ดแรก ตอนทำเสร็จ เม็ดสอง 12 ชั่วโมงให้หลังไม่ท้องครับ
แต่ถ้าคุณรักแฟน อย่าให้กินอีกนะครับ
เพราะมันตรายต่อมดลูกแฟนคุณ ถ้าคบถึงขั้นแต่งงาน แล๊วมีลูกด้วยกันมันจะส่ง ผลโอกาสการตั้งครรภ์
อันตรายครับ ไม่จำเป็นก็อย่าให้กินเลยครับ

แต่แฟนผมสองคน ที่เปิดซิง สองคนผลก็ให้กินยาคุม ฉุกเฉินทุกคนครับ (เน้นสดๆไว้ก่อนได้อารมณ์ ผญ. บอกว่าใส่ถุงไม่จิงใจก็เลยต้องจัดสดให้เลย)

ถ้าอยากให้เข้าได้ง่ายขึ้น ไปซื้อเจลล่อลื่นมาครับ จะช่วยให้เข้าง่ายขึ้น
แต่อย่าเน้นสดๆ บ่อยนะครับ เดี๋ยวอาจจะต้องมานั่งลุ้น ว่าจะเป็นพ่อเด็กหรือเปล่า Cry
หน้า: [1] พิมพ์