เมษายน 16, 2024, 03:32:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีเทคนิคเอาsextoyเข้าปท.มั่งไม่โดน ตม.ซื้อมาใช้เองด้วยแล้วtengaไม่ผิดกม.ใชไหม  (อ่าน 3656 ครั้ง)
Amazing D
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 09:00:08 AM »

คือซื้อมาเป็นของใช้ส่วนตัว พวกจู๋ปลอมจิ๋มปลอม

ใครมีแนะนำหน่อยพวกเทคนิคแถ หรือหลบ หรืออะไรไปมันก็อยากได้กลับมาเป็นธรรมดา

แล้วก็ tenga นี่มันเอาเข้าได้ไม่ผิดกฏหมายอู่แล้วใช่ไหมครับใช่ไหมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2013, 11:16:07 AM โดย varanya » บันทึกการเข้า
magicroof
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 01:43:48 PM »

ใส่เป้หิ้วมาเลยครับ ไม่ต้องโหลดลงเครื่อง
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 03:50:23 AM »

หิ้วใส่กระเป๋าขึ้นเครื่องน่ะเหรอครับ
ALEXANDER26
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 08:17:08 PM »

ผมโหลดใต้เครื่องเอาครับแต่เป็นพวกของที่ไม่เหมือนจริงนะ เพราะกลัวว่าเหมือนของจริงแล้วเขาแสกนเจอจะลำบากครับ และที่สำคัญผมว่าเอาขึ้นติดตัวไปบนเครื่อง(ห้องผู้โดยสาร)นี้เสี่ยงมากเพราะเกิดผิดพลาดของตกหรือเจ้าหน้าที่ตรวจค้นตรงนั้นอาจโดนยึดครับ Smiley
specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 12:58:56 PM »

ขึ้นเครื่องขาออกที่สนามบินญี่ปุ่น อะชิว ๆ ครับ มันเหมือนสินค้าโอท็อป ใครมาเที่ยวญี่ปุ่นก็ซื้อติดมือกลับบ้านกัน

ตอนเข้าไทย อาจจะโดนสุ่มรวจได้ แต่ tenga ไม่ผิดกฏหมายนะครับ บริษัทเค้ามาเปิดซ็อปที่เชียงใหม่เองเรย

แต่ sex toy อืน ๆ  ไม่แน่ใจ ถ้าจะหิ้วมา เอาใส่เป้สะพายติดตัวขึ้นเครืองไปด้วยดีกว่า เพราะก่อนขึ้นเครื่องเจ้าหน้าที่

ญี่ปุ่นถ้าโดนตรวจเจอเค้าไม่ว่าไรหรอก ถ้าโหลดไว้ใต้เครื่อง แลนดิ้งแล้ว เจ้าหน้าที่ไทยส่วนมากจะตรวจดูกระเป๋าที่โหลดไว้

มากกว่า แต่แนะนำถ้าจะเอามาเยอะ อย่าเอากล่องมาด้วย ให้เอามาเฉพาะ ของข้างใน โดนจับได้จะได้อ้างว่าเอามาใช้เอง

คุยดี ๆ ไม่ต้องเสียภาษีนำเข้า  และที่สำคัญ เจ้าหน้าที่ไทยถ้าตรวจเจอ  มันจะไม่ค่อยอยากยึดของเราหรอก อยากได้ตังเรา

มากกว่า ก็ให้ไป ขั้นต่ำ 1000 แล้วแต่ปริมาณของ จากประสบการณ์จริง ผมเคยหิ้ว sex toy กะ dvd แผ่นแท้เมาเต็มกระเป๋า

10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 03:26:17 AM »

ขึ้นเครื่องขาออกที่สนามบินญี่ปุ่น อะชิว ๆ ครับ มันเหมือนสินค้าโอท็อป ใครมาเที่ยวญี่ปุ่นก็ซื้อติดมือกลับบ้านกัน

ตอนเข้าไทย อาจจะโดนสุ่มรวจได้ แต่ tenga ไม่ผิดกฏหมายนะครับ บริษัทเค้ามาเปิดซ็อปที่เชียงใหม่เองเรย

แต่ sex toy อืน ๆ  ไม่แน่ใจ ถ้าจะหิ้วมา เอาใส่เป้สะพายติดตัวขึ้นเครืองไปด้วยดีกว่า เพราะก่อนขึ้นเครื่องเจ้าหน้าที่

ญี่ปุ่นถ้าโดนตรวจเจอเค้าไม่ว่าไรหรอก ถ้าโหลดไว้ใต้เครื่อง แลนดิ้งแล้ว เจ้าหน้าที่ไทยส่วนมากจะตรวจดูกระเป๋าที่โหลดไว้

มากกว่า แต่แนะนำถ้าจะเอามาเยอะ อย่าเอากล่องมาด้วย ให้เอามาเฉพาะ ของข้างใน โดนจับได้จะได้อ้างว่าเอามาใช้เอง

คุยดี ๆ ไม่ต้องเสียภาษีนำเข้า  และที่สำคัญ เจ้าหน้าที่ไทยถ้าตรวจเจอ  มันจะไม่ค่อยอยากยึดของเราหรอก อยากได้ตังเรา

มากกว่า ก็ให้ไป ขั้นต่ำ 1000 แล้วแต่ปริมาณของ จากประสบการณ์จริง ผมเคยหิ้ว sex toy กะ dvd แผ่นแท้เมาเต็มกระเป๋า

สุดยอดครับ ไว้ผมมีโอกาสไปญี่ป4นจะขอคำปรึกษาหน่อยนะครับ อยากได้หลายอย่างเลย อิอิ
หน้า: [1] พิมพ์