เมษายน 24, 2024, 06:25:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม คห เพื่อนๆเกี่ยวกับไซด์ไลน์รูปแบบใหม่..  (อ่าน 24810 ครั้ง)
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 03:35:26 AM »

นวดกระปู๋ก็ไม่ให้เอา แก้ผ้าหมดทั้งตัว ขายหรือเปล่าหล่ะ
M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 06:57:06 AM »

อ่านแล้วแข็งเลยท่าน  Grin
น้องเค้าว่าไม่ขายก็ไม่ขายครับ ตามใจน้องเค้า 
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 02:17:24 AM »

หลายคนอ่านแล้วแข็ง ..ถ้าเจอน้องจริงๆ ท่านเหล่านั้นอาจแตกได้..ล่าสุดเมื่อวานก็เพิ่งจัดน้องไป แต่เหมือนน้องอารมณ์ไม่ค่อยดี อารมณ์ร่วมเลยไม่ดีเท่าไหร่...หลายคนหลังไมค์มา ..เดี๋ยวผมเลียบเคียงถามน้องให้ครับ  ว่าเค้าจะยังไง เมื่อวานไม่กล้าถาม น้องอารมณ์ไม่ดี อย่างที่บอกครับ
BOSS_KUNG
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 03:54:06 AM »

ไปรุ้จักน้องเขาได้ไงอ่าท่าน
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 05:37:45 AM »

สงสัยจะสวยจัดจริงๆ ราคาก็ไม่ได้แรงมาก น่าลองเหมือนกันนะ
Berserker
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 08:51:43 AM »

น้องคนนี้น่าไปทำงานในร้านนวดกระปู๋นะ ท่าทางจะรุ่ง  Cool

Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 12:51:08 PM »

น้องเค้าเป็นเลส เปล่าท่าน ไม่ชอบผู้ชาย แต่อยากหาเงิน Grin

ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 11:39:17 PM »

น้องเค้าเป็นเลส เปล่าท่าน ไม่ชอบผู้ชาย แต่อยากหาเงิน Grin

อ่านเมนท์นี้แล้วนึกถึงน้องคนนึงเลย ขาวสวยน่ารักตัวเล็ก เป็นเลสเป็นดี้สลับกันไป แต่ไม่รู้ฟลุ๊คยังไงผมเกิดจีบติด คบกันหลายเดือนไม่ยอมให้เอาเลย ผมก็ไม่ชอบขืนใจใคร เหอๆ
ผมรู้สึกว่าน้องเค้าอยากจะเป็นเหมือนผู้หญิงปกติ พยายามเป็น อยากมีแฟนเป็นผู้ชาย อะไรทำนองนั้น แต่ลึกๆก็ยังฝืนใจตัวเอง เหมือนกับไม่ยอมรับว่าตัวเองชอบผู้หญิงด้วยกันเอง

สาเหตุที่น้องคนที่เจ้าของกระทู้พูดถึงทำงานแบบนั้นน่าจะต้องการเงินหรือเพราะอะไรไม่ทราบ แต่ที่ไม่ยอมให้เอาหรือทำอะไรเกินเลยกว่านั้น อาจจะเป็นเพราะน้องเป็นเหมือนน้องคนที่ผมพูดถึงหรือเปล่า(?)

ผมอ่านเรื่องที่เจ้าของกระทู้เล่าปุ๊บมันทำให้ผมนึกถึงน้องคนที่ผมเคยคบขึ้นมาปั๊บเลย เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 03:22:04 AM »

น่าจะผู้หญิงแท้ครับ เพราะอารมณ์ร่วมดีมาก ทั้งดิ้น ทั้งส่าย ทั้งคราง ตามธรรมชาติด้วย ผมว่าผมดูออกครับ เพราะผ่านมาหลายหม้อแล้ว หลายร้อยเลยหล่ะ..น้ำหมีก็เยิ้ม หัวนมก็แข็งเป็นไต ..เรื่องแบบนี้โกหกแล้วรู้ทันทีครับ..แถมหลังๆเริ่มกระเด้งรับแรงกระเด้าผ่าน กกน ผมบ้างแล้ว ผมว่าความฝันผมน่าจะเป็นจริงในอีกไม่นาน อิอิ
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 03:29:39 AM »

เอิ่มมมม แข็งเลยครับท่าน อยากเจอบ้างจัง
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8 พิมพ์