เมษายน 26, 2024, 08:02:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม คห เพื่อนๆเกี่ยวกับไซด์ไลน์รูปแบบใหม่..  (อ่าน 24823 ครั้ง)
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 03:17:55 AM »

คือรู้จักน้องเค้าจากเวปนึง เคัาให้ได้แค่ภายนอกคือ ดูดนม ดูดจิ๋ม ขบหรือใช้นิ้วกับติ่งได้ แต่ไม่ให้อมให้เราและห้ามสอดใส่ หรือถูไถภายนอก เค้าเอาเพื่อนมารอข้างนอกเลยทุกครั้ง จริงๆเหมือนไม่คุ้มนะครับ แต่ที่ผมยอมเพราะ น้องเค้างามมาก ประมาณน้องปันปัน ที่มีข่าวอ่ะครับ ผิวแม่งเนียนใสทั้งตัว ผมเลียทุกส่วนสัดเลยครับ อดไม่ไหวจริงๆ อารมณ์เหมือนได้เอาเด็ก ม ปลายอ่ะ หัวนมเล็กๆชมพูๆ ขนอุย นุ่มลิ้นมากครับ มันได้อารมณ์ตรงที่น้องจะดิ้นแลัครางทุกครั้งที่เจอการเล้าโลม หน้าแดง หัวนมตั้ง ติ่งแข็งเป็นไตจนตำลิ้น..คือเราเสร็จโดยชักว่าวเองไปด้วย น้องไม่ทำให้ ผมไปหาน้องเค้า 5 ครั้งแล้วครับ น้องคิดครั้งละ 1500 ต่อหนึ่งชั่วโมง เหมือนแพงแต่ผมว่าคุ้ม เพราะเหมือนได้เอาลูกคุณหนูเลย ผมถามน้องว่าเคยโดย คย มั้ย น้องว่าเคย  กับแฟนเด็กกัน เอาไม่เก่งหรอก และไม่บ่อยด้วย ผมว่าของน้องน่าจะยังแน่นอยู่ เพราะแค่ใช้ลิ้น และมือคลำ ทั้งตาเห็น แคมยังชมพูอยู่ และประกบกันแน่น โหนกนิดๆ น่าจัดมาก ผมจะให้น้องเพิ่มเค้ายังไม่เอาเลย 5000 อ่ะ.. เค้าว่าเค้าไม่อยากขึ้นชื่อว่าขายตัว ผมก็งงว่า แล้วนี่ไม่ใช่เหรอ แต่ผมไม่ได้พูดออกมานะ ตอนนี้ทุกครั้งที่ชักว่าวจะคิดถึงตอนที่ได้เลียของน้องตลอด ผมจำได้ดี เพราะมักนัดเจอกลางวัน และจะเปิดไฟ แหกดูเลย..คำถามที่อยากรู้คือ เพื่อนๆว่าน้องเค้าได้ชื่อว่าขายตัวมั้ย แล้วที่ทำเรียกว่าอะไร..งง และอยากจัดน้องเค้ามาก อีกอย่างที่น้องเค้าอ้างคือ เค้าว่าเค้ากลัวเจ็บ เพราะผมทั้งตัวใหญ่ คือเป็นหุ่นนักว่ายน้ำอ่ะครับ สูง 185 หำก็ตามตัวไปด้วย ของแฟนน้องก็ขนาดปกติ ยังเจ็บ และของผมดำมะเมี่ยมด้วย เพราะใช้งานบ่อยและหนัก..555 ทำไงจะได้เย็ดน้องเค้า หาวิธีให้ผมหน่อยครับ..มีสองคำถามนะครับ
Lick
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 03:25:37 AM »

ปล แถมน้องเค้ายังคัดลูกค้าก่อนด้วยนะครับ คือต้องไม่อ้วน อายุไม่เกิน 35 มีถามเรืองงานด้วย เรื่องมากสุดๆ นี่ถ้าไม่สวยน่ารักนะ ผมไม่ง้อหรอก.. เพราะอายุเท่านี้ ผมจะหากินเด็กอายุและหน้าตาอย่างนี้ได้ที่ไหนง่ายๆ เฮ้อ แก่แล้วยังต้องง้อเด็ก เซ็งตัวเอง..
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 09:16:18 AM »

ก็เรียกได้ว่าขายบริการทางเพศครับ

ถึงจะไม่ได้เยิ๊บก็เหอะ

บ่อยๆ เข้า เล้าโลมหนักๆ ก็ไม่น่าพลาด อย่าลืมสวมถุงนะครับ
Lick
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 11:38:01 AM »

ได้ๆ จะสู้ต่อไป ดูซิจะทนได้ซักกี่ท่า..
tum911
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 02:11:42 PM »

เล่าซะผมแข็งเลย อยากจะจัดมั่งจัง แนะนำหน่อยครับ
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 08:27:54 PM »

อุบะ.......  น้องเค้าคิดได้ยังไง !!!!!!

Lick
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 12:52:18 AM »

น่านสิครับ เกิดมา เยิ้มมาเจ็ดย่านน้ำ จน คย เปื่อย คย ดำ เพิ่งเคยประสบ ล่าสุดยังดีที่ให้กะเด้าเต่าผ่าน กกน ผมได้..ผมงี้กดสีส่ายจน หอยน้องจะยุบ มันทรมานมากครับ สอด คย ไม่ได้เนี่ยยย คือเค้าคงจะทำแค่ช่วงนึงแหละ เค้าเลยไม่อยากมีตราบาปว่าเคยได้หลาย คย..มั้งนะ ผมก็ไม่กล้าถามน้องเค้าตรง ๆ..อยากขืนใจมาก แต่ไม่กล้ากลัวเค้าแจ้งความมันจะเสียต่อหน้าที่การงาน..ตกลงว่า น้องเค้าไม่ถือว่าขายตัวใช่มั้ย ผมจะได้ทำใจว่าไม่ได้เป็นควาย..เฮ้อๆๆๆ.
มหาชน
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 12:43:58 PM »

ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ อย่าไปคิดมาก  Cool

ผู้ชายมีน้อย โปรดใช้สอยอย่างประหยัด
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 05:27:02 PM »

การหลับนอนกับผู้ชายเพื่อแลกเงินถึงแม้ว่าจะไม่ได้ YES ผมว่ามันก็คือการขายตัวนั้นล่ะ
ความเงิ่ยนไม่เคยปราณีใคร แต่ยอมรับเธอใจแข็งมาก  Grin
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 07:02:27 PM »

อ่านเเล้วไม่คิดอะไร นอกจากขอขึ้นค่าตัว เเค่นั้นเอง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] 2 3 ... 8 พิมพ์