เมษายน 20, 2024, 05:36:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขนาดของน้องชาย กับความสุขของผู้หญิง  (อ่าน 1840 ครั้ง)
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 09:32:13 PM »

เพื่อนๆเวปavc คิดว่า   ขนาดน้องชายเรามีผลต่อความสุขของผู้หญฺิงมั้ยครับ ?

หรือผู้ชายคิดกันไปเอง  Tongue

AVFORFUN
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 11:52:58 PM »

เพื่อนๆเวปavc คิดว่า   ขนาดน้องชายเรามีผลต่อความสุขของผู้หญฺิงมั้ยครับ ?

หรือผู้ชายคิดกันไปเอง  Tongue

ผมก็ ผ่านประสบการณ์เซ็กมาบ้างนะครับ เคยถาม ผญ. ว่าตรงนั้น ผช. ใหญ่จำเป็นไหม

ผญ. ส่วนใหญ่ที่แบบ ทั่วไปนะครับ ตอบว่า ไม่จำเป็นเลย (ถ้าเลือกได้ เธอขอเน้นหน้าตา และลีลา ดีกว่ามากกว่าขนาดที่ใหญ่โต)

ยกเว้น ผญ.ที่ประเภทเซ็กจัดจิงๆ แบบร่านๆ จะมองถึงขนาดเป็นอันดับแรก เลยครับ (แบบว่า ต้องหาใหญ่ๆขึ้นไปเรื่อยๆ)
ผมก็ไม่รู้ว่า จะเอาใหญ่ขนาดไหน ถึงจะพอใจพวกเธอเคยเจอเหมือนกัน

สรุป ผมว่าอยู่ที่ทั่วไป ก็ไม่เน้นใหญ่หรอกครับ (เธอกลัว ตรงนั้นหลวม)

หน้า: [1] พิมพ์