เมษายน 20, 2024, 04:42:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว จิ๋มเทียมรุ่นเลียนแบบดาราเอวี มาเรีย Maria  (อ่าน 16647 ครั้ง)
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 12:16:20 PM »

สวัสดีครับ วันนี้15/10/56 ก็ถึงเวลาใช้แล้วครับเพราะอยากทดลอง ท่านใดพึ่งเปิดกระทู้นี้ลองไปเปิดกระทู้ ความคืบหน้าล่าสุดครับ Tenga Flip Hole ในร้านtoyskama.com กระทู้เชื่อมโยงกันนิดๆ
 จิ๋มเทียมดาราเอวี มาเรีย Maria ผมซื้อมาราคา4,500บาท ผมไม่สามารถคัดลอกรูปภาพได้ สามารถคลิกลิ้งค์ตามนี้ดูของจริงครับ
http://www.toyskama.com/index.php?page=shop.product_details&flypage=flypage.tpl&product_id=136&category_id=7&option=com_virtuemart&Itemid=8
  เริ่มกันเลยครับ กล่องทีแพ๊คสินค้ามาดีมากเลยครับ จะมี2ชั้นมาจากญี่ปุ่นโดยตรง
1.ชั้นแรก เป็นกล่องสีเทาทั่วไปทั้งกล่องและมีพิมพ์ภาษาญี่ป่นอยู่จุดหนึ่ง ไม่มีทางรู้ว่าข้างในนั้นมีอะไรท่านซื้อไปแล้วเดินห้างต่อได้สบาย
2.ชั้นใน มีกล่องใส่จิ๋มเทียม กล่องสวยงามดูดีมีราคามากครับ ติดสติกเกอร์ด้านทางเปิด ถ้าไม่มีสติกเกอร์นี้แสดงว่าเคยผ่านชายแล้ว555
  เมื่อเปิดหมดแล้วข้างในกล่องจะมี
1.น้อง มาเรียMaria
2.ขวดเจลหล่อลื่น ทางฝาเปิดจะมีสติกเกอร์ปิดอยู่ การติดเหมือนขวดเหล้าที่ไม่ได้เปิดครับ ผมเชื่อว่าใช้ได้นานเลยครับ
3.กระดาษ1แผ่นจะมีรูปน้องมาเรียMariaตัวเป็นๆ  จริงๆไม่ต้องมีก็ได้555
  จับน้องมาเรียและสัมผัส ผมว่าความยืดหยุ่นเหมือนกลับเนื้อคนจริงๆ ไม่นิ่มยวบยาบและไม่แข็งเป็นสากกระเบือ
ปากทางเข้าไปรูสวรรค์รลูบแล้วอย่ามองของเหมือนสัมผัสของจริงครับ และผมได้รองใส่เจลที่แถมมา ใส่ไม่แยอะ และลองเอานิ้วกลางเสียบเข้าไปอย่างช้า (ผมแปลกใจทำไมแทบทุกคนต้องใช้แต่นิ้วกลาง ขนาดเจอหน้ากันด่ากันโดยภาษามือก็โชว์นิ้วกลาง แล้วจะใช้นิ้วก้อยไม่ได้หรือ555) ตอนดันเข้าช้าๆจะเหมือนกับเราเอานิ้วมือดันเข้าไปของผู้หญิงจริงๆ มันเหมือนมีคลื่น มีผังผลื่น มีตุ่มใหญ่ที่ผู้หญิงมีผมไม่ทราบว่าเรียกอะไร โดยรวมเหมือนมากและรัดนิ้วเหมือนกับว่ายังไม่ผ่านกลับชายใดมาก่อน ชักนิ้วเข้าออกๆ ก็รู้สึกดี และเมื่อเทียบกับTenga FlipHole รุ่นสีขาวหรือสีดำ น้องมาเรียMariaเหมือนกว่า แต่ถ้าTenga FlipHole เทียบกันเองสีขาวเหมือนกว่าสีดำ สีดำจะแน่น สีขาวจะหลวมกว่า และดูเหมือนว่ายางของสีดำจะมีโอกาสเสียไวกว่าสีขาวโดยเฉพาะตรง3เหลี่ยม
  และแล้วก็เริ่มทดลองจริงจัง น้องชายผมก็ยังไม่สู้อยู่ดี ผมจึงนำน้องชายผมซึ่งไร้เรี่ยวแรงถูไปถูมาทางปากทางเข้า ก็เหมือนจริง
ในทีสุดน้องชายผมก็เริ่มตื่นแต่ก็แค่10%เท่านั้น และผมก็เลยพยายามแยงเข้าไปทีละนิดทีละนิดก็ไอ้10%นั่นแหละ สุดท้ายน้องชายผมก็แข็งแรงแล้วครับ(น้องชายผมไม่ใหญ่และไม่ยาว ทีเด็ดตรงความเร้าใจ555) ผมชักเข้าชักออกไปมาผมมีความรู้สึกว่าน้องมาเรียMaria ผ่านชายมาแยอะ มันจึงมีความรูสึกหลวม (หรือว่าของผมมันเล็กหว่า555) คุณเคยใหมที่ได้ร่วมเพศกลับสาวขายบริการผ่านมาแยอะ เวลาคุณถึงจุดสุดยอดจะเป็นอย่างนั้นครับ
 ถึงเวลาล้างผมว่าน้องมาเลีย ล้างง่ายดี ก็ล้างตามที่อีกเวบที่ขายของประเภทนี้เขาล้างแบบมืออาชีพ เพื่อความสะอาด ไม่เกิดรา และเชื้อโรคต่างๆ โชคดีที่ผมไม่สำส่อน และสุขภาพแข็งแรงดี ปลอดเชื้อต่างๆ
   บทสรุป ถ้าให้คะแนนเต็ม5ดาว (ตามความรู้สึกของผมครับ จะใช้อ้างอิงเป็นมาตราฐาน ม.อ.ก ไม่ได้หน่า)
1.ความสมจริงเฉลี่ยทุกด้านผมให้ 3ดาว
2.ผู้นำเข้า toyskama.com ไม่มีดาว ถ้าผมให้ก็ให้ 4ดาว เพราะปัญหาการซื้อขายขึ้นอยู่กับกรณีอะไร ซื้อไปแล้วสินค้ามีปัญหา
   ทาง toyskama.com เขาแก้ใขให้ มีความรับผิดชอบ แต่จะถูกอารมณ์ผู้ซื้อมากน้อยแค่ใหนครับ
3.ความสมจริง เจลหล่อลื่นมีความสำคัญมากเพราะ ของผู้หญิงจริงๆด้านในของจิ๋มจะไม่แห้งแร้ง
   ก็น่าเสียดายว่าผมยังไม่ได้เอาน้องชายของผมใส่ใน Tenga FlipHole ใว้ถ้าผมซื้อมาลองก็จะรีวิวอีก ก็คงจะต้องเก็บสตางค์เพื่อซื้อใช้ครับ ถ้าผมรวยแบบนายกผมคงจะลองทุกๆชิ้น555
   ทีแรกก็จะจบรีวิว แต่สมองคิดขึ้นมาได้ ผมใช้จิ๋มเทียมดาราเอวี มาเรีย Maria ผมซื้อมาราคา4,500บาท แล้วใช้ครั้งเดียวในวันที่15/10/56 ถ้าท่านใดสนใจ ของเล่นก็คือของเล่นแต่ราคาถูกลงเป็นอย่างมากและอยากสนใจลองใช้และทุกชิ้นหมายถึงรวมทั้งกล่องยังใหม่เรียกว่าจะเทียบได้100%ก็ไม่ขัดเขิน 
   ที่ผมจะขายเพื่อจะได้นำเงินมาต่อทุนซื้อ Tenga FlipHole หรือจิ๋มเทียมรุ่นที่ดังๆอยากจะทดลองเทียบดู และใช้แล้ว1ครั้งก็จะขายแบบถูกๆอีก ก็เหมือนกับแบ่งกันเล่นครับ ถ้าไม่รังเกียจ555 ผมไม่มีโรคร้ายใดๆคือลาภอันประเสริฐครับ
   ผมจะขายราคา 2,500บาทครับ ผมไม่มีจัดส่งทางพัสดุ ขอเป็นนัดเจอกันดีกว่าครับ ผมอยู่แถว ทุ่งครุพระประแดงครับ นัดเจอกัน
แถวประชาอุทิศ บางปะกอก หรือสุขสวัสก็ได้ครับ ถ้าสนใจผมขอเบอร์โทรกลับนะครับ ขอบคุณครับ

vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 02:19:07 PM »

ลืมให้เบอร์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2013, 11:58:02 PM โดย vifa » บันทึกการเข้า
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 08:23:05 PM »

คุณพระ!! รีวิวแล้วมีขายต่อด้วย ยังกะมือถือ 5555

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 08:35:48 PM »

555 ขอบคุณครับ คุณspwan ผมยินดีให้ฟรีด้วยนะครับ
boremons
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 06:11:02 PM »

เรามีรุ่น rina อยู่ คิดว่าจะเก็บตังไปเรื่อยๆรอตัวนี้พังก่อนแล้วค่อยหาดูตัวใหม่ เล็ง FlipHoleสีดำอยู่ อยากรู้ว่า ของที่เขาบอกกันว่า ทำแบบสมจริงกับทำแบบให้โดนจุดสัมผัสตรงๆเลยมันรู้สึกต่างกันยังไง

ขอบคุณที่รีวิวฮะ

เข้ามาเสพ แล้วก็จาก
vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 07:21:37 PM »

boremons สวัสดีครับและยินดี ตอนนี้คุณboremons จะเลือกสีดำก็อาจจะคิดถูก แต่อย่าพึ่งเอาความอยากเพราะเห็นว่าเขาพูดว่าสีดำมันฟิต ถ้ามีเพื่อนที่เขามีทั้งสีดำและมีสีขาวคุณควรจะทดลองใช้มือบีบตรงพลาสติกดูครับ มีกระทู้หนึ่งซึ่งรีวิวtenga ที่มีกระทู้ตอบช่วยรีวิวเขามี2สี และพี่เขาก็บอกว่าใช้สีขาวมากกว่า ถ้าเป็นไปได้น่าจะยื้มเพื่อนที่มีทดลองใช้ทั้ง2สีเลยครับ555 ผมพูดเล่นครับ แต่ถ้าคุณทำได้จริงๆก็ดีมากเลยครับได้ลองก่อน แต่สุดท้ายคุณได้ลองแล้วคุณก็จะเรียกร้องถามหาสีแดงและสีเงินอีกครับ เป็นเรื่องธรรมดา เพราะคนเราชอบอยากรู้อยากเห็นสิ่งใหม่ๆครับผมเองก็ใช่555 สุดท้ายก็ถ้าจะเอาสีดำจริงๆคุณลองกระทู้ถามท่านที่ใช้สีดำอยู่ ถามเขาว่าตรงยางสามเหลี่ยมใช้แล้วมันเสียรูปแน่ๆ หรือบางทีตอนที่คุณจับใส่มันจะออกมานอกกระบอกมีปัญหาในการใช้งานมากน้อยแค่ใหนครับ ขอให้เลือกสินค้าให้ถูกใจจะได้ไม่ต้องซื้อใหม่บ่อยๆครับโชคดีครับ ขอบคุณครับ
boremons

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 12:04:01 AM »

เพราะคุณvifa พูดถึงคำว่า ใช้บ่อยแค่ไหน เลยนึกถึงมาได้อีกอย่างเลยว่า น่าจะหารุ่นที่มันทนๆ หน่อย 555
ผมว่าผมอดทนใช้จนกว่ามันจะพังได้แหละครับ แต่ถ้าเกิดอยากได้มาจริงๆเด่วไปทาสีตรงตัวกระป๋องเอา ออกแนวเชิงสัญลักษณ์ไป 555

10นิ้วครึ่ง
**

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 03:23:52 AM »

ของผมมี rinaอยุ่ แต่มันพังละ ตอนนี้ใช้ flip hold blackอยู่ครับ มันดี รอมีตังจะถอยสีขาว แดง เทา ค่อยๆ ลองเรื่อยๆ ไม่รีบ
channarongj
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 11:30:56 AM »

ขอถามหน่อยครับว่าซื้อจากเวปตรงเลยป่ะครับอยากได้รุ่น Tia แต่ซื้อไม่เป็นแนะนำหน่อยครับ
boremons

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 08:42:45 PM »

ของผมมี rinaอยุ่ แต่มันพังละ ตอนนี้ใช้ flip hold blackอยู่ครับ มันดี รอมีตังจะถอยสีขาว แดง เทา ค่อยๆ ลองเรื่อยๆ ไม่รีบ

ตามนั้นเลยขอรับ คุณ #Tร้uาม# สีดำๆ 555+

หน้า: [1] 2 พิมพ์